Auto thanh bình - lời góp ý ! ! !

Trạng thái
Thớt đang đóng

MIT-ONE

Xe điện
Tốt bền đẹp thì đương nhiên không có rẻ hay miễn phí cụ ạ :D
Lâu lắm mới quay lại thớt này
Việc so sánh thì em chưa dám vì mới làm chuột bạch 1 lần
Tuy nhiên cụ DUYLINH còn lên để trả lời thắc mắc của các cụ - Còn vụ của em bác sỹ tiêm xong em ngất xỉu mà chả có ý kiến gì
Thế mới đau...

SieunhanWao

Xe đạp
jio làm ăn bất kể cái ji quan trọng là thái độ phục vụ niềm nở .

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Đắt hàng quá thì càng xảy ra nhiều sơ suất.cụ nên trao đổi trực tiếp lại với bên họ lần nữa đi.e nghĩ ko ai ăn cháo đá bát như vậy đâu.e mới dán 3M ở đó cụ ạ.cơ bản thấy nhiệt tình mà cụ.chứ cứ đưa lên như này ko hay lắm.hận thù cá nhân thì cụ tự giải quyết chứ cụ đem ra như này mất đường làm ăn của người ta cũng ko hay cụ ạ.

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Tôi hay ra Thanh bình Trần Khát Chân, toàn thấy nhân viên đã bao giờ nhìn thấy chủ,
Mua ít đồ thôi chứ thái độ nhân viên thì tệ nhất trên đời,cả đám thợ cũng vậy, chán chết

Bác ơi Caska bây giờ nó cũng chảng rẻ hơn Pioneer và JVC là bao nhiêu đâu bác ah. 1-2t thôi
Thế à .. thế thì bỏ mệ, e lại cứ nghĩ giá nó hạt rẻ mà .. con đầu tầm 5-6t trong khi hàng hịn tầm hơn xịch ..

zinzin09

Xe hơi
em đã từng làm làm nội thất ở đây 1 lần cho vợ 2 đầu tiên. do ko có kinh nghiệm nên cứ goole tìm thấy hạt dẻ nên đâm đầu vào 1 lần từ sau cạch đến già. thợ trình thì lởm thôi rồi, thái độ phục vụ như.....c ,. vừa mất tiền vừa mua bục mình vào người.

scb360

Xe tăng
THanh Bình nằm trong blacklist của OF lâu rồi mà cụ

puremoon

Xe buýt
So với tổng số ng đi ô tô thì member của of chỉ là một phần nhỏ. Một phần nhỏ nữa biết về thanh binh. Một phần lớn đọc quảng cáo của thanh binh ở of, nên thanh bình vẫn khỏe là đương nhiên

need_something

Xe tải
Nhưng mình thấy trang WEB thanhbinh rất khoa học, dẽ tìm và có giá cụ thể. Các trang khác không có giá, mình cảm thấy mua thì bị lừa

phuongtv_76

Xe container
Nhưng mình thấy trang WEB thanhbinh rất khoa học, dẽ tìm và có giá cụ thể. Các trang khác không có giá, mình cảm thấy mua thì bị lừa
Cụ nói đúng đó, riêng về trang web thì vô địch về độ chuyên nghiệp, e cũng hay tham khảo giá ở đó

CIVIC-HN

Xe buýt
Chuẩn luôn Cụ ạ! Người tiêu dùng thích như thế hơn những ông ỡm ờ rồi chất lượng chẳng biết ntn và lại phán như đúng rồi!!! chán!!!

Prius

Xe buýt
Cụ nói đúng đó, riêng về trang web thì vô địch về độ chuyên nghiệp, e cũng hay tham khảo giá ở đó
Vấn đề là chuyên đi ăn cóp ảnh nơi khác rồi về đóng dấu vào (Cóp cả ảnh của em đã review trên OF),có loại hàng hỏi thì toàn báo hết với lại gạ sang loại khác, trong khi thì rất phong phú về chủng loại gọi đến thì HẾT HÀNG. Chán!

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Vấn đề là chuyên đi ăn cóp ảnh nơi khác rồi về đóng dấu vào (Cóp cả ảnh của em đã review trên OF),có loại hàng hỏi thì toàn báo hết với lại gạ sang loại khác, trong khi thì rất phong phú về chủng loại gọi đến thì HẾT HÀNG. Chán!
Cái thằng bên Thanh Bình thuê làm website nó chôm cả đống từ website nhà em, bê nguyên si cái layout ver2 của nhà em làm nhà em phải nâng lên ver3, lên ver3 thì qua chôm mấy cái icon, chôm đến cả nền của các category, chôm cả cách trình bày các mục... đến cái giới thiệu về chính mình còn chôm cách hành văn của em đã có từ thời bên em còn làm website điện thoại. Trước còn chơi quả giá điên chôm của bên Thắng Huyền điện thoại nữa =))

banphagia

Xe tăng
em cung thấy vậy,em lươn trên thanh binh suốt,rất chuyên nghiệp

Prius

Xe buýt
Cái thằng bên Thanh Bình thuê làm website nó chôm cả đống từ website nhà em, bê nguyên si cái layout ver2 của nhà em làm nhà em phải nâng lên ver3, lên ver3 thì qua chôm mấy cái icon, chôm đến cả nền của các category, chôm cả cách trình bày các mục... đến cái giới thiệu về chính mình còn chôm cách hành văn của em đã có từ thời bên em còn làm website điện thoại. Trước còn chơi quả giá điên chôm của bên Thắng Huyền điện thoại nữa =))
Còn nhớ cụ này hồi xưa làm điện thoại Samsung em lấy con SS A200 đươc tuần thì rơi mất, giờ vẫn tiếc, những năm 2000-2001 thì chỉ có SS là nhất thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng