[VOC] Ảnh ban truyền thông, báo đài... tác nghiệp

Minh chè

Xe tăng
nhà này có gien thích gái, cứ thấy ái là húng hết cả hoắng lên. :)] để em xử vụ này
Cứ tưởng nói đùa, ai ngờ bị đập máy thật mới đau sờ cau...em bảo thi đến sáng mới xong mà Gấu thì bảo xem trên tivi từ tối mất rùi b-(

Chicbong

Xe điện
Cặp nhật thông tin

Tranh thủ :)

botay.com

Xe tải
Cảm ơn các cụ nhiều nhé :x. Nhờ các cụ mà e đc ngắm nhiều pic đẹp :D

khottabit

Xe container
Khổ thân cụ Khốt, đồ nghề lỉnh kỉnh, lại tí nữa mất đôi dép...
Buổi sáng em bị cháy nắng đỏ như con tôm luộc, nhưng nhờ ngâm bùn mà giờ này da dẻ vẫn mịn màng đấy ạ =))
Thanks kụ bean nhiều ạ, rượu về em mời kụ 1 thùng keke

sidecardesigner

Xe điện
\

Lúc cụ nài bị sụt hố cháo định ra cứu dưng chợt nhớ ra mềnh chân tay ngắnX_X nên chả dám..=)).. nhỡ ra cụ lại phải cứu cháo thì chết =))
Cháo ghét cái lão ra cứu cụ lắm. lão mặc quần màu rêu ấy, lão í cho cháo đi bộ về bản.. híc.. chỉ tại ra cứu cụ xong lạc nhau luôn ~X(.. ĐT thì hết pin..híc..

nhimphich

Xe điện
Bean cùng TNV Silver309 tại khu về đích

nhimphich

Xe điện
Cái ảnh này chụp lúc nắng như thiêu như đốt, Silver vô cùng vất vả kéo tời cho Haiau, em và Bean rất xúc động nói nếu không có tình nguyện viên chắc VOC không thực hiện nổi, vì có tiền cũng không mua được lòng nhiệt tình. Em quyết định chụp Silver như chân dung một người hùng, nhưng em chụp thừ trong ô ra cho nó đỡ nắng em và tăng thêm ý nghĩa. Vấn đề là ngược sáng, mặt chủ thể tối om, em nhớ lại bài khóa sáng của Thầy ích năm, thực hiện luôn thế là sáng mặt ăn tiền. Ảnh này của em không đẹp nhưng em rất thích vì em chụp được tình nguyện viên mà em ngưỡng mộ. Bean là nền thôi bean nhá hì hì hì...@};-

silver309

Xe tải
Cái ảnh này chụp lúc nắng như thiêu như đốt, Silver vô cùng vất vả kéo tời cho Haiau, em và Bean rất xúc động nói nếu không có tình nguyện viên chắc VOC không thực hiện nổi, vì có tiền cũng không mua được lòng nhiệt tình. Em quyết định chụp Silver như chân dung một người hùng, nhưng em chụp thừ trong ô ra cho nó đỡ nắng em và tăng thêm ý nghĩa. Vấn đề là ngược sáng, mặt chủ thể tối om, em nhớ lại bài khóa sáng của Thầy ích năm, thực hiện luôn thế là sáng mặt ăn tiền. Ảnh này của em không đẹp nhưng em rất thích vì em chụp được tình nguyện viên mà em ngưỡng mộ. Bean là nền thôi bean nhá hì hì hì...@};-
cảm ơn cụ ạ, nhà TNV nào cũng như cháu thôi.>:D<