[Funland] Anh Đan Trường!

HaNamNinh

Xe hơi
Lấy có 2 như cs BK và Chi Bảo thôi. Lấy nhiều vợ là Việt Anh, Công Lý và chồng cũ của dv Hoa Thuý tên Dương thì phải ?
Tùng Dương, tay này mặt vũ phu phết :D Chi Bảo cũng gay 50% mà...thấy bảo lấy vk xong vk buộc phải bỏ vì ko ăn thua :))

born2run

[Tịch thu bằng lái]
Vầng cụ chuẩn.
Quỹ tuyển thành viên đầy kìa, yêu cầu có 3%/ tháng thoai. Mà ứng tuyển toàn tay tổ còn chưa dám to tiếng.
Đây thắng đều tăm tắp như này em mới sợ chứ.
Lùa gà hay gì?
Mấy quỹ hedge fund nổi tiếng cũng được lập bởi mấy thằng siêu sao mà khi nó trade cũng chỉ 30% một năm. Không hiểu sao nhiều cụ ở VN nghĩ kiếm tiền nó dễ thế.

born2run

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy profile của vợ ĐT thì rõ không phải đại gia. Nếu bố mẹ giàu thì đã không học San Jose State University. Sau đó thì em không thấy một biểu hiện gì là kiếm được nhiều tiền để trở thành đại gia, trừ khi ĐT là đại gia.

Jamebonds

Xe container

xe mink

Xe tải
Xa mặt cách lòng, kiểu gì chả toang

ocean1

Xe tăng
Em thấy profile của vợ ĐT thì rõ không phải đại gia. Nếu bố mẹ giàu thì đã không học San Jose State University. Sau đó thì em không thấy một biểu hiện gì là kiếm được nhiều tiền để trở thành đại gia, trừ khi ĐT là đại gia.
Cụ nhận xét về TT và bố mẹ cô ấy chính xác.

Do lều báo ở VN phong cho TT cái chức doanh nhân đại gia, chứ sự thật thì khác xa bài viết trên báo .

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ngây thơ vãi. Kiếm tiền trứng khoán mà giỏi thế đã không có thời gian chụp màn hình để cho các cụ xem.

Em cũng là dân đầu tư chứng khoán nên em hiểu nó không đơn giản. Nếu buy and hold thì ok chứ cứ lần nào trade thì là sặc tiết vì làm sao ăn bọn trade chuyên nghiệp. Đến những siêu sao trade chứng khoán thế giới cũng chỉ được 30% một năm. Cụ nói mấy em gái VN kiếm 500k một tuần trade là thấy cụ ngây thơ. Trade thì có thể có lúc ăn như năm ngoái nhưng chỉ sập một lần là lỗ hết. Trade chứng khoán là một hình thức đánh bạc.
Đm, trader được kiếm được tiền cần gì phải đi lùa gà.
Bọn này chắc méo gì đã biết trader.
Trader chuyên nghiệp cũng có lệnh thằng lệnh thua, quan trọng là tổng kết sau một tháng, một quý,.. lãi được bao nhiêu.
Nên nó mới ra cái con số lãi 30 % như cụ nói.
Còn bọn này là thắng thì nói thua dấu mẹ đi thành ra lợi nhuần có vài vài trăm phần trăm/ tháng, còn giầu nhanh hơn buôn phấn.

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
ĐT này bản thân lúc đầu ko 3D, nhưng bị lão bầu HT gay o bế bắt qhe thường xuyên nên sau cũng bị nhiễm mà thành nửa người nửa ngợm :( tuy nhiên xét công bằng thì bầu sô ngày đó ko ai qua mặt được HT, ĐT có được như vậy ko nhờ HT thì chả ai biết đến :D
Ngoài ra thì thông tin HT cho ĐT nghiện cờ bạc để dễ bề giam hãm cũng có cơ sở, vì vậy mà ĐT đi hát bao lâu kiếm tiền ko ít mà khi bỏ HT để solo thì 1 xu ko dính túi, còn nợ nần XHĐ đến nỗi phải lừa tiền Fan nữ trả nợ /:)
Còn em TT thì coi như bỏ tiền ra mua ck thôi, 1 lần là nổi tiếng rồi, xong mục đích thì bỏ vì phần Nam tính của ĐT cũng kém cỏi (do vẫn bị chứng nghiện đàn ông) ...mà TT thì trông rừng rực thế :D
Vắt chanh bỏ vỏ là có thật, và ĐT có 2 người vắt là HT và TT :))
Thương thay cũng một kiếp người hại thay mang chút sắc tài mà chi :)) =))

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
ĐT này bản thân lúc đầu ko 3D, nhưng bị lão bầu HT gay o bế bắt qhe thường xuyên nên sau cũng bị nhiễm mà thành nửa người nửa ngợm :( tuy nhiên xét công bằng thì bầu sô ngày đó ko ai qua mặt được HT, ĐT có được như vậy ko nhờ HT thì chả ai biết đến :D
Ngoài ra thì thông tin HT cho ĐT nghiện cờ bạc để dễ bề giam hãm cũng có cơ sở, vì vậy mà ĐT đi hát bao lâu kiếm tiền ko ít mà khi bỏ HT để solo thì 1 xu ko dính túi, còn nợ nần XHĐ đến nỗi phải lừa tiền Fan nữ trả nợ /:)
Còn em TT thì coi như bỏ tiền ra mua ck thôi, 1 lần là nổi tiếng rồi, xong mục đích thì bỏ vì phần Nam tính của ĐT cũng kém cỏi (do vẫn bị chứng nghiện đàn ông) ...mà TT thì trông rừng rực thế :D
ĐT cũng được cái Visa Mỹ chứ. Vậy cũng ổn. Giờ ko bỏ đc bạc thì căng.

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
Vợ chồng đều thuộc TOP Giàu đẹp, vậy mà vẫn toang. Giờ đúng là hở ra cái là các cặp ly hôn ngay được, ko thiết tha gì cả :) . Cuộc sống ngày càng trở nên sẳng phẳng

gaquay123

Xe tăng
Nhiều cụ ngây thơ nhỉ! Bây giờ hợp đồng hôn nhân để lấy quốc tịch Mỹ đều phải sinh con thì mới qua mắt được Cục Di trú của Mỹ! Em lại cứ tưởng các cụ biết hết rồi! Có 3 nam ca sỹ rất nổi đều lấy vợ, sinh con, rồi 7-8 năm sau ly hôn nhé! Cụ google ra luôn!

theanh212

Xe điện
Mấy năm trước, em có xem đại nhạc hội do FWD tổ chức ở Mỹ Đình, Đan Trường là ca sĩ duy nhất xuất hiện có cúi chào khán giả xung quanh, thể hiện rất tôn trọng người xem. Em đánh giá cao hành động đó. Việc riêng nhà anh ấy em ko quan tâm.

HaNamNinh

Xe hơi
Nhiều cụ ngây thơ nhỉ! Bây giờ hợp đồng hôn nhân để lấy quốc tịch Mỹ đều phải sinh con thì mới qua mắt được Cục Di trú của Mỹ! Em lại cứ tưởng các cụ biết hết rồi! Có 3 nam ca sỹ rất nổi đều lấy vợ, sinh con, rồi 7-8 năm sau ly hôn nhé! Cụ google ra luôn!
Em có nói gì đến vđ quốc tịch đâu? :-o

baongan2511

Xe buýt
Người ta nổi vài năm mà nhà lầu siêu xe. Anh Bo từ ngày xửa ngày xưa thì thiếu gì tiền nhỉ. Mà trước đọc báo em nhớ bảo anh Bo nợ nần?

HaNamNinh

Xe hơi
Cho cc khỏi tò mò :D