Avante Club - Nơi hội tụ của niềm đam mê (nhà số 22)

humalyzer2000

Đi bộ
Các bác cho em hỏi 2 cái công tắc chốt toàn bộ cửa và khóa kéo kính lên xuống ở Avante Thành Công ấy ban đêm nó có sáng không nhỉ, xe của em em thấy 2 công tắc này nó không sáng trong khi 4 cái công tắc kéo cửa kính lên ở gần đó nó sáng mà, không rõ riêng con xe của em lúc mua nó lỗi thế hay Hyndai đã làm thế rồi. Em thấy nhiều lúc buổi tối cũng hay dùng đến công tắc này mà không sáng nên toàn phải lần mò.

sontranvu

Xe điện
Mốc Cơm mẹ lấu rồi thì phải các cụ ợ

tungby

Xe buýt
Các bác cho em hỏi 2 cái công tắc chốt toàn bộ cửa và khóa kéo kính lên xuống ở Avante Thành Công ấy ban đêm nó có sáng không nhỉ, xe của em em thấy 2 công tắc này nó không sáng trong khi 4 cái công tắc kéo cửa kính lên ở gần đó nó sáng mà, không rõ riêng con xe của em lúc mua nó lỗi thế hay Hyndai đã làm thế rồi. Em thấy nhiều lúc buổi tối cũng hay dùng đến công tắc này mà không sáng nên toàn phải lần mò.
Của em cũng chỉ sáng mỗi cái công tắc kéo kính như cụ thôi. CHắc sẵn thế rồi cụ ạ

Tamnx85

Đi bộ
Trình các cụ e xin gia nhập nhà mình, e vừa cưới vk 2 avante 2012,cho e hỏi tí là xe e có cổng aux nhưng ko thấy cổng Usb, đời này có cổng usb ko các cụ, các cổng ngoại vi sử dụng thế nào cụ,hơi gà tí nhờ các cụ tư vấn tổng thể giúp e với ạ....
E thấy trên tablo có kí hiệu usb nhưng cái đuôi cắm ko phải usb,dùng để làm gì vậy các cụ,rồi cái nút 12V ở dưới là gi vậy các cụ..hic

Chỉnh sửa cuối:

Thangz

Xe tăng
Trình các cụ e xin gia nhập nhà mình, e vừa cưới vk 2 avante 2012,cho e hỏi tí là xe e có cổng aux nhưng ko thấy cổng Usb, đời này có cổng usb ko các cụ, các cổng ngoại vi sử dụng thế nào cụ,hơi gà tí nhờ các cụ tư vấn tổng thể giúp e với ạ....
E thấy trên tablo có kí hiệu usb nhưng cái đuôi cắm ko phải usb,dùng để làm gì vậy các cụ,rồi cái nút 12V ở dưới là gi vậy các cụ..hic

Của cụ số sàn nên k dùng USB được nhé. Nếu xe đc khuyến mãi lắp thêm DVD thì tùy loại. Có loại chỗ cắm nhìn ngay trên mặt DVD, có loại phải nối dây phụ, thợ hay nối cho đầu chờ ở trong cóp ghế phụ phía trước.

Còn cụ k rõ chỗ nào thì cụ chụp rõ ảnh để anh em nhìn thấy mới phán được cụ ạ :))

tungby

Xe buýt

Cụ làm ngay cái thẻ nhớ cắm vào vừa kín đáo ko cần USB

Viettri

Xe buýt
Thẻ nghe không sướng như đĩa hịn đâu chú tungby ơi

tungby

Xe buýt
Hôm trước về thủ đô dự sinh nhật OF mà ko gọi đc cụ nào ra. rõ chán