[Funland] Ảnh bên lề VOC - thập cẩm các loại

Cún Mít

Xe điện
Vậy là sau bao thời gian chờ đợi, háo hức, hồ hởi, phấn khởi....ngày Big off của nhà Cờ chúng ta đã thành công mĩ mãn.

Lần off dự trù ngày 8/8 trước, mem đki join là 14, đến off 28 e đã hơi sốc. Lần này cg hên xui vì chỉ có 16 người đăng ký. Đến h điểm danh có mỗi 40 cụ,mợ đến. Chậc....!!!

Thế mà hết có 21 tháp bia, tính ra hai người một tháp...hơi ít....nhưng độ Crazy đã lên đỉnh....điểm :))

Nhưng lần này, những ai chạm vào đt ko cần biết là nghe điện, seo phì hay gì đều mỗi lần 100k :vvv e ăn k xong, Uống k nổi vì đưa cốc lên đến miệng thì mn lại ới thu tiền phạt :)) cười k ngậm được mồm, mỏi hết quai hàm, e vừa fai xoa bóp mật gấu mí đỡ đới :((

Vs tinh thần anh em một nhà, sống chân thành, tình anh em chúng ta đã có một buổi Off quá vui và thành công.

Cảm ơn mọi người, những người bạn, người anh, người chị, người em đã đến chung vui với tinh thần 3C. Em yêu mọi người, hạnh phúc cực.

Hnay cũng tròn 2 tháng dư 1 ngày CLub chúng ta ra đời: 4/7/2015.

Dù thời gian ít hay nhiều, ít hay nhiều mem nhưng em luôn mong rằng CCC ko chỉ là sân chơi vui vẻ, ý nghĩa vs mọi ngươi mà nó còn là một ngôi nhà chung Fun của tất cả chúng ta.

Một lần nữa , xin chân thành cảm ơn anh em nhà 3C.
E post lại một số ảnh ( bị phạt )