Tin tức Anh Vượng PR mạnh quá lên hẳn đài THQC của Thụy Sỹ

GAT

Xe điện
Những ông chém xe Vin đều là những ông Phét, em thề !!!

rock4ever

Xe tải
Các cụ có thấy là mấy cụ gì gì mà chửi vin với chê xe thì loanh quanh cứ chửi hết năm nay đến năm khác không :)). Mà cũng chỉ loanh quanh mấy cái cụ đấy. Dân mua VF thì vẫn chạy ầm ầm ngoài đường, chả có ngày nào đi đường là ko gặp dăm bảy con (e ở HN) - mà đấy là e chỉ đi 1 cung đường từ nhà đến cơ quan. Dân có xe thì không thấy họ chửi hay thất vọng vì bỏ từng ấy tiền ra mua - đa số là hài lòng, toàn các cụ ở đẩu đâu chửi thật lực ...ahihi.

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
Có người nói đến các cụ kìa Rava, Death Knight, toanleabc, tolia82...;))
Ơ em tưởng các cụ này toàn đi Mec S, Maybach, Audi... cơ mà :?
Thực tế là thế mà. Em nghĩ thế này, là 1 hãng xe non trẻ, mà kể cả già có sỏi luôn, ít nhiều sẽ có mặt nọ mặt kia, cái được hay cái chưa được, ưu nhược điểm. Mà nó cũng là niềm tự hào của nhiều người, của đất nước hay dân tộc. Sai mình sửa, mình góp ý chứ đừng chửi, đặt điều, dìm hàng, điêu.
Với cái xe Lux chẳng hạn, nếu mà để giá trên 2 tỉ thì các cụ hãy chửi chứ mới giá hơn tỉ thì nó cũng gọi là chấp nhận được. Chứ nếu hơn tỉ mà cụ cứ đòi nó phải như BMW 530i hay Mer E300 AMG thì...
Em ít tuổi, suy nghĩ mông muội có gì monh các cụ thông cảm. Ông anh cạnh nhà em, phó quận từng đi Mer E, Bmw 520, sau đó đi Lexus RX, vừa rồi lấy 1 con Lux A màu xi măng nữa, nhưng từ lúc lấy con này thì cứ đi suốt, con RX kia toàn để hầm.
Theo lời mấy cụ trên này là ông anh cạnh nhà cụ được Vin cho tiền để đi xe này ra ngoài đường đó ạ :))

datto70

Xe điện
Các cụ có thấy là mấy cụ gì gì mà chửi vin với chê xe thì loanh quanh cứ chửi hết năm nay đến năm khác không :)). Mà cũng chỉ loanh quanh mấy cái cụ đấy. Dân mua VF thì vẫn chạy ầm ầm ngoài đường, chả có ngày nào đi đường là ko gặp dăm bảy con (e ở HN) - mà đấy là e chỉ đi 1 cung đường từ nhà đến cơ quan. Dân có xe thì không thấy họ chửi hay thất vọng vì bỏ từng ấy tiền ra mua - đa số là hài lòng, toàn các cụ ở đẩu đâu chửi thật lực ...ahihi.
Đã trót dại, mua rồi thì phải khen thôi =)) =)) =)) kg thì vợ, con, bạn bè nó cười cho ~X(~X(~X(~X(. Như em đây này, có ai hỏi về xe, chỉ giám mở cửa xe chỉ vào cai màn hình giới thiệu: Nó có cái màn hình to như máy tính, tao già, mắt kém nên tao chọn mua xe này vì nó có màn hình to nhìn rõ kg phải đeo kính. ( em năm nay gần 70 t rồi ợ :D ).

Chỉnh sửa cuối:

rock4ever

Xe tải
Đã trót dại, mua rồi thì phải khen thôi =)) =)) =)) kg thì vợ, con, bạn bè nó cười cho ~X(~X(~X(~X(. Như em đây này, có ai hỏi về xe, chỉ giám mở cửa xe chỉ vào cai màn hình giới thiệu: Nó có cái màn hình to như máy tính, tao già, mắt kém nên tao chọn mua xe này vì nó có màn hình to nhìn rõ kg phải đeo kính. ( em năm nay gần 70 t rồi ợ :D ).
Cụ dại thế haha =))

phambangbang

Xe hơi
Mang tiếng sản xuất xe cho người việt nhưng giá thì đắt lòi ra thế mà còn mở mồm hô hào mua xe giá 3-0 rồi mua xe là yêu nước này kia nhưng đi theo quy luật kinh tế thị trường cứ giá nào ngon bổ rẻ thì k cần quảng cáo ng tiêu dùng vẫn mua bán xe k như bán đất nhé . Khi con suv SA ra mẫu mã y chang con xe tầu Bilance V7 nhìn cái màn hình là biết tầu rồi nhưng vẫn cãi chầy cãi cối giá bán thì ảo tưởng giá lăn bánh 700 cho con suv SA thì ng ta còn làm chuột bạch chứ giá 1.5 tỷ mua mẹ toyota prado hoặc mec glc mà đi chứ ai ngu mà mua con xe vin phét. Nên bọn tầu nó để giá con bilance v7 730 triệu là biết ng biết ta không ảo tưởng như bọn vin khéo khi ng mua đếm trên đầu ngón tay( ng tiêu dùng thực sự sỹ diện lần đầu) chứ đến giờ chơi bài ngửa éo ai mua giá 1.5 tỷ không dám công bố doanh số là biết rồi toàn bọn ép mua éo tính nhé

thichlexusrx350

[Tịch thu bằng lái]
Mang tiếng sản xuất xe cho người việt nhưng giá thì đắt lòi ra thế mà còn mở mồm hô hào mua xe giá 3-0 rồi mua xe là yêu nước này kia nhưng đi theo quy luật kinh tế thị trường cứ giá nào ngon bổ rẻ thì k cần quảng cáo ng tiêu dùng vẫn mua bán xe k như bán đất nhé . Khi con suv SA ra mẫu mã y chang con xe tầu Bilance V7 nhìn cái màn hình là biết tầu rồi nhưng vẫn cãi chầy cãi cối giá bán thì ảo tưởng giá lăn bánh 700 cho con suv SA thì ng ta còn làm chuột bạch chứ giá 1.5 tỷ mua mẹ toyota prado hoặc mec glc mà đi chứ ai ngu mà mua con xe vin phét. Nên bọn tầu nó để giá con bilance v7 730 triệu là biết ng biết ta không ảo tưởng như bọn vin khéo khi ng mua đếm trên đầu ngón tay( ng tiêu dùng thực sự sỹ diện lần đầu) chứ đến giờ chơi bài ngửa éo ai mua giá 1.5 tỷ không dám công bố doanh số là biết rồi toàn bọn ép mua éo tính nhé
Cụ thấy đắt thì đừng quan tâm làm gì cụ ạ. Bực bội không tốt cho sức khỏe đâu. Con V7 gỉ cụ nói có 300 củ e vẫn mua Lux sa 2 tỷ. Nó nằm ở nhu cầu và suy nghĩ đó cụ. Chỉ cụ mới so con V7 vs Sa, e thì chả bao giờ so ngược lại :))

thichlexusrx350

[Tịch thu bằng lái]
V7 chỉ dành cho cụ nào thừa tiền thôi. Ít tiền đừng có mua. Mua đồ chơi 700 củ phải là dân cực sành rồi :))

Chỉnh sửa cuối:

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
.5 tỷ mua mẹ toyota prado hoặc mec glc mà đi chứ ai ngu mà mua con xe vin phét. Nên bọn tầu nó để giá con bilance v7 730 triệu là biết ng biết ta không ảo tưởng như bọn vin khéo khi ng mua đếm trên đầu ngón tay( ng tiêu dùng thực sự sỹ diện lần đầu) chứ đến giờ chơi bài ngửa éo ai mua giá 1.5 tỷ không dám công bố doanh số là biết rồi toàn bọn ép mua éo tính n
Những ông chém xe Vin đều là những ông Phét, em thề !!!
hợp lý cụ ơi :))
Cái con mới ra gì đó chả có gì đáng để so với VF cả, hệ khung gầm thì tương đương X3, dẫn động cầu trước,... chỉ cần thế thôi thì làm sao so được với SA2.0.

Chỉnh sửa cuối:

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
1 số đông dân cư mạng mình đi xe máy, cơ mà nói chuyện về ô tô, tư vấn về ô tô hay về xe Vin nói riêng thì cứ như thánh mẹ...
Cay cú lắm chứ. Nhưng có mua sản phẩm đâu mà cay cú. Cay cú hay chửi Vin ở đây là a dua theo đám đông thôi, thấy trên mạng người ta chê Vin, chửi Vin thì dù mình đi xe máy mình cũng chửi hôi cho đúng trend, cho hợp thời...
Đừng so con V7 kia với SA. Bởi con V7 chỉ cũng với X3, con SA nó cùng phân khúc với X5. V7 = 1/3 của X3 thì SA cũng hơn 1/3 của X5 (Giá V7 = 738t, BMW X3 hơn 2 tỉ. Giá SA = 1.5 tỉ, BMW X5 = tầm 4.2 tỉ).
Nói thế này cho nhanh, nếu SA mà giá = X5 thì hãy chửi, chứ nó bằng 1/3 X5 thì chửi cái gì, đừng đòi hỏi nó phải đi được như X5. Không có cái gì rẻ và ngon cả( ở đây là so với BMW X5 nhé).
Em chỉ đi xe Hàn, nhưng nếu có điều kiện, em sẽ mua Vin SA dù cho cái bạn đi xe máy sẽ chửi

Việt Kiều Tony A Phủ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đã đến kỳ bảo dưỡng xe Wave chưa ? Nhớ ngày đi bảo dưỡng kẻo nó tã mất ko có gì đi

Arsephan

Xe tăng
Cứ sủa và...Đoàn người cứ đi . cụ lý luận ghê quá nhưng thực tế xe vin nó chạy đầy đường,cụ nói như thể nó phá sản rồi vậy.
Nhà nước hỗ trợ doanh nghiệp để tây tiến cho đất nước phát triển, để con cháu cụ không phải đi cu li cho nhật, cho hàn nữa...Nhà nước có nhiều bảo hộ nên vin không thể chết được. không mua thì thôi, đất nước có doanh nghiệp dám đứng lên cạnh tranh với năm châu, ko vui thì thôi lại còn phân tích chê bai. Thua ... Người khác thì chí lớn, đám con mọn thì chê bai chỉ điểm
Mà tôi hỏi cụ : Xe vin quảng cáo gì mà thực tế ko phải vậy ?
Xe vin quảng cáo đúng là không thực tế mà cụ: Vinfast Lux - Xe của tầng lớp Tinh Anh Việt Nam...
Trong khi nhiều cụ còn đi Wave tàu nên lộn ruột chửi cho là đúng 😂

RAVA

Xe ba gác
Xe vin quảng cáo đúng là không thực tế mà cụ: Vinfast Lux - Xe của tầng lớp Tinh Anh Việt Nam...
Trong khi nhiều cụ còn đi Wave tàu nên lộn ruột chửi cho là đúng 😂
-Ô tô giờ có phải là cái gì to tát lắm đâu mà các bác có vẻ hợm hĩnh thế, trên này nhiều bác có xe từ cái thời thế hệ 8x-9x còn đang mặc quần thủng đýt kia bác ợ?:D

thichlexusrx350

[Tịch thu bằng lái]
Kệ họ đi cụ , vào box vinfasst cá nhân em thấy là bát nháo nhất trong cả diễn đàn
Toàn một giọng Mẹ hát con khen hay , có cả thành phần chuyên lập nick chửi bới gây sự chủ yếu để thu hút sự chú ý hoặc chửi át đi cái xấu , cái giả tạo của vinfast , thật trơ tráo
vừa rồi có cụ post bài về chiếc xe tàu của vin và chiếc xe tàu của tàu khựa được 2 hôm là bị xoá mất biến , họ càng ra sữc biện hộ thì em lại càng không tin , chủ nào tớ nấy , cái box vin phét đọc chi tổ nhức đầu mà chả có tý thông tin thực nào cả
Nói chuẩn đó. Thông tin không thực từ mồm các cụ mà ra cả đó :)). Toàn ông chả biết gì về vinfast, đọc mấy cái thông tin trên mạng, xong bốc phét các kiểu con đà điểu. “Đọc chỉ tổ nhức đầu” - ủa sao thấy trình bày có vẻ thường xuyên vào đây đọc com vậy ;)). Nói một đằng, làm một kiểu nhé. Đúng kiểu mấy ông cực đoan

thichlexusrx350

[Tịch thu bằng lái]
Kệ họ đi cụ , vào box vinfasst cá nhân em thấy là bát nháo nhất trong cả diễn đàn
Toàn một giọng Mẹ hát con khen hay , có cả thành phần chuyên lập nick chửi bới gây sự chủ yếu để thu hút sự chú ý hoặc chửi át đi cái xấu , cái giả tạo của vinfast , thật trơ tráo
vừa rồi có cụ post bài về chiếc xe tàu của vin và chiếc xe tàu của tàu khựa được 2 hôm là bị xoá mất biến , họ càng ra sữc biện hộ thì em lại càng không tin , chủ nào tớ nấy , cái box vin phét đọc chi tổ nhức đầu mà chả có tý thông tin thực nào cả
Hôm nay đã là 2/4 rồi. Com này từ 12/3. Thế đây gọi là gì phét. À “BỐC PHÉT” ;)) (chán nhưng vẫn phải vào mới kỳ)

Chỉnh sửa cuối:

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng cụ mở thớt về cái xấu, cái giả tạo của xe VF cho bọn ấy nó trắng mắt ra :D

Việt Kiều Tony A Phủ

[Tịch thu bằng lái]
Em hóng cụ mở thớt về cái xấu, cái giả tạo của xe VF cho bọn ấy nó trắng mắt ra :D
Khổ nỗi có biết đếch gì đâu mà chỉ được cái kém của xe vinfast =)))))). Chỉ biết chê và chửi đổng như con hàng cá ngoài chợ