Đánh giá Avanza hay Xpander, đâu chỉ là vấn đề thương hiệu?

Tr22

Xe đạp
-Nếu bác mua xe máy Honda ở KuongNgan thì bị mất phí 2%, còn mua ô tô ở các hãng khác thì e ko rõ nhưng ở Toyota và Honda thì ko, quẹt thoải mái, e quẹt mấy phát rồi, vô tư đi bác! :))
Vâng, e cảm ơn cụ ạ!

xebonbon80

Xe tải
Website
www.nuskin.com
cá nhân em thấy avenza đẹp thậm chí nhìn ok hơn rush chứ X thì phần đầu ko mê đc, đèn đóm trông dại dại ý, mà sao cs của X lớn hơn Avanza 2 mã lực mà như vậy nhỉ, Avanza máy dọc, cầu sau là vượt trội rồi . X nhìn dễ lạc hậu lắm . .

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
cá nhân em thấy avenza đẹp thậm chí nhìn ok hơn rush chứ X thì phần đầu ko mê đc, đèn đóm trông dại dại ý, mà sao cs của X lớn hơn Avanza 2 mã lực mà như vậy nhỉ, Avanza máy dọc, cầu sau là vượt trội rồi . X nhìn dễ lạc hậu lắm . .
Cụ nằm trong số ít mê mệt giá trị cốt lõi :P
Cá nhân em thấy thiết kế Xpander ko đẹp, cái đầu xe nom lấc cấc kiểu sửu nhi.

xebonbon80

Xe tải
Website
www.nuskin.com
Cụ nằm trong số ít mê mệt giá trị cốt lõi :P
Cá nhân em thấy thiết kế Xpander ko đẹp, cái đầu xe nom lấc cấc kiểu sửu nhi.
Mit thì e thích Grandis, Triton mivec 2017, mirage thôi chứ Xpander thì e ko tiêu hóa nổi .

Matizcoi

Xe cút kít
Mit thì e thích Grandis, Triton mivec 2017, mirage thôi chứ Xpander thì e ko tiêu hóa nổi .
Cụ ko tiêu hóa được nhưng hơn 30K cụ khác tiêu hóa ngon luôn :))
Phương pháp quảng bá của Mitshu rất ổn khi thuê tay Hung Lam của Xehay làm, Toyota thì quá tự tin nên vấp cú đó sấp mặt luôn :D

xebonbon80

Xe tải
Website
www.nuskin.com
Cụ ko tiêu hóa được nhưng hơn 30K cụ khác tiêu hóa ngon luôn :))
Phương pháp quảng bá của Mitshu rất ổn khi thuê tay Hung Lam của Xehay làm, Toyota thì quá tự tin nên vấp cú đó sấp mặt luôn :D
chuẩn luôn thấy Xehay khen con X này gớm ghê, e thấy xe của toy nhìn lâu lâu vẫn đẹp ko bị cũ nhưng nhìn của các hãng khác thấy đẹp ngay xong cũng xấu ngay .

omerta77

Xe điện
Con X này có nhiều bản để lựa chọn. Nhất là dv hay chạy số sàn. R có nhõn 1 bản. Đã thế mới ra lại đắt + bia kèm lạc =))
Đợt vừa rồi R có giảm giá và khuyến mãi sâu nên chắc doanh số sẽ tăng.

Hôm rồi e chở 8 người mà X leo dốc chùa Ba Vàng đứt hơi, phải cài về số 2 mới trèo được. Nhưng ko hiểu sao cả nhà e ai cũng thích ngồi trong con X hơn con mazda

Matizcoi

Xe cút kít
Hôm rồi e chở 8 người mà X leo dốc chùa Ba Vàng đứt hơi, phải cài về số 2 mới trèo được. Nhưng ko hiểu sao cả nhà e ai cũng thích ngồi trong con X hơn con mazda
Cơ bản con Xpander cũng rộng rãi, cầu trước nên êm ái, thiết kế hiện tại mang tính đột phá và thời trang :D

bixenon

Xe buýt
Mắt cụ bị cận 10 độ hoặc bị Logo Toy nó làm mờ mắt . Đúng Avanza là cái xe bền bỉ thật nhưng chỉ vì nó có hình thức quá xấu nên mới luôn bị nằm trong top xe bán ế nhất. Chính tay em lựa chọn và đi mua Yaris 2021 cho bà cả nhà em sau khi xem Honda Jazz và Mazda 2 nên không Anti Toy đâu nhá :))

Chỉnh sửa cuối:

xebonbon80

Xe tải
Website
www.nuskin.com
Mắt cụ bị cận 10 độ hoặc bị Logo Toy nó làm mờ mắt . Đúng Avanza là cái xe bền bỉ thật nhưng chỉ vì nó có hình thức quá xấu nên mới luôn bị nằm trong top xe bán ế nhất. Chính tay em lựa chọn và đi mua Yaris 2021 cho bà cả nhà em sau khi xem Honda Jazz và Mazda 2 nên không Anti Toy đâu nhthì
Mắt cụ bị cận 10 độ hoặc bị Logo Toy nó làm mờ mắt . Đúng Avanza là cái xe bền bỉ thật nhưng chỉ vì nó có hình thức quá xấu nên mới luôn bị nằm trong top xe bán ế nhất. Chính tay em lựa chọn và đi mua Yaris 2021 cho bà cả nhà em sau khi xem Honda Jazz và Mazda 2 nên không Anti Toy đâu nhá :))
thì em đã bảo là theo cá nhân em mà, với khẩu vị của em thì e thích Avanza hơn X còn vận hành thì video đã chứng minh rồi đó ạ, e cũng thích Mit nhưng là grandis cơ :))