Chi hội Ảnh cung off Ái Quốc, Lạng Sơn, 31/8.

uaz_vn

Xe tải
Ngày xưa anh cũng được đu nhiều như chú, đúng là tre già măng mọc, có lẽ đã đến lúc anh phải lên cấu hình khủng hơn rồi. BT50, em ở đâu.....?
Nếu mua xe mazda BT50 thì chú ý tới khoảng sáng gầm xe , trọng lượng xe. Đi onroad thì đc nhưng offroad thì ko ổn lắm đâu. Ai đi xe đấy thì lại tranh danh hiệu " bàn là " của e mất đấy

Peto

Xe điện
BT50 bằng Triton điên kg?

[video=youtube;bIe_SYSTAVE]http://www.youtube.com/watch?v=bIe_SYSTAVE&feature=youtu.be[/video]
Chuyên nghiệp.. Đường nào mà đẹp thế hả ông Gay ?

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
BT50 bằng Triton điên kg?

[video=youtube;bIe_SYSTAVE]http://www.youtube.com/watch?v=bIe_SYSTAVE&feature=youtu.be[/video]
Hệ thống cân bằng này hay quá, có cái cho Hilux ko anh?

Chidokato

Xe tải
lướt êm vậy cụ

RTR

Xe hơi
Cụ Gaz làm những gì mà cái Cam nó iêm thế nhỉ, cam đấy mà lắp vào xe em chắc xóc rơi mất rồi.
Muốn iêm được như vậy tổng thiệt hại hết bao nhiêu để em cố biến con xe tải của em thành xe hịn, nguyên bản ngồi đằng sau xóc kinh khủng.

Dr Hai

Xe tải
Cụ Gaz làm những gì mà cái Cam nó iêm thế nhỉ, cam đấy mà lắp vào xe em chắc xóc rơi mất rồi.
Muốn iêm được như vậy tổng thiệt hại hết bao nhiêu để em cố biến con xe tải của em thành xe hịn, nguyên bản ngồi đằng sau xóc kinh khủng.
Cụ lười đi off quá,cn này đi rồi anh em phổ biến cho cái vụ 14.9 có tham gia dc k?

RTR

Xe hơi
Cụ lười đi off quá,cn này đi rồi anh em phổ biến cho cái vụ 14.9 có tham gia dc k?
Cụ lại soi em rồi, em thề là ăn chơi ọp ẹp cũng muốn đi lắm nhưng bố em ốm quá. K Cụ ạ, vụ 14/9 nếu chị gái em rảnh thì em cũng xin được đi cùng các Cụ.
Mong các cụ hiểu cho em.

iwate

Xe buýt
Em cũng có mấy cái ảnh để góp với các cụ đây: Anh em cứ nối đuôi nhau mà đi, chỉ nhìn về phía trước không tiếc gì xe cộ đâu.

* Đường đi khô ráo nhưng gặp các cái rãnh sâu rồi phải kê đá như thế này là bình thường.

* Rồi cũng đi lên đến điểm trường

* Nhìn cảnh các cháu mầm non phải ngồi học trong nhưng túp lều, thấy đoàn lên thăm các cháu được các thầy cô bố trí ra đón giữa trời nắng rồi vỗ tay rầm rầm mà cả đoàn đã nhièu người không kìm được nước mắt.

* Mợ Nhi đang bàn với các anh em nên nuôi con gì và trồng cây gì, ăn gì trưa hôm nay?

* Chúng tôi rời khỏi Ái Quốc II để về dự lễ trao quà cho Trường Ái Quốc I.

iwate

Xe buýt
Tại điểm trường Ái Quốc I cờ phướn được kéo lên như muốn nói với các thầy cô và các em rằng. Dù khó khăn như thế nào thì hãy cố gắng học tốt và dạy tốt. Có rất nhiều loại đồng bào đang bên cạnh các bạn. Có những người tốt mang quà cho các bạn nhưng chắc cũng có cả những người đã cắt xén của các bạn thì cơ sở vật chất nó mới như thế này. Nhưng phải sống và phấn đấu mà vươn lên các bạn ạ.

Bình thường hàng ngày rất mềm thế mà sao lên đến đây các em cứ liên miên nói cứng rồi anh ơi...Ở đâu có ái là ở đó có lão Mềm.

Các cháu xếp hàng để các cô trao quà kẻo trời mưa thì khổ
http://i1273.photobucket.com/albums/y411/sonotovanloi/IMG_0599_zps3
Mợ Bích Việt sau khi làm việc với các cháu một hồi đx mệt rã rời vì chưa có cái gì cho vào lòng cả.

Nào bây giờ thì cùng nhau phá cỗ nhé.

Tạm biệt các em, tạm biệt các thầy cô. Chúc tất cả các anh chị em trng đoàn vui vẻ, mạnh khỏe và hạnh phúc. Hen gặp lại trong những chuyến đi sau.

A gọi em là bọn a đến gần chỗ ăn sáng rồi. Ông ý lái xe như điên , may mà a cũng hâm hâm nên ko sợ. Lần sau đi đâu lúc về phải đặc biệt cẩn thận vì khi đấy vể ng thì mệt và xe thì mỏi , rất dễ dính chưởng lắm đấy.
Từ Đồng Mỏ về Bắc Giang 2 lão nghỉ ơ đâu à? Vì em thấy chạy trước bao nhiêu mà bọn em còn mua na với hồng ,khi về tới BG e dừg lại chờ đoàn thì lại thấy vựot lên.

Hôm nay em mới trả ảnh được nhà mình. Trước tiên em chân thành cám ơn các thành viên PVC đã không ngại khó khăn gian khổ để hỗ trợ TTH ạ.

Cả đoàn sắp xếp đội hình chuẩn bị lên đường:

Xuất phát thôi.

Cả đoàn dừng chân ăn sáng, và ở đây em phát hiện một điều CT Peto rất hay dỗi:))

Cụ Iwate ra dỗ mà chả ăn thua :))

Mình tưởng chỉ dỗi trong quán ăn, hóa ra ra đường vẫn ....dỗi :)):)):)), toàn một mình một đường .

Làm các ông khác cũng tranh thủ học tập :))

Xe cụ Tuấn Dâm là được ưu ái nhất.:))

Một số hình ảnh vào cung:

Và tới con suối đầu tiên:

Giá trị của gầm cao những cung này :))

Vướng *** phải kê:)

Chưa thấy dấu hiệu đường tốt lên

Ngon nhất đc dư lày :

Lại gặp cái này :))

Khổ cho ông nào tập depar lên dốc :))

Hóa ra tại ông này đi ngược chiều, rồi thì cả đoàn cũng qua.

Tiếp tục hành trình:

Đường bắt đầu khủng hơn , chân dài như phò mà còn vất vả :))

.....thế mà Navara qua ngon :))

Lại gặp đường này, nỗi khổ cho 1 cầu :))

Nhưng phải công nhận cái anh Toy Tạch này khỏe thật, cứ lừ đà lừ đừ lên thôi

Qua chỗ bùn đó thì tới dốc lên, quay lên thấy anh này đang quạt chả :))

Peto

Xe điện
Ảnh của MLM đẹp nhể..

Các xe sau đã kinh nghiệm hơn :))

Cũng khoai phết :))

Càng đi sau càng khoai

Bánh xe cứ gọi là quay tít :))