[Thảo luận] Anh em OF chú ý, bẫy mới HN

hiếu gà

Xe máy
Theo em thì Người bảo lãnh đó bị khiển trách đấy Cụ ạ.

Lexus_31F

Xe hơi
Hix . Cần gì nhờ vả . Rồi mình lại phải mời lại thôi các cụ à . Năm ngoái em bị bắt mũ điện cho bạn e ( bạn bình thường thui ) xin hộ đc thả . Mấy hôm sau nó rủ đi ăn mất toi 2 củ . gấp 10 lần tiền phạt . hô hô

Mít ổi

Xe tải
e tưởng ghi sổ là có lâu rồi chứ ạ,trước bạn e bị vịn ở daewoo,nhưng chỉ thấy xxx ghi sổ,không thấy bạn e ký.

mr-justin

Xe tải
quyển sổ đấy mà được công bố ra nhỉ??
Ghi ra như vậy thật nguy hiểm cho người thân của cụ chủ, trên đời nay cái gì mà 2 người biết thì em nghĩ sẽ sớm muộn có người thứ 3, để an toàn cho người thân các Ofer chúng ta chắc bỏ quyền trợ giúp hỏi ý kiến người thân thôi ợ

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Kính các cụ/mợ.
E có ý kiến dư thế lày.
Các ku cứ mải bình luận - bình phẩm.
Mà quên đi việc chính, là vì sao-tại sao lại vi phạm, để người thi hành công vụ có cớ làm tình-làm tiền "mềnh"?????????????
mặc dù đúng là cái bọn mang sắc phục "vàng" & "xanh" hành xử e thấy nó cứ hèn hèn-chui lủi thế lào ấy - không đàng hoàng - chắc "chúng nó" học nhau - Cái xấu sao "nó" học nhanh thế?????????????????
E đã đi qua chỗ đó nhều lần lắm - Cái biển chỉ dẫn hướng đi, to như "mả bố thằng ăn mày" thế mà các ku còn chả để ý - Thì LỖI LÀ CỦA MÌNH RỒI - đỪNG TRÁCH AI NHÉ.
các ku đừng: TẠI...... - BỊ.............. - VÌ ..............
Xin lỗi các ku đừng: ĐÁI DẦM ĐỔ TẠI C...........HIM.....................

Defender_Cruise

Xe buýt
Vừa rồi, cháu thấy một gấu của sói nào đó đi rẽ sai, đã thế còn ngược chiều. Cậu xxx trẻ ra tuýt còi. Thằng dân phòng mặc quần cộc áo phông chỉ cạp nong. Thế rồi mợ ấy xin, xxx kia cũng tha trong sự ngỡ ngàng của thăng dân phòng.

Tuôi

Xe tăng
Chuyện này mà cũng khoe làm gì hả cụ?

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Cái đoạn cuối công nhận mới thật.
Nhưng mà nếu người vi phạm cứ cãi rằng xe bus che biển bên phải, tôi k thấy gì cả, thì sao các bác nhỉ?
Biển đặt bên đó lá đúng quy định. Còn việc không nhìn thấy thì là hi hữu mà cụ. Cãi sao đây.

Jaguar_xk

Xe hơi
Chả có gì miễn phí, nhờ vả thì sau bị nhờ lại thôi ;))
Chuẩn men bác này, cơ mà có người quen giải quyết dc việc bực tức vì tự dưng bi bắt + mất tiền ngay lúc đấy :))

HoaLeDuc

Xe tải
Cắm tận 2 biển cấm ... Một ở trước đèn xanh đèn đỏ, 1 ở giữa ngã tư ... Kụ nào mà vẫn thiêu thân được thì e cũng phục ... :)

Romeo MEC

Xe đạp
sau khi nghe điện 1 anh rút 1 quyển sổ công tác ra ghi rõ tên người vi phạm, tên người bão lãnh cùng nơi công tác...em phải ký vào dưới đó :D thế là em được nhận giấy tờ đi mà không mất xèng ;)
Cái này thì mới quá :D

longmama

Xe điện
Biển mới cắm không được phạt chỉ được nhắc nhở thôi. Chỉ được phạt sau 2 tuần thì phải E nghe đâu có luật thì phải

DuyThanhSNG

Xe tăng
Biển mới cắm không được phạt chỉ được nhắc nhở thôi. Chỉ được phạt sau 2 tuần thì phải E nghe đâu có luật thì phải
Báo cáo Cụ là nhà cháu thấy phải cắm tới hai tuần rồi .Lâu rồi đi 2B nhà cháu cũng ko dám rẽ trái ngay đó nữa và nghĩ bụng XXX chắc có ngày kiếm ăn to đây.
Rất ít Cụ theo thói quen ko nhìn biển lại ỷ thế đoạn này đang thi công nên rẽ trái+ đi ngược chiều cũng nguy hiểm
Biển cắm lâu rồi hoàn toàn ko phải bẫy gì cả mà chỉ là thiếu quan sát thôi.

Chỉnh sửa cuối:

phutrong_nguyen

Xe tăng
Đã có thớt cảnh báo từ đầu tuần rồi mà các cụ.

KarinMoon

Xe tăng
Em đi qua đoạn ngày nhưng đi từ Láng lên thấy bao nhiêu xe bị bắt :-ss

DVG

Xe điện
Nói thật là em cũng chả bênh gì bác chủ thớt cơ mà em thấy bác ý đã có nhã ý cảnh báo anh em thì dù sao em cũng vodka bác ý 1 phát. Trong chúng ta ai chả có lúc sơ ý, nghễnh, phân tâm vì tỷ thứ đang phải lo...có bác nào khi lưu thông chuẩn 100% ? có bác nào tránh được hết bẫy ? có bác nào ưỡn ngực lãnh đạn khi dính phốt ? Có bác nào trong sạch như nước cất giữa cả xã hội đen như vũng bùn này ? em đồ là 0,5% :))
Sai thì chịu, đương nhiên nhưng có người thân mà không nhờ em thấy nó chả hợp thời ở XH VN này phỏng các bác ;)

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Nói thật là em cũng chả bênh gì bác chủ thớt cơ mà em thấy bác ý đã có nhã ý cảnh báo anh em thì dù sao em cũng vodka bác ý 1 phát. Trong chúng ta ai chả có lúc sơ ý, nghễnh, phân tâm vì tỷ thứ đang phải lo...có bác nào khi lưu thông chuẩn 100% ? có bác nào tránh được hết bẫy ? có bác nào ưỡn ngực lãnh đạn khi dính phốt ? Có bác nào trong sạch như nước cất giữa cả xã hội đen như vũng bùn này ? em đồ là 0,5% :))
Sai thì chịu, đương nhiên nhưng có người thân mà không nhờ em thấy nó chả hợp thời ở XH VN này phỏng các bác ;)
Anh hùng mà thất thời thì cũng đến thế cả thôiz

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Chuận....nỏ cần chỉnh!!!!!!!!!!!!!!
Đúng là ở VINA TABA ra đường như đi "chiến trường" - Mà đã là chiến trường thì vô số cạm bẫy, nhiều cái "chết" vô tình-chết tức tưởi-chết oan ức-chết bất ngờ-chết tình cờ.........................
Nhưng..........ở cái ngã giao lày - "Nó" quá rõ ràng - Rõ ràng là "ngu" thì chít, chứ có "thằng" nào đánh bẫy đâu - Cái này gọi là "tự nguyện" chít!!!!!!!!!!!!!

ktm_anhsonauto

Xe buýt
Sổ đen ấy mà vào tay nhà báo thì cứ gọi là...