Thông báo "Ân Xá" Cho các nick xám và nick bị xì hơi lốp, tháo bánh, banned.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hxduong

Xe lăn
Gớm, Cụ vừa tăng được tí tín dụng đã ti toe gớm, để em xem cụ giữ được tín dụng là bao lâu. =))
Giờ em lụa lắm :))
Mà nếu có vô ổ gà ổ trâu thì em cũng đã quen màu khác người hằng năm nay rồi.

Red_Mer

Xe container

April_

Xe điện
Chúng ta có ác quá ko mợ nhể?
Ko ác đâu :D.
Riêng với cụ đấy thì ko cần nice, cụ ấy nói vài câu sẽ miệt thị người ta ngay, cụ ấy ko cho là mình ngồi cùng bàn với mọi người mà thích ngồi lên bàn cơ :D

Red_Mer

Xe container
Ko ác đâu :D.
Riêng với cụ đấy thì ko cần nice, cụ ấy nói vài câu sẽ miệt thị người ta ngay, cụ ấy ko cho là mình ngồi cùng bàn với mọi người mà thích ngồi lên bàn cơ :D
Hehe, lại ngoa ngôn rồi đới. Thích ngồi lên bàn thì phải lôi chưn xuống. Ai cho ngồi mà ngồi chứ!
Em vẫn chờ vụ LV mợ xin về nhé, có gì mới tag em phát để em mở rộng tầm mắt, :P

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Kính các bác,

Tất cả những nick Xám, Xì Lốp, Tháo Bánh, Ban.... Được đề nghị từ ngày 25 đến hết ngày 27, sau khi kiểm tra những nick nào nằm trong tiêu chí đã được mở. Những đề nghị sau em sẽ thống kê để BĐH kiểm tra, nếu đúng tiêu chí sẽ được mở tiếp. Thời hạn cuối cùng là 24h ngày 30/12/2020. Trân trọng
!

Kính các bác,

Tất cả những nick Xám, Xì Lốp, Tháo Bánh, Ban.... Được đề nghị từ ngày 25 đến hết ngày 27, sau khi kiểm tra những nick nào nằm trong tiêu chí đã được mở. Những đề nghị sau em sẽ thống kê để BĐH kiểm tra, nếu đúng tiêu chí sẽ được mở tiếp. Thời hạn cuối cùng là 24h ngày 30/12/2020. Trân trọng
!
Cụ Mod ơi . nicks cunglatruong của e sau 04 năm xin ân xá lần này được mở .E đội ơn ạ .. nhưng vấn đề là gần 05 e quên pass và quên .. luôn mail . E nhờ mod cho e xin lại địa chỉ mail để e reset pass ạ. Thanks MOD.

Trục Supermarket

Xe điện
Người OF
Giờ em lụa lắm :))
Mà nếu có vô ổ gà ổ trâu thì em cũng đã quen màu khác người hằng năm nay rồi.
Vâng, thấy cụ thiếu uy tín, nên em hơi bị kỳ thị, giờ thì ngon rồi. =))

Cụ Mod ơi . nicks cunglatruong của e sau 04 năm xin ân xá lần này được mở .E đội ơn ạ .. nhưng vấn đề là gần 05 e quên pass và quên .. luôn mail . E nhờ mod cho e xin lại địa chỉ mail để e reset pass ạ. Thanks MOD.
Chào bác

Thành viên muốn lấy lại mật khẩu có thể vào mail đăng ký để lấy lại. Còn nếu mail quên mật khẩu thì ít nhất buộc phải nhớ mail khi đăng ký, kỹ thuật qua đây sẽ kiểm tra, xác nhận. Đây là quy tắc bảo mật của diễn đàn đối với thành viên. nên trường hợp của bác BĐH không cấp lại mật khẩu cũng như mail bác nhé.

Chào bác

Thành viên muốn lấy lại mật khẩu có thể vào mail đăng ký để lấy lại. Còn nếu mail quên mật khẩu thì ít nhất buộc phải nhớ mail khi đăng ký, kỹ thuật qua đây sẽ kiểm tra, xác nhận. Đây là quy tắc bảo mật của diễn đàn đối với thành viên. nên trường hợp của bác BĐH không cấp lại mật khẩu cũng như mail bác nhé.
MOD ơi quy định vậy đúng rồi e ko ý kiến... Nhưng trường hợp nick e là 09 năm rồi mail e ko nhớ nổi. có điều có tên mail là e có pass vì pass mail e chỉ xài 3 pass ạ. Mong MOD nghĩ tình nick 09 năm cho e 1 ngoại lệ ạ.

MOD ơi quy định vậy đúng rồi e ko ý kiến... Nhưng trường hợp nick e là 09 năm rồi mail e ko nhớ nổi. có điều có tên mail là e có pass vì pass mail e chỉ xài 3 pass ạ. Mong MOD nghĩ tình nick 09 năm cho e 1 ngoại lệ ạ.
Riêng vấn đề bảo mật của thành viên sẽ không có bất cứ một ngoại lệ nào. Em hay bất cứ thành viên BĐH nào làm được việc này, cũng không được phép phá bỏ nguyên tắc. Cám ơn bác!

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Cái này thì sẽ có hai cách vào bờ là chờ khi nào đội tuyển Việt Nam thi đấu, chã OF-Patrol lại mở sới cho các bác ý gỡ. Hai là có thể mở một thớt đấu giá mã lực ủng hộ SABC để các bác ý mau về bờ hơn :)
Cụ Chã tư vấn cho em hướng thứ hai với. Cá độ thì em sợ rồi, mà có chơi nữa cũng ko lại được, còn âm thêm.
Cụ xem, nick em năm nay cũng hơn 10 tuổi rồi, lại KDCN, đít đỏ au thế này khách hàng người ta dị nghị. :((

Cụ Chã tư vấn cho em hướng thứ hai với. Cá độ thì em sợ rồi, mà có chơi nữa cũng ko lại được, còn âm thêm.
Cụ xem, nick em năm nay cũng hơn 10 tuổi rồi, lại KDCN, đít đỏ au thế này khách hàng người ta dị nghị. :((
Cái này thì ngoài khả năng của em cũng như người khác, chả có cách gì ngoài cách em tư vấn thôi ạ :)

Trục Supermarket

Xe điện
Người OF
Em mới cứu một cụ tài sửu 1 triệu mã, tiếc là vụ đấu giá vì đồng bào Miền Trung cụ không tham gia.
=))
Điều kiện của em hôm đó dễ như ăn gỏi, em đấu giá trúng, tặng ngựa với điều kiện là cụ mít đỏ nộp $$$ vào quỹ ủng hộ (Tùy tâm). :P

Trục Supermarket

Xe điện
Người OF
Cái này thì ngoài khả năng của em cũng như người khác, chả có cách gì ngoài cách em tư vấn thôi ạ :)
Em cũng đến sợ các bác KDCN, dám Tài sửu để đỏ mít môt loạt. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng