[CCCĐ] " Anh yêu em- sapa cô gái của ngày xưa"

HN_2012

Xe tăng
Cụ định ngủ nghỉ ntn ah!? Cụ muốn ngay trung tâm để bước chân xuống giuờng cái là có sẵn các nhà hàng, quán cafe, cửa hàng bán đồ lưu niệm hay cụ thich nơi cách xa 1 chút? Nơi xa thì cụ đi xe riêng nên ko quan trọng xa trung tâm hay gần! Những nơi ntn thì bước chân khỏi giường thì có lúc sẽ phải rửa mặt, đánh răng bằng mây và sương mù! Hay cụ thích xa trung tâm hẳn, những nơi này thì chỉ có ta với nồng nàn thôi!
Cụ cho em hỏi tự đi xe mình từ Hà Nội lên Sa Pa dọc đường nghỉ ngơi như nào thuận tiện và thoải mái ạ, em định hơn 6 giờ sáng xuất phát từ cầu Vĩnh Tuy dự kiến đầu giờ chiều lên đến Sa Pa. Tks cụ.

Cucu123

Xe tải
Em thì toàn làm 1 phát đến nơi! Tuy nhiên dọc đường đi rất nhiều trạm dừng nghỉ cụ ah! Cứ lúc nào cụ tức bụng thì nghỉ thôi! E chạy đúng tốc độ đi khoảng 4 tiếng 18' e đến sapa!
Cụ cho em hỏi tự đi xe mình từ Hà Nội lên Sa Pa dọc đường nghỉ ngơi như nào thuận tiện và thoải mái ạ, em định hơn 6 giờ sáng xuất phát từ cầu Vĩnh Tuy dự kiến đầu giờ chiều lên đến Sa Pa. Tks cụ.

HN_2012

Xe tăng
Em thì toàn làm 1 phát đến nơi! Tuy nhiên dọc đường đi rất nhiều trạm dừng nghỉ cụ ah! Cứ lúc nào cụ tức bụng thì nghỉ thôi! E chạy đúng tốc độ đi khoảng 4 tiếng 18' e đến sapa!
Vâng tks cụ, em chưa đi cao tốc bao giờ, mấy lần trước gần nhất cũng 5-7 năm rồi em toàn đi tầu rồi đi xe buýt lên. Nhìn mấy ảnh cụ đưa lên thấy buồn cho môi trường của Sa Pa bây giờ quá.

Windy Ngọc

Xe buýt
Cụ lái trâu thế. Cả nghỉ ngơi mà có hơn 4h thôi á???
Bọn limosine nó bảo em 4h30 phút ko nghỉ nhá

Cucu123

Xe tải
Cụ lái trâu thế. Cả nghỉ ngơi mà có hơn 4h thôi á???
Bọn limosine nó bảo em 4h30 phút ko nghỉ nhá
Đấy là bọn li mâu! Iem hơn nó đoạn đường đèo! Cái chính là sức bền mà mợ! Khi gần lên đỉnh cần tăng tốc!☺

Cucu123

Xe tải
Đi đoạn hn- yên báicụ chú ý có 2 cây cầu giới hạn 80 xx hay bắn. Bon quá lại mất banh mì ah! Đoạn hb-lc cho đi 80! Cụ nên đi đúng tốc ! Vượt xe đôi khi hên xui vì toàn vạch liền! E khuyên cụ cứ mạnh dạn vượt! Chứ đi sau mấy ông xe tải ức chế lắm! Cũng nên cb sẵn bánh mì
Vâng tks cụ, em chưa đi cao tốc bao giờ, mấy lần trước gần nhất cũng 5-7 năm rồi em toàn đi tầu rồi đi xe buýt lên. Nhìn mấy ảnh cụ đưa lên thấy buồn cho môi trường của Sa Pa bây giờ quá.

Windy Ngọc

Xe buýt
Đấy là bọn li mâu! Iem hơn nó đoạn đường đèo! Cái chính là sức bền mà mợ! Khi gần lên đỉnh cần tăng tốc!☺
Lại kiểu lý thuyết rồi. Hôm tới em tự lái cho máu. Sẽ căn đồng hồ rồi post cho Cụ thấy nhá

HN_2012

Xe tăng
Đi đoạn hn- yên báicụ chú ý có 2 cây cầu giới hạn 80 xx hay bắn. Bon quá lại mất banh mì ah! Đoạn hb-lc cho đi 80! Cụ nên đi đúng tốc ! Vượt xe đôi khi hên xui vì toàn vạch liền! E khuyên cụ cứ mạnh dạn vượt! Chứ đi sau mấy ông xe tải ức chế lắm! Cũng nên cb sẵn bánh mì
Vâng em sẽ lưu ý để đi cẩn thận đỡ mất thời gian và bánh mỳ.

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Cụ chủ chạy chuẩn đới ạ.
Em thấy chỉ bị bắn tốc độ chứ chưa bị bắt vì vạch liền.
Từ hồi em lắp CC nên đỡ bị bắn hẳn.
Em LC đây ạ.
Em đã có các album địa chỉ ăn ngủ nghỉ tại Sa Pa và TP Lào Cai.
Các Cụ, Mợ cần thì inbox em facebook rồi em chia sẻ album, các Cụ, Mợ tự lựa chọn thoải mái ạ.