[VOC] Ảnh hot : Bắt cướp giật tại VOC 2010 !

hieu0210

Xe buýt
mà lạ nhỉ cái thằng này nó móc túi được cả cái thẻ cũng anh tài thật

Phờ Râu

Xe điện
Bác nói "tiếc là chiều chả thấy đâu" là chưa chính xác đâu ah,anh em Funs hỗ trợ tình nguyện viên (lúc đó có cả bác) đến hơn 5h chiều mới rút đi lót dạ và uống nước.
Người hiểu không sao,người không hiểu lại nghĩ cả chiều bọn em vắng mặt.
Bác sửa giúp lại comment cho nó chuẩn ah.
chắc là ý cụ Chau Chau là lúc đứng bên này dốc thi ko thấy cụ Cửu, giá mà có cụ ý thì đã gạt đc dân làng ra sau dây ranh giới rồi :D
nhất là có mấy vị ko đeo thẻ, cầm máy ảnh ngồi ra tận mép, em nói chả đc, cụ Chau Chau cũng nói mà còn bị thằng cha đấy (tức vị đấy quá nên em gọi thế) nói lại, ngoan cố ko chịu ngồi lùi ra sau để lấy lối đi x(.
1 lúc sau gọi ko có TNV nào sang thì cụ bảo "để anh sang" :D.
Em cũng xác nhận là đội FunS hỗ trợ anh em trong việc kiểm soát an ninh, ngăn ko cho dân làng vào sâu trong khu vực thi đấu và khu vực BTC làm việc :D

tranhainam

Xe điện
cậu này đúng 0 dân OF nên ăn mặc xịn quá, đáng nhẽ cứ sóc lửng, áo phông như bác đội mũ lá bên cạnh thì không ai để ý

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]

Nhà cháu nghĩ...để có được chiếc thẻ THÀNH VIÊN mà nghi phạm sử dụng thì cũng ko quá khó....(eg: nhặt được của cụ nào đánh rơi, móc túi, thậm chí là giật ngay trên cổ của các cụ nhà mình khi đang tập trung cổ vũ ợ....) ngay sau đó nghi phạm được đưa về Cơ quan Công an đưa về trụ sở cách đó 800m lấy lời khai - Fun's - Phóng viên tại hiện trường :x
----

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

luannissan

Xe tăng
híc, sao lại thế được nhỉ
trong cuộc vui lẽ ra không được có những vụ việc như thế này chứ
Các bác làm mạnh tay vụ này để còn làm gương nữa ạ

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em thấy thằng móc túi này bị 1 vị sư thiếu lâm cho ăn 1 chiêu cùi trỏ rơi tự do thì phải =))

chauchau

OF vì cộng đồng
Bác nói "tiếc là chiều chả thấy đâu" là chưa chính xác đâu ah,anh em Funs hỗ trợ tình nguyện viên (lúc đó có cả bác) đến hơn 5h chiều mới rút đi lót dạ và uống nước.
Người hiểu không sao,người không hiểu lại nghĩ cả chiều bọn em vắng mặt.
Bác sửa giúp lại comment cho nó chuẩn ah.
oài, cụ cứ cả nghĩ, em chỉ đang nói cái lão vận đồ nâu cầm gậy thoai... :)

fluence

Xe đạp
thành phần này cho nó làm cọc trong cuội thi VOC một lần thôi chắc cạnh đến già.....

haibeo

Xe hơi
Uây, cái ảnh đầu tiên nhìn kinh vãi, bác nào tay to thế hả trời, em nhìn thấy mặt mũi thằng Thích Khách này như kiểu "chim bồ câu đang bị buộc chun vào cổ" , chắc thêm 1 phút nữa thì nghẻo mất8-}

ngocbhhd

Xe điện
Hôm qua em mới biết.............. Con mụ 9 tàng chữ đồ .................................... hấp diêm =))=))=))=))=))

beanhue

Xe điện
chắc là ý cụ Chau Chau là lúc đứng bên này dốc thi ko thấy cụ Cửu, giá mà có cụ ý thì đã gạt đc dân làng ra sau dây ranh giới rồi :D
nhất là có mấy vị ko đeo thẻ, cầm máy ảnh ngồi ra tận mép, em nói chả đc, cụ Chau Chau cũng nói mà còn bị thằng cha đấy (tức vị đấy quá nên em gọi thế) nói lại, ngoan cố ko chịu ngồi lùi ra sau để lấy lối đi x(.
1 lúc sau gọi ko có TNV nào sang thì cụ bảo "để anh sang" :D.
Em cũng xác nhận là đội FunS hỗ trợ anh em trong việc kiểm soát an ninh, ngăn ko cho dân làng vào sâu trong khu vực thi đấu và khu vực BTC làm việc :D
Phờ dâu đứng chỗ nào sao hôm qua không thấy nhỉ...

xedep_

Xe tải
Dáng này đúng là nghiện, may mà có xxx chứ không chắc bị dân tình tẩn chết 8-x

Nhìn chú Cửu oai phong mà khoái =D> :))

Chỉnh sửa cuối:

CỬU VĂN LONG

Xe container
sáng nhờ có nhà Cửu cầm gậy lùa mà ae trọng tài đỡ vất vả, tiếc là chiều chả thấy đâu, bọn em bị thanh niên dọa "mày đứng ra chỗ khác cho tao xem" suýt bị oánh mấy lần...~X(

hehe nhà em vừa cho tụi nhóc đi Hàng Mã và đi xem xiếc mà cứ bị nấc suốt hoá ra có bác Cường hỏi thăm - quý hoá qúa, chiều qua thấy bác lom khom lội bùn lại đứng cạnh bác Haiau nữa nên em yên tâm, thế mà vẫn có kẻ doạ bác cơ àhh, bác Định đúng là ẩu quá, ai lại để dân đen doạ quan chức bao giờ

CỬU VĂN LONG

Xe container
Cứ chỗ nào có thèng cu Cửu, ở đó lại có cướp, vấn đề này cần làm sáng tỏ. Yêu cầu đúng 5:00 PM chiều nay, Cửu qua quán Quạt Bò Hồ Tây giải trình nhá. Khi đi nhớ mang theo vài lít rượu, lâu k uống thèm wa. :D

tộ........uốn có 1 chén rượu đế mà nói đến nửa tiếng rồi gáy ò ò ...lần sau đừng rủ vô trỏng uốn nữa nhá :))

Phờ Râu

Xe điện
Phờ dâu đứng chỗ nào sao hôm qua không thấy nhỉ...
vừa đến nơi thì em cùng cụ Killua xếp gỗ rồi nhảy lên thùng xe cụ nào đấy để sang quả đồi bên kia đóng cọc với căng dây. Rồi vác cọc to cọc nhỏ đi đóng với mấy cụ TNV khác ở bãi lầy hạng modify với heavy. Xong xuôi rồi đi dẹp dân với các cụ ko có nhiệm vụ ra ngoài, rồi đứng trực ở khu thi stock.
Đến chiều em nhảy lên thành dốc ở hạng modify ngăn dân tiếp. Xế chiều thì đem nước với vác can dầu xuống chỗ cái máy ủi cho mấy cụ ở đấy rồi trực ở đấy để đóng lại cọc đổ lúc 2 xe hạng heavy thi. Thi xong lên xe với đội về Hoa Quả Sơn hái đào :D

CỬU VĂN LONG

Xe container
Hơ, em biết ông tướng này nick gì roài... trên thẻ có ghi rõ mờ các cụ! :))

Lúc em vả nó thì nó khai " em là anh của Lí boà trên OF - các anh tha cho em ", ko biết ae dư lào ? cùng cha # bố hay...cụ libor vào giải thích hộ ae nhé....

anhbibonggan

[Tịch thu bằng lái]
Ko biết có phải mem thật ko nữa hehhe