Ảnh của đội Vàng anh - Daihatsu

F.ACURA

Xe container
Vâng thưa các cụ các mợ, cho em PR chút về đội vô địch hạng "lông" nhà em ạh..
Đầu tiên phải nhắc đến cơ trưởng Land ( người mắc áo màu vàng), đây là yếu tố quan trọng nhất trong sự thành công của đội thi ạh_bác là người cầm lái, vừa là người đưa ra chiến thuật hợp lý, lại là người nhiều kinh nghiệm nhất (ặc sao nhiều cái nhiều thía).. Lói chung nà để nói về bác cơ trưởng thì dài dòng lém, cụ nào có nhu cầu thì Pm cho bác ý ạh:21::21::21:. Tiếp đến là thành viên nhỏ tuổi nhất của đội_F4, đây lại là 1 người có vai trò quan trọng không kém của giải lần này. F4 chính là người kết nối BTC với BQL Làng VH các DTVN.. Cũng nhờ chú em này lobby mà BTC có thể làm việc thành công với BQL ( cụ thể là nhờ sự tác động của mama của F4)..Thoai đói quá rồi, tý nữa ăn xong em tiếp ạh..

F.ACURA

Xe container
Hàng về roài.. E xin tiếp tục chém ạh! Thành viên tiếp theo của đội là một bác có nick UBL (giống tên loa gớm JBL :21::21::21:) Bác này rất có tướng của chã ( chân to, tay to... bụng to,kaka_nhìn ảnh là biết) Hỏi mãi mới biết ý nghĩa của nick đó là: UBL = Úm Ba La (..ra cái cúp, bác ý bẩu thế:'(). Và thành viên cuối cùng là em_ng có vai trò ít nhất trong đội thi_chỉ đc cái MÁU me :21::21::21:. Đi thi với vai trò cổ vũ là chính_ E toàn hô XUNG PHONG rồi lùi lại phía sau cho đồng đội tiến lên trước:)):)):)).. Ặc ặc, em hết văn mất rồi, đợi tý nữa em cố nặn thêm đc rùi em tiếp nhá. Giờ quay sang post ảnh ko các bác ý mắng chết:)):redface::redface:

trucker

Xe tải
xe bác Land có cái cản trông ngon quá nhể!!

F.ACURA

Xe container
Đây là quá trình giành cup ạh:

Bonus quả này để các cụ relax tý

Các cụ thấy hay thì ủng hộ động viên nhà cháu nhá.. (ấn vào cái cưn ý ạh :21::21::21:)

Land

Xe tăng
Thông báo đã có đầy đủ video mpg và 3gp

Xin phép các báo , em lấy hết video về và chuyển thành định dạng xem được dễ dàng trên máy tính và điện thoại rồi .:)) bác nào thích thì vuốt nhiệt tình đê . báco VNExpress , Vietnamnet, Lenduong

F.ACURA

Xe container
E phọt thêm vài tấm lúc bác Land phọt sampanh ( vào cả em Pha Lê :21::21::21:)

...

Land

Xe tăng
Nhìn qua em cứ tưởng là Vịt độ hay quá Vote cụ cái
Cảm ơn bác , đây là chiếc xe duy nhất có độ bộ khung chống lật nằm phía trong cabin , nó là ống théo phi 40mm, bao kín xung quanh kính trước, tablo, vòng đi vòng lại trên nóc 3 lần và chạy cả 2 bên sườn xe . Khi nào nghiêng quá thì nhảy luôn kô cần mở cửa, làm chã xe này hơi bị ổn đấy . :)

spera

Xe tải
Tặng bác F.Acura.

Hồi hộp chuẩn bị thi.

Phấn khích vào cuộc đấu.

Dự thi quyết liệt này

Đội nhà mình nhận cúp rồi mà bác vẫn như đang dự thi ấy nhỉ.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
con Mụ F4 này nhá, lợi dụng lãnh đạo đi vào SG du hí, tham gia VLV mà ko báo cáo lãnh đạo, vote - bi h :P

F.ACURA

Xe container
Tặng bác F.Acura.

Hồi hộp chuẩn bị thi.

Phấn khích vào cuộc đấu.

Dự thi quyết liệt này

Đội nhà mình nhận cúp rồi mà bác vẫn như đang dự thi ấy nhỉ.

Thanhks cụ nhiều nhá.. Cụ chộp đc nhiều cảnh hay ghê (b)(b)(b)