Angel Eyes cho CAPTIVA

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ấp ủ bấy lâu, nay mới có dịp trang điểm cho con vợ 2 em đôi mắt mới cho bằng chị bằng em,vào một ngày đẹp giời em đã cùng em nó vào thẩm mỹ viện Long Thịnh audio số 1 Lê Văn Lương để bắt đầu công trình nâng cấp tút tát sắc đẹp.:)
Được sự giúp đỡ đầy tâm huyết của các bác sỹ chuyên khoa,vợ 2 của em đã có được cặp mắt hoàn toàn mới,thật tuyệt vời :69:
Xin phép có một vài bức ảnh chụp toàn cảnh quá trình nâng cấp mắt của em nó .(em đang post ảnh.....)

Đầu tiên,các "bác sĩ chuyên khoa" nội thất tiến hành tách cặp mắt ra khỏi thân xe

Dùng sấy nhiệt tách ra,phải nói rằng các bác thợ Long Thịnh rất là khéo.

Vậy là các bộ phận chính của cặp mắt đã được tách hẳn ra,trông rõ là thương,nhưng vì cái sự đẹp....chấp nhận hết

Tận dụng từng tí keo Zin của đèn,sợ nhất là nước vào...bác thợ này rất chi là tỉ mẩn,vét từng tí một

Đem đi sơn đen mờ cái chóa ,đẹp mêli không một chút gợn

Trong lúc đợi sơn khô thì lắp Angel vào chóa,cảm xúc dần dần thăng hoa

Hết sức là nắn nót,căn chỉnh từng tí một

Và trước tiên nó được như thế này

Thử xem có sáng không,trong ảnh ko đẹp bằng ngoài_tay chụp còi mà ....

Lắp các đèn Led xanh trên mí mắt,đẹp quá trời luôn

Cuối cùng là lắp ráp các bộ phận,lúc này cặp mắt của em nó đã dần được định hình rồi...hồi hộp quá

Quá trình test thử,ô mê ly luôn...

Xong,và bắt đầu lắp vào xe...tèn ten

Mắt trái

Chỉnh sửa cuối:

avico

Xe điện
Website
www.avico.com.vn
Thế là xong rồi hả bác ??? Bác cho xin 500d DEMO nhỉ ??? Em cũng đang quan tâm vụ nầy đới

say xe

Xe tải
Heeee bác sướng nhể, đi độ xe còn có cả công an đứng bảo vệ cả xe cả người:)):))

say xe

Xe tải
Ấp ủ bấy lâu, nay mới có dịp trang điểm cho con vợ 2 em đôi mắt mới cho bằng chị bằng em,vào một ngày đẹp giời em đã cùng em nó vào thẩm mỹ viện Long Thịnh audio để bắt đầu công trình nâng cấp tút tát sắc đẹp.:)
Được sự giúp đỡ đầy tâm huyết của các bác sỹ chuyên khoa,vợ 2 của em đã có được cặp mắt hoàn toàn mới,thật tuyệt vời :69:
Xin phép có một vài bức ảnh chụp toàn cảnh quá trình nâng cấp mắt của em nó .(em đang post ảnh.....)

Đầu tiên,các "bác sĩ chuyên khoa" nội thất tiến hành tách cặp mắt ra khỏi thân xe

Dùng sấy nhiệt tách ra,phải nói rằng các bác thợ Long Thịnh rất là khéo.

Vậy là các bộ phận chính của cặp mắt đã được tách hẳn ra,trông rõ là thương,nhưng vì cái sự đẹp....chấp nhận hết

độ thế này xong nước có vào không bác?có xxx đứng thế chắc họ làm cẩn thận lăm nhỉ:21::21:

hoango0o

Xe tải
Công an đứng bảo kê cho vợ bác làm mắt nữa nhất bác đới :21::21:

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tiếp mắt trái nữa nè

Mắt phải

Rồi cả 2 mắt đều đen và đẹp

Buồn một nỗi là máy ảnh của em chụp không đẹp bằng bên ngoài các bác ạ,nó bị lóa ...chứ bên ngoài của đôi mắt em nó đẹp hơn rất nhiều so với trong ảnh,làm thế nào bây giờ hả các bác ?
Lời cuối :xin chân thành cảm ơn anh em thợ của Long Thịnh đã giúp em nâng cấp cặp mắt vợ 2 Captiva .
- Cảm ơn các cây đa cây đề trong OF về độ xe đã tạo cảm hứng cho em.
- Cảm ơn các bác đã vào đọc nhận xét....và xin đừng quên trước khi out là vốt ka hà nội nhé !

Bonus thêm bức ảnh dành riêng cho cậu thợ vì nụ cười

Chỉnh sửa cuối:

invisibleman

Xe hơi
Mắt biếc. Chúc mừng bác nhé.(b)(b)(b)
Thiệt hại nhiều không bác?

kieninlove

Xe tăng
cụ cho rổ rá đi, nhà con kết rồi (l)

Okane

Xe container
Tối cụ xauzai vác xe ra thử độ sáng của cái chóa mới xen nó như thế nào, rồi viết cảm tưởng nhá.

Nhà CAP8 độ đê, a coi xem như thế nào rồi cũng múc luôn :)

quangna

Xe tăng
em thấy cụ chủ thớt nên thay cái dãy led xanh bằng màu trắng thì đẹp hơn, kiểu mí kiểu mẹc hay bi ấy ạ. Trông xanh, đỏ, tím, vàng, em thấy nó cứ ... dư lào

Cavali

Xe điện
Bá kiên học tập cụ ý đê kìa :21::21::21:

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thiện hại, địa chi lắp giáp nhà Xấu Hoắc ơi, pls
cụ cho rổ rá đi, nhà con kết rồi (l)
Vì cặp mắt vợ 2 của em là cặp mắt Captiva đầu tiên bên Long Thịnh phẫu thuật (em làm chuột bạch...hu hu)nên thời gian hơi đầu lâu,mất gần 2 ngày cả nghiên cứu và thi công ,cộng với việc bóc ra làm lại vì cả chủ xe lẫn chủ cửa hàng chưa ưng.
Tuy nhiên khi đã thống nhất kiểu mẫu thì thời gian sẽ giảm xuống đáng kể các bác ạ,em đoán cả sơn chóa lẫn lắp đèn cỡ khoảng 5-6 tiếng là cùng.
Vì thế,vấn để giá thành cho con của em hơi khó có thể ước tính được nhưng chắc chắn 100 % là giá sẽ rất hợp lý cho những con tiếp theo .
Địa chỉ em lắp : Long Thịnh audio số 1 Lê văn lương (Láng hạ kéo dài,qua cầu là tới)
Số điện thoại bác Thịnh - Chủ cửa hàng:0989555228

Tối cụ xauzai vác xe ra thử độ sáng của cái chóa mới xen nó như thế nào, rồi viết cảm tưởng nhá.

Nhà CAP8 độ đê, a coi xem như thế nào rồi cũng múc luôn :)
Trong ảnh đẹp 1 phần thì bên ngoài đẹp 3 phần bác ạ,em thử tối qua rồi....xe ko đắt tiền nhưng nhiều người phải ngoái nhìn .he he

em thấy cụ chủ thớt nên thay cái dãy led xanh bằng màu trắng thì đẹp hơn, kiểu mí kiểu mẹc hay bi ấy ạ. Trông xanh, đỏ, tím, vàng, em thấy nó cứ ... dư lào
Kiểu của bác cũng rất đẹp ạ,nhưng cái chính là cái 4 cái angel eyes nó màu trắng rồi ,cần có cái màu khác để nhấn bác ạ.

Ai cũng khen đẹp mà ít riệu quá đấy,tết nhất đến nơi rồi ....

Chỉnh sửa cuối:

ht900

Xe buýt
Chúc mừng bác xấu zai nhé, đẹp quá bác à(b).

bubi

Xe buýt
Xong vụ phẫu thuật thẩm mỹ cặp mắt 2 mí này, bác chủ thớt có thể đổi nick thành 'depzai' rồi :21:

Eric

Xe đạp
Website
www.juliette.com.vn
Hôm qua em đến LT thì bác vừa về được 15p,tiếc thế.Xe đẹp bác ạ,mỗi tội dạo này em mời rượu nhiều quá nên hết xiền rồi.Mai em mời bác vodka nhé.
Mắt long lanh đẹp lắm bác ạ (l)

Chúc mừng cụ có đèn đẹp, hôm đó em gặp cụ đang hý hoáy ở đó cụ nhớ ko? Em cũng định lắp tý đèn LED bên trong xe cho đẹp nhưng nghe nói đèn LED hay bị cháy lắm có phải ko ạ? Có cụ nào dùng rồi thì cho em lời khuyên với :6: