[Funland] Anh Chung kể công của mình đối với Hà Nội

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Toà xử 3 án mà chưa hết tội mà còn chọn thì bảo sao ....
Giờ lôi ông nào ra chả có tội.
Chỉ có lôi ra hay không lôi ra thôi.
Những người làm không vì tiền chết hết rồi.

Giờ lôi ông nào ra chả có tội.
Chỉ có lôi ra hay không lôi ra thôi.
Những người làm không vì tiền chết hết rồi.
Làm không vì tiền lương thấp quá xin nghỉ hết rồi cụ :)) Hệ thống lỗi thằng nào lên chả kiếm cách đớp, không đớp cũng bị loại bỏ sờ đâu mà chả thấy tội

hieukon

Xe container
em search lại google thì thấy đồng chí C bị bắt tạm giam ngày 28/8/2020. Đến giờ này được tròn 3 năm rồi. Thỉnh thoảng lại bị lôi ra thọi đôi nháy, chả biết đến bao giờ mới xong.
vụ bà Phương Hằng cũng mãi k xét xử cho bà ý còn đc chịu phạt :) khổ ghê cụ nhỉ

mtdx

Xe hơi
Ước gì ông còn là CT, có mấy cái đường nước đường Nguyễn Trãi, Nguyễn Xiển, Lương Thế Vinh làm cả năm rồi khg xong

vụ bà Phương Hằng cũng mãi k xét xử cho bà ý còn đc chịu phạt :) khổ ghê cụ nhỉ
Vụ bà Hằng nói động đến bao người không sao, tự nhiên đụng đến người đứng đầu thành phố 2 hôm sau bị bế đi không hẹn ngày về luôn. Ở đất nước mình nói vu vơ thì được chứ chớm thách thức quyền lực cđ là bị dập ngay

hieukon

Xe container
Vụ bà Hằng nói động đến bao người không sao, tự nhiên đụng đến người đứng đầu thành phố 2 hôm sau bị bế đi không hẹn ngày về luôn. Ở đất nước mình nói vu vơ thì được chứ chớm thách thức quyền lực cđ là bị dập ngay
vâng ạ! sáng nay e nghĩ ra, liệu mình có thể lấy tên quan chức thượng tầng đặt tên cho quán bún quán tạp hóa đc k cụ nhỉ :D

vâng ạ! sáng nay e nghĩ ra, liệu mình có thể lấy tên quan chức thượng tầng đặt tên cho quán bún quán tạp hóa đc k cụ nhỉ :D
Chắc thoải mái cụ kinh tế hộ gia đình treo biển thì không sao, chứ đăng ký kinh doanh có khi lại không được :))

NoiThatAnPhat

Xe tăng
100% cây cổ thụ ở Hn, e nhận cắt tỉa, chuyển chở và xử lý free 100% nhé!

hieukon

Xe container
em search lại google thì thấy đồng chí C bị bắt tạm giam ngày 28/8/2020. Đến giờ này được tròn 3 năm rồi. Thỉnh thoảng lại bị lôi ra thọi đôi nháy, chả biết đến bao giờ mới xong.
ai biểu lúc ra tòa ko chịu xl bác T . :(

xe đạp Japan

Xe tăng
Tội của anh C thì có pháp luật. Nhưng riêng vụ cây xanh thời đó thì em thấy có nhiều thay đổi thật. Riêng cái đường đi bộ Cầu Giấy - Láng em thấy anh Chung làm quá khác biệt. Dân rất phấn khởi vì chiều có chỗ đi bộ, không khí tốt hơn trước đó rất nhiều, các cháu có chỗ đi xe đạp, vui chơi! Đường đi bộ đẹp nên gấu em bỏ xe máy, chuyển sang đi bộ - đi xe đạp đi làm 3-4km dù mưa gió!

Từ hồi anh C bị bắt thì đoạn đi bộ này bị cắt xẻ, rào tôn không thương tiếc, 3 năm nay vẫn chưa thông! Xe đạp gấu đi làm lại vứt xó ở nhà! Gần đây, cầu Giấy mở rộng có cái vỉa hè trên cầu gần tháng chưa làm xong 3m! Thời gian là tiền bạc, đời người có không bao nhiêu năm mà làm mãi không xong! Giờ chỉ mong Hà Nội có 1 lãnh đạo giống cụ Thành - Hải Phòng thì tốt quá! Mang tiếng thủ đô, nhưng đường xá thua Quảng Ninh, Hải Phòng, Thái Bình quá nhiều! :-s
Lãnh đạo, điều hành thủ đô cần những người như cụ Thăng, cụ Chung,...mới thấy sự khác biệt. Các cụ khác kiểu như hàng ngày lên cơ quan hỏi anh em sắp tới ăn gì, chơi gì,...chờ hết giờ thì về và nhận ting ting cho vui tai vậy. Thiếu cả Tâm và Tầm.

Lãnh đạo, điều hành thủ đô cần những người như cụ Thăng, cụ Chung,...mới thấy sự khác biệt. Các cụ khác kiểu như hàng ngày lên cơ quan hỏi anh em sắp tới ăn gì, chơi gì,...chờ hết giờ thì về và nhận ting ting cho vui tai vậy. Thiếu cả Tâm và Tầm.
HN e k biết chứ SG 1 năm anh # về bằng nhiệm kỳ của 5 6 ông cộng lại. cái vụ xì ke ma túy nhức nhối bn năm chả nhúc nhích anh # về 3 tháng là sạch bong. chưa nói vụ cướp giựt dưới thời anh ấy sg an bình cướp giựt giảm hẳn.Bởi mới nói ng đứng đàu nó quan trọng lắm chứ ko phải chọn đại mấy ô bên đoàn đội về nắm với nv chính thu ngân sách cho ba đình là hoàn thành nv :))
Tóm lại anh # có 2 điểm ko ô nào sánh được
1/ khi đương chức dám chửi thẳng mấy thằng tàu khựa.
2/ trong thời gian 1 năm về làm bt đã thay đổi toàn diện bộ mặt sg

Chỉnh sửa cuối:

sthd

Xe lăn
mother mấy thằng công ty cây xanh với ban duy tu. sáng nay 7g nó căng dây chặn ngang đường Thái thịnh để trèo lên tỉa mấy cây Phượng. Không có phân luồng từ đầu đường, lại đúng giờ cao điểm, ngay trước cổng trường học, thế là hàng ngàn người tắc cứng, nằm im tại chỗ luôn!
:(( :(( :((
sao không tránh giờ cao điểm?
sao không phân luồng giao thông?

còn đồng chí cựu công an điều hành thì chắc không đến nỗi