[CCCĐ] " Anh yêu em- sapa cô gái của ngày xưa"

landrover9999

Xe máy
Sao mới có hơn năm mà Sapa rũ rượi quá, năm trước em đi Sapa còn đẹp lắm cơ mà.

vip tien sinh

Xe ngựa
Hình ảnh đẹp quá.

huyvieland141

Xe máy
sapa thật tuyệt , phong cảnh đẹp , thời tiết thì đa dạng rồi , nhiều bài hát đã được sáng tác để nói về nơi này

mydinhtoyota

Xe đạp
KĐT thành phố Giao Lưu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Website
mazdaphamvandong.vn
Sapa trong đêm nhìn từ khách sạn cậu e

Buổi tối là thời điểm lý tưởng để bóng đêm giúp em tạm giấu đi nét xấu xí. Chỉ còn lại ánh đèn lung linh. Nhưng xấu thì tôi cũng nhất định phải quay lại đây thăm em của cụ sau 10 năm xa cách.

Bác Cucu ơi, đường này giống đường vào Cầu Mây (không phải phố CM) quá bác ạ! Có thể các khúc quanh trong ký ức em nó na ná như nhau, em nhớ lần đó có một con suối nhỏ đổ nước qua (chứ không phải ống nước như thế này, hehe :D). Đi đến đó trời chợt ụp tối như có ai hắt hết mực lên trời ý, em hoảng ơi là hoảng. : )) Đèn xe máy thì tờ mà tờ mờ, xung quanh không có một thứ ánh sáng nào hết. Bụng bảo dạ, có khi nào mình sẽ đâm xuống vực không ta? : ))

Đường hỏng có khi do vừa mưa lũ đấy bác ơi. Tuần trước em định book thứ 4 này mời cả bmc đi, nhưng bmc em không đồng ý vì đang mùa bão lũ. Thế là em thất hẹn với bạn SP.

Em có pô ảnh nhà trong thung lũng thơm mùi khói khi chiều về, em đi SP cách đây 8 năm ạ!

Ngôi nhà dưới thung lũng:
Đẹp một cách ma mị cụ nhỉ !

mimo_sa

Xe hơi
Sapa giờ ngổn ngang, lộn xộn. Phát triển kiểu này không ổn.