Thông báo "Ân Xá" Cho các nick xám và nick bị xì hơi lốp, tháo bánh, banned.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dream 100

Xe ngựa
Thưa các cụ, các mợ

Diễn đàn Otofun năm nay bước sang tuổi thứ 15. Trải qua bao mùa thay lá, biết bao mùa hoa nở, trái tàn, cá thay sông. OF đã không chỉ dừng lại là 1 diễn đàn, mà đã trở thành 1 cộng đồng ngày càng được sự tín nhiệm, tin yêu của nhiều người.

Qua 15 năm, có biết bao thăng trầm. Trải qua bao lần giá xăng, áo tăng lên cùng với đôi lúc giá xăng, quần tụt xuống. Nhưng cộng đồng OF vẫn là nơi luôn tiên phong đi đầu thực hiện các quy định về văn hóa giao thông bằng bàn phím. Luôn là nơi đề cao tính gương mẫu trong các vấn đề văn hóa, đạo đức, xã hội, cũng như thúc đẩy phát huy các giá trị văn hóa cộng đồng bằng hình thức chém gió. Chính từ những cái tiên phong trên mà diễn đàn đã hình thành rất rất nhiều nhà bình luận xã hội mang tầm quốc tế hay các luật sư online biện luận không thua kém một đoàn luật sư nào. Và cũng từ đây đã xuất hiện vô vàn các giáo sư, tiến sỹ chuyên ngành với kiến thức trên thông thiên văn, dưới tường giường chiếu, nhiều không kể xiết...

Để hòa cùng niềm vui chuẩn bị đón một năm mới nhiều thành công hơn. Để xua đi dịch bệnh COVID đang hoành hành khắp nơi. Để hướng tới chương trình SABC tại XA Dung - Điện Biên. Để các giáo sư, tiến sỹ, chuyên viên.... có điều kiện trao đổi, phổ biến kiến thức cho cộng đồng OF

Ban điều hành diễn đàn quyết định ân xá cho các nick xám và nick bị xì lốp, tháo bánh, banned.
(ngoại trừ các nick vi phạm nghiêm trọng nội qui diễn đàn như: Chính trị, xúc phạm lãnh tụ, tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy).

Mỗi thành viên sẽ được mở 1 nick. Riêng nick bị Banned chỉ mở khi thời hạn ít nhất đã được 90 ngày.

Thời hạn đề nghị mở nick từ 25/12/2020 đến 30/12/2020
Thông tin của thành viên đề nghị mở nick qua các hình thức:

- Bình luận bài viết tại thớt

- Inbox thông tin cho nick Tien Tung hoặc nick OF-Patrol

- Hoặc
https://www.otofun.net/misc/contact/

Đề nghị các nick sau khi được ân xá rút kinh nghiệm, nếu tiếp tục vi phạm sẽ bị banned vĩnh viễn.

Thay mặt BĐH Chúc các cụ, các mợ chuẩn bị đón một năm mới vui vẻ, hạnh phúc và nhiều thành công.

Các bác lưu ý

Bác nào đề nghị ân xá nick nào thì tang, viết rõ tên nick tại đây hoặc pm cho em. Em sẽ tổng kết từ hôm nay đến hết ngày 30. Các nick được ân xá sẽ được công khai trên thớt này. Sau ngày 30 các nick được ân xá sẽ trở lại bình thường. Cám ơn các bác!
Để công bằng thì em đề xuất min mod cũng tặng thưởng mã lực cho các nick còn lại ah! Coi như là đợt tổng kết thi đua trong làng nhân dịp chia tay năm Covid và đón năm mới 😃😃😃
Hết ý kiến ạ và chúc cả làng OF vui, khoẻ, nhiều may mắn🥃🥃🥃

Chỉnh sửa cuối:

thngaylangthang

Xe ngựa
Cảm ơn các bác G21, AdMin + SMod và các bác BĐH đã ghi nhận đề xuất của em và biến nó thành hiện thực ở thớt này! :x
P/s: Các cụ rót rượu cảm ơn em đi nhé! ;)
Rót ... rồi nhé ;;)

Hoangnguyenvu88

Xe tải
Ơ, thế là iem đc ân xá roài. Mà em cũng k hiểu vì sao em bị xì lốp. Chả được xét xử, bào chữa gì, phát đi luôn 😭

spiderman

Xe tăng
Nick em được 12 niên rồi, chưa có tiền án, tiền sự hay kiện cáo gì, đợi xét thưởng tết của các cụ min mod.

Đạt bệt

Xe tải
Sắp nhiệm kì mới rồi đây mà. Các cụ cứ cẩn thận nhiệm kì mới lại thẳng tay chém thôi mà

tasx

Xe tăng
Ơ thế hóa ra là có thể lập nhiều nick ạ, để còm cho sướng cái miệng. Khi có sự cố, ta vẫn sinh hoạt Of bình thường bằng các nick khác à các Cụ ?
Ơ thế hóa ra là có thể lập nhiều nick để có thể tự mình tung hô mình được ạ ?
Wow ...wow.

Dream 100

Xe ngựa
Ơ thế hóa ra là có thể lập nhiều nick ạ, để còm cho sướng cái miệng. Khi có sự cố, ta vẫn sinh hoạt Of bình thường bằng các nick khác à các Cụ ?
Ơ thế hóa ra là có thể lập nhiều nick để có thể tự mình tung hô mình được ạ ?
Wow ...wow.
Vâng Cụ ! Đến bây giờ cháu cũng mới biết 1 ofer có thể mở nhiều nick, chém đủ thứ trên cõi làng! Rất "xung đột lợi ích" ah! 😃😃😃

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Để công bằng thì em đề xuất min mod cũng tặng thưởng mã lực cho các nick còn lại ah! Coi như là đợt tổng kết thi đua trong làng nhân dịp chia tay năm Covid và đón năm mới 😃😃😃
Hết ý kiến ạ và chúc cả làng OF vui, khoẻ, nhiều may mắn🥃🥃🥃
Sắp đến hạn quy đổi mã lực thành tiền rồi thì đời nào các chã làm như vậy cụ ơi:))

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Nick em dc 6 tủi, lý lịch sạch. Cụ mợ nào có nhu cầu vào chợ thì inbox, em nhận chuyển nhượng thành Vi En Đi nhé =))

Cude

[Tịch thu bằng lái]
Chã cho em xin lại nick chuthoongc4 nhé. Em xin chừa

lythetuyen.vre

Xe đạp
122 D4 KĐT Đại Kim - P.Đại Kim - Q.Hoàng Mai - HN

30A59x.yz

Xe tải
Các bác lưu ý

Bác nào đề nghị ân xá nick nào thì tang, viết rõ tên nick tại đây hoặc pm cho em. Em sẽ tổng kết từ hôm nay đến hết ngày 30. Các nick được ân xá sẽ được công khai trên thớt này. Sau ngày 30 các nick được ân xá sẽ trở lại bình thường. Cám ơn các bác!
Nick thuộc loại "tịch thu bằng lái" thì có được ân xá không cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng