Aston Martin DB9 vs Harley Davidson !

Lucis

Xe buýt
hý hý maybe,con mình chạy màu đỏ,chưa biển,tầm muộn rồi,nếu gầy thì là bạn mình ^^
đúng em nó rồi...em cũng ko nhớ rõ lắm..cũng định đứng lại xem nhưng đứa bạn ngồi sau ko đội mũ nên em thôi ;;)...đoạn đấy là ngã năm Ng Du,Bà Triệu í..chắc là bạn GTS...bác lúc cưỡi ducati là ở phố Huế nhỉ :D

GTSpeed

Xe tăng
thì hình như chỗ vòng xoay ở nhà thờ bé hay sao ý a.thấy bẩu cũng mới chạy.mà 1000 úp vỉa thì căng lắm :-s
cũng cứng đấy!mình chạy 750 đã thấy khiếp lắm rồi =.=.hum đấy chạy cũng k dám úp hay đánh võng,chỉ chạy 1 đg thắng :)) phê lòi

repsol

Xe container
đúng em nó rồi...em cũng ko nhớ rõ lắm..cũng định đứng lại xem nhưng đứa bạn ngồi sau ko đội mũ nên em thôi ;;)...đoạn đấy là ngã năm Ng Du,Bà Triệu í..chắc là bạn GTS...bác lúc cưỡi ducati là ở phố Huế nhỉ :D
cả 2 ko đội thì nói hẳn ra còn bạn ngồi sau :)) Ôi play dân 8->

Lucis

Xe buýt
ơ..ơ...tớ nói thật đấy...có phải thiếu niên với dân đua đâu mà ko đội ;;)...nó cứ lắm chuyện tóc đẹp nên ko đội thôi chứ tớ ko muốn phạm pháp đâu :))...

Lucis

Xe buýt
nói ra thì dài dòng chứ hôm đấy tớ đi một mình,tự nhiên gặp nó trên đường đang kẹp 3 với bạn nó --> a lê hấp rồi nhảy mẹ sang tớ--> nhà nó gần với tớ nên nó bảo về cho tiện @-) ---> đi về mà cứ thấy lo lo thế nào i ;;)

repsol

Xe container
nói ra thì dài dòng chứ hôm đấy tớ đi một mình,tự nhiên gặp nó trên đường đang kẹp 3 với bạn nó --> a lê hấp rồi nhảy mẹ sang tớ--> nhà nó gần với tớ nên nó bảo về cho tiện @-) ---> đi về mà cứ thấy lo lo thế nào i ;;)
Trình bày lên phường :))

Lucis

Xe buýt
;;)..ê dép..mỗi lần vào phố cổ chạy từ TDH - NCT - Giảng Võ - NTH à @-)...xa thế mà chịu khó đi lại nhi :D

repsol

Xe container
;;)..ê dép..mỗi lần vào phố cổ chạy từ TDH - NCT - Giảng Võ - NTH à @-)...xa thế mà chịu khó đi lại nhi :D
Vầng.18km cả đi lẫn về chưa kể loanh quanh của e đó :( chiều nay vừa 1 quốc xong.buổi tối đi chơi nhà xa đường vắng toàn phải về sớm.lắm hôm mùa hè đưa osin về người nhà vẫn ngồi buôn đầy ở cửa.ngại kinh:(
tối nay ở TDH nhà e mới có vụ ô tô điên.C180 biển 29U nó húc 1 con juV từ TDH chạy 1 vòng tròn vào Trung Kính rồi ra Trung Yên.lái xe bị dân đuổi bem cho te tua,đập vỡ kính sau.con juV bị đẩy đến nỗi bên phía bô bị mòn hết ko còn cái j :-s lái xe vừa say vừa khệnh.mấy a phường bắt lên xe tải ngồi còn ko lên.nhìn mặt a ý muốn đánh thằng lái xe lắm rồi :-s

Lucis

Xe buýt
thế à @-)...thôi thì tiện có lí do đưa osin về với đường vắng + nguy hiểm bảo ông già đổi cho con sonata đi cho an toàn dép à :))

sen

Xe tăng
con này của ST nhập đúng ko nhở?
Em_đi_trốn_anh làm sao bị band nick thế?

GTSpeed

Xe tăng
đùa chứ! e đó mà!hôm đấy bọn e đi 2 xe:1Sh+1Du.điên quá vì biển số chưa kịp làm xong,may mà xin xỏ à oi đc,vì e chưa có bằng chạy mấy xe đó
mà dép nói đúng đó.cứ nhận là ko đội mũ đi lại còn kêu đứa ngoi sau k đội =)).play dân horacio chả tuân thủ PL gì cả?công dân gương mẫu thế đây =.=.bạn đấy xih ko?send ảnh đê;))
@dép:mer C màu đen đúng ko?hay bạc.chắc lại ruou r0i

Lucis

Xe buýt
Ơ thế à...có phải bác là cái anh đứng nói với CD ko ?? em nhớ mang máng bác hình như hơi đậm người hả ;;)...em nói thật mà..nước nhà đang lâm nguy..ko đi bộ đội thì cũng phải giữ vững PL chứ :))...số em ít tiền nên ko quen dc hot girl..có đứa bạn gần nhà mà mơ mộng mãi cũng chưa dc 8->

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
con này của ST nhập đúng ko nhở?
Em_đi_trốn_anh làm sao bị band nick thế?
À sever bh tự động block âm binh mà cụ. Nick CFC cũng bị rồi, bh e chỉ còn mỗi nick 1/2 Khoanh Giò thoai:D

Lucis

Xe buýt
cái hình trên chắc make up hơi giừ thôi em ;;)...mày điên à..anh còn lo chưa xong.gt cho mày làm ze` :))

2 cái này chắc đỡ hơn ;;)...

repsol

Xe container
đùa chứ! e đó mà!hôm đấy bọn e đi 2 xe:1Sh+1Du.điên quá vì biển số chưa kịp làm xong,may mà xin xỏ à oi đc,vì e chưa có bằng chạy mấy xe đó
mà dép nói đúng đó.cứ nhận là ko đội mũ đi lại còn kêu đứa ngoi sau k đội =)).play dân horacio chả tuân thủ PL gì cả?công dân gương mẫu thế đây =.=.bạn đấy xih ko?send ảnh đê;))
@dép:mer C màu đen đúng ko?hay bạc.chắc lại ruou r0i
Chuẩn màu đen rồi.bác quen à?

Ơ thế à...có phải bác là cái anh đứng nói với CD ko ?? em nhớ mang máng bác hình như hơi đậm người hả ;;)...em nói thật mà..nước nhà đang lâm nguy..ko đi bộ đội thì cũng phải giữ vững PL chứ :))...số em ít tiền nên ko quen dc hot girl..có đứa bạn gần nhà mà mơ mộng mãi cũng chưa dc 8->

Nhìn giống vợ bác kanz_min thế nhỉ.ko biết có mối quan hệ j ko :)
à tối qua có vụ MerS thông tư lý thường kiệt-huế làm lật xe chở cảnh vệ 80B,làm 10 chú bay đó.mọi người hóng chưa ?