[Audi] Q7 2008 - khả năng lỗi phần mềm + hoặc các vấn đề khác e không biết

namtuoc8x

Xe tải
Hãng không cài đặt được các option như tôi mô tả vì không được phép ( không được trao ủy quyền cho các authorized dealer ) vì liên quan đến xuất khẩu khu vực và chế độ bảo hành .
Tất nhiên là nhiều vấn đề mà máy chuyên dùng của hãng không cho phép cài đặt nhưng nếu em nhớ không nhầm thì không có xe nào mà phải cài đặt thêm mới mở được cửa kính, chỉ cần tắt chế độ vận chuyển thôi :)
Còn cụ làm ở ngoài chắc dùng VCDS để làm phần mềm Audi

workshop

Xe buýt
Tất nhiên là nhiều vấn đề mà máy chuyên dùng của hãng không cho phép cài đặt nhưng nếu em nhớ không nhầm thì không có xe nào mà phải cài đặt thêm mới mở được cửa kính, chỉ cần tắt chế độ vận chuyển thôi :)
Rất nhiều xe phải cài mới có chế độ lên xuống kính bằng điều khiển từ xa nhất là xe AUDI , nó chỉ là rất nhỏ trong RETROFIT cho xe audi & Volkswagen

workshop

Xe buýt
Tôi dùng cả hai loại VCDS và phần mềm chính hãng của Volkswagen và AUDI với account online

hoangha127

Xe máy
em cũng đang đi audi q7 đời như bác có vấn đề gì đâu nhỉ . có cái vấn đề là uống xăng thôi

laixeantoan123

Xe máy
xin hỏi có cụ nào cài bản đồ được lên cái navigation của q7-2008 không ạ? xin cho cháu cái địa chỉ cháu qua à! chứ cứ 1 tay lái 1 tay google thì hiểm lắm

Architec

Xe tải
Cứ qua chỗ tôi ! Vụ này cũng làm nhiều xe rồi ! Và còn rất nhiều cài đặt cho xe tha hồ chọn các tiện ích phù hợp với sở thích của mỗi người.
May quá em đang cần nhờ cụ
Em mới có xe Q7 đời 2012, máy dầu V12, nhưng xe cài đặt nhầm đĩa đời khác nên giờ không đề nổ được, phải câu bình xe mới nổ, không nghe nhạc được, không chỉnh được gương, không nhìn được cam,không vào số được, nói chung ắc quy để lâu hết điện nên không tìm được thêm lỗi. Vấn đề rất nan giải là em lại ở Úc nên không mang xe đến cụ được, cụ xem có cách nào giúp em được không ạ, em cảm ơn cụ nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

stevenn

Xe hơi
em đặt gạch hóng