Ảnh xe của CLB Motor Hà Nội - 10/10/2009

raphael

Xe đạp
toàn xe khủng =.= !

bmw74

Xe buýt
Chơi motor thì Hà nội đứng đầu cả nước rồi mà ,toàn xe cả 1 đống xiền :77:
Dưng mà mấy bác chủ xe trốn thuế hay sao mà toàn chơi biển NN thế kia nhể :^)
Có một số bác là khoaitây nên mới treo biển đấy cụ ạ!

mr_hieu1

Xe điện
toàn xe khủng - không phải nói là THẬT LÀ KHỦNG (l)

buloonggi

Xe điện
đi xe này xong phải đi matsa ngay nhỉ mệt quá
Hế hế, sao mà phải mát xa bác... con này đi nhẹ nhàng thôi mà.

Hình như cái này ở Bắc Giang Hotel , bác Hòa này tục trong đội hay gọi là Hòa Thượng (l)(l)
Chính xác là lúc đó em đang lượn trong Khách Sạn Bắc Giang (có cái lượn ra đường nhưng chả ai chụp :)))... bác Hòa này bọn em gọi là Hòa Thân cơ ạ :))

Cavali

Xe điện
Có anh Tuấn Đen kìa :D
Em thề tối mấy con này lên hồ khóc thét với Dream hay wave :21:
EM nghe nhiều tâm sự rồi
Có những lúc 5h chiều vào đội cấn
1 xe wave nhìn 1 xe Run , ông đi run thì thèm Wave để khỏi phải bóp côn , ông đi wave thì thèm xe Run để cho oách :))
em thề

buloonggi

Xe điện
Có anh Tuấn Đen kìa :D
Em thề tối mấy con này lên hồ khóc thét với Dream hay wave :21:
EM nghe nhiều tâm sự rồi
Có những lúc 5h chiều vào đội cấn
1 xe wave nhìn 1 xe Run , ông đi run thì thèm Wave để khỏi phải bóp côn , ông đi wave thì thèm xe Run để cho oách :))
em thề
Khác giề bác Kia Ti Súk đâu... giờ tuyền để HD ở nhà...lượn Wave... cho nó mát :))

Website
www.motohanoi.com.vn
làm gì phải thế bạn vào đấy xong chán ngay mà trông hoành tráng thế trả có đếc gì đâu
Bác nói thế có ý gì vậy.Bác đã vào CLB chưa ạ.E thì chưa vào nhưng nghe nh` ng` nói là rất vui và cũg đc tìm hiểu xe nh`. CŨg đủ đáp ứng niềm đam mê của e ạ. Cái trả có đếc gì đâu của bác là gì ạ,bác giải thích giúp e với .Thanks bác ạ

0902181616

Xe tải
làm gì phải thế bạn vào đấy xong chán ngay mà trông hoành tráng thế trả có đếc gì đâu
chơi xe là niềm đam mê,tụ họp được nhiều người cùng sở thik là 1 niềm vui tưng bưng nhất vậy mà cụ nói là chẳng có dek j là sao???em xin lỗi nhưng em thấy khó chịu cách nói này của cụ.cụ nên nhớ rằng những người trong CLB Motor hanoi hầu hết là những người có điền kiện và không nhỏ tuổi đâu.em sẽ nói theo cách của cụ nhưng khác đi 1 chút là họ tụ họp với nhau vì niềm đam mê,cho niềm đam mê trở nên hoành tráng chứ chẳng lợi dụng nhau cái dek j đâu.

huygiadj

Xe máy
chẳng có gì to tát đâu các bác ,ở đâu cũng thế mà ,thỉnh thoảng bị ném vài cục gạch vào chậu nước ,có bắn tí rồi cũng lặng ngay ,nhiều khi ko có thì đâm ghét nhau nói bậy thôi:69::69::69::69::69::69::69:
hôm đó dàn xe hoành tráng nhưng chạy sớm quá ko kịp ngắm nhìn lâu

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Đẹp quá đi mất, ước gì mình được như các anh ấy. Ực ực...:77:

TuNam

Xe tải
Bác đã vào CLB chưa mà nói vậy ? Anh em CLB đều sinh hoạt tự nguyện, tự mua xe, tự đóng góp, tự gây quỹ, tự tập luyện, thi bằng lái xe mô tô hợp pháp, tự vui với nhau. Làm công tác xã hội cũng có thù lao nhưng là tượng trưng thôi, không đủ chi phí. Thành phần thì đủ cả sinh viên, nghệ sỹ, thương nhân, kỹ sư, thất nghiệp, buôn bán kinh doanh nhỏ,... nhưng cùng chung đam mê. Nếu bác chưa từng là thành viên, hôm nào bác cứ thử đến thăm quan xem anh em có "cái đếc" gì không nhé. Còn nếu bác đã từng là thành viên nhưng "tuột xích" thì phát biểu như vậy cũng dễ hiểu. Đang là đội viên CLB thì không ai nói như bác.

Chỉnh sửa cuối:

bmwp0wer

Xe tăng
Bác đã vào CLB chưa mà nói vậy ? Anh em CLB đều sinh hoạt tự nguyện, tự mua xe, tự đóng góp, tự gây quỹ, tự tập luyện, thi bằng lái xe mô tô hợp pháp, tự vui với nhau. Làm công tác xã hội cũng có thù lao nhưng là tượng trưng thôi, không đủ chi phí. Thành phần thì đủ cả sinh viên, nghệ sỹ, thương nhân, kỹ sư, thất nghiệp, buôn bán kinh doanh nhỏ,... .
:77:
Em không ý kiến :40:

Style Motors

Xe hơi
xong, thế là chẳng thấy gì nữa

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
không trong chăn đâu biết chăn có rận khi ở trong rồi nằm ở rìa cũng hưa chắc là biết có rận
có những đội viên tuột xích vì vô ỷ luật thậm chí ..... nhưng có những đội viên không chịu nổi cái cảnh chia bè kéo cánh của an em MTHN và cả không chịu nổi cái thái độ thờ ơ kì lạ của 1 số thành viên vẫn đang trong đội
chuyện này em nghe nhiều à cũng hiêu nhiều . em cũng đã từng tham gia đội nhưng vì miếng cơm manh áo vì nhiều lý do nên bây h vẫn hưa tham gia lại . nhưng em vẫn chơi với 1 số anh em trong đội cho vui và cho biết
Quả thật cái danh tiếng MTHN bây h đã bị 1 số thanh viên trẻ và 1 số thành viên già làm hoen ố kha khá rồi
cho nên tốt nhất ta nên im lặng là hơn
chúc các bác vui với niềm đam mê

em thề là không bao giờ đứng trong hàng ngũ này