[Thảo luận] Anh giai Bim 750Li hun em gái tải nhỏ ....

dau_ngang_v16

Xe tải
một bẳng chứng thực tế cho anh em ...........tiền nào của ấy.làm gì trên đời có mấy người ngu.........

thamt

Xe hơi
cứng quá, quá cứng :))

crocodile

Xe buýt
Nhưng hôm trước em thấy 1 chú Bim toác *** nặng do 1 cái xe máy. Cái Bim ấy cũng thuộc loại hàng trên đầu 7 này mà xe máy hầu như cũng ít sao. Chứng tỏ xe máy vẫn đáng tiền nhất?
Không phải đâu cụ ơi! Đấy là do anh xế điều khiển em Bim đâm không đúng quy cách! Đâm phải đúng quy cách như 2 em 7 đây thì xe mới không làm sao! =))

private1985

Xe tải
một bẳng chứng thực tế cho anh em ...........tiền nào của ấy.làm gì trên đời có mấy người ngu.........
Hàng ngoại nó là chuẩn tiền nào của đấy , còn hàng mình với hàng Hồ Cẩm Đào không nói thế được cụ ạ, nhiều khi mềnh ngu vì bị lừa.
Em mới được ngồi đằng sau xe BIM 1 lần, còn lái thì chưa bao giờ nhưng ngồi trong xe cảm nhận nó như một khối sắt di động, xe khỏe mà chắc nịch, đi qua đường tàu bị chạm gầm mà nghe chỉ thấy xót cái đường tàu chứ cảm giác cái xe nó như khối sắt giáng xuống ấy. Bao giờ mới có nổi 1 em này #:-s

Bin_no

Xe tải
phải thừa nhận bim cứng như c_him! :)) :))

Vụ này xảy ra chiều qua gần cơ quan em, hôm nay em mới có thời gian phọt hình lên, các cụ thông cảm nhé.

#1. Nhìn từ xa thì dư lày ... em Bim chạy sang hẳn làn đường bên kia

#2. Nhìn ngược từ đuôi em tải lên ... em tải đi đúng đường nhé.

#3. Lại gần thì thấy má kề má

#4. Gần tí nữa nè ...

#5. Cận cảnh môi với môi 2 anh chị

#6. Em gái xinh được hun mắt sáng rực, phấn son tung tóe hết cả ra

Kết luận: Sau khi em hóng hớt, báo chí tí thì dư lày. Anh Bim đang lái xe đến đón tiếp viên, cúi xuống nhặt Vertu rớt trong xe thì lao sang đường đâm em gái đang tung tăng. Bim khi nhả môi thì không hề hấn gì cả, chỉ sướt sát môi tí. Còn em gái quê bị răng khểnh anh Bim vập vào làm sụt ba đờ sốc, vớ kính bên lái, cửa và thanh chữ A bị tụt, điện xe bị chập (ko tắt được đèn, ko nổ được máy), vỡ bình nước rửa kính,...
Qua đây em mới thấy tại sao người ta bỏ nhiều tiền ra mua Bim, Mer ... đầu cứng vãi. Vote cho cụ nào đi Bim.

P/s: Các cụ cho em xin tí đạn để viết bài với ạ ...

quan-bmt

Xe hơi
Vấn đề phải nhiều tiền mới mua đưa BIM ke ke

mrlouisvo

Xe hơi
thôi xong. tội em gái nhỏ

htlongbien

Xe điện
Bên face OF thì các thánh Toy đánh giá khác; các thánh ấy luôn oánh giá và phân tích Toy là phải mềm và dễ vỡ để làm giảm tác động va đập khi tai nạn đấy ah!

Mịa; em thì cứ phải cứng và chắc dư lày mới thích; vote BỈM!!!!

cocolee7433

Xe tải
Đã Bim lại còn đầu 7 nữa!