[Funland] ATM nào ổn?

Em lâu lắm không dùng thẻ ATM. Trước dùng của VCB nhưng chuối và phí cao,em đã bỏ rồi. Hiện tại vì cv cần giao dich nhiều loanh quanh mỗi lần vài trăm k,vài triệu...( tống khoảng 15-20 triệu / ngày) cả chuyển khoản,cả rút tiền mặt.
Em có tham khảo trên bác Google mà loạn quá,các thể loại,cái thì free khoản này thu phí khoản kia và ngược lại. Em hỏi các bác cao thủ thực sự dùng thẻ ATM của ngân hàng nào ngon,bổ,và rẻ nhất!
Em chậm tiêu,kém thông minh nên nhờ các bác chia sẻ để khôn ra tí!
Từ xưa giờ mọn khoản em toàn chơi tiền mặt hết,cơ mà bây giờ muốn tiện hơn,theo kịp thời đại...
Thanks all!
Ngân hàng số Timo nhé, miễn phí hầu hết các dịch vụ. Phí quản lý tài khoản, phí mở thẻ, phí duy trì tài khoản, phí thường niên, phí rút tiền mặt ở cây ATM của cá ngân hàng trong nước. Miễn phí hết.

sjeuchuoi

Xe hơi
Tcb cụ à, giao diện đẹp dẽ thao tác, lại nh thông dụng nữa ạ

Hoàng Quang Hưng 2701

[Tịch thu bằng lái]
Em lâu lắm không dùng thẻ ATM. Trước dùng của VCB nhưng chuối và phí cao,em đã bỏ rồi. Hiện tại vì cv cần giao dich nhiều loanh quanh mỗi lần vài trăm k,vài triệu...( tống khoảng 15-20 triệu / ngày) cả chuyển khoản,cả rút tiền mặt.
Em có tham khảo trên bác Google mà loạn quá,các thể loại,cái thì free khoản này thu phí khoản kia và ngược lại. Em hỏi các bác cao thủ thực sự dùng thẻ ATM của ngân hàng nào ngon,bổ,và rẻ nhất!
Em chậm tiêu,kém thông minh nên nhờ các bác chia sẻ để khôn ra tí!
Từ xưa giờ mọn khoản em toàn chơi tiền mặt hết,cơ mà bây giờ muốn tiện hơn,theo kịp thời đại...
Thanks all!
Mình dùng tech và thấy khá ổn