Aventador cam !!!

fcmu

Xe tải
aven cam đẹp quá :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

fcmu

Xe tải
Xe này chính xác là con thứ 2 và bây h ko nổ máy dc. vì rút cọc acquy ra quá lâu cần cắm máy diagnose của lamborghini để code lại mới nổ máy dc. chủ xe này là 1 người rất quen, cứ siêu xe về thì nghĩ là của người này tuy đôi khi không phải.
bác này nói chỉ có chuẩn
mấy lần thấy bác nói quá ngưỡng mộ

repsol

Xe container
BoyPeo nói:
vì bác ý có đi qua vài em nên biết đấy ạ :))
Trước bác é chạy R8 và M6 hamman nhưng mờ độ này e xem ảnh của bác Joe thấy 2 e này hay nằm xưởng.ko biết bác kleeman cho đi ở chưa ^^

Sent from my iPhone 1

BoyPeo

Xe tăng
Trước bác é chạy R8 và M6 hamman nhưng mờ độ này e xem ảnh của bác Joe thấy 2 e này hay nằm xưởng.ko biết bác kleeman cho đi ở chưa ^^

Sent from my iPhone 1
R8 thì e chả biết nhưng M6 thì vẫn lượn ầm ầm

Ecorio_tt

Xe đạp
Kỷ niệm của em về 24h.com.vn

Một người bạn em chơi máy ảnh, có một iMiss Thăng Long vào SG chụp ảnh quanh nhà thờ Đức Bà, cô pé ngay thơ nói: "Mấy anh ráng chụp, hình của mấy anh được đưa lên báo mạng" ... anh ý hỏi: "báo gì ... ???" "Dạ, 24h.com.vn anh ạh" ... bạn em trả lời. Thôi, tưởng gì chứ báo đó thì em giữ ảnh của anh lưu niệm đc rồi, anh cám ơn em" ...

Giờ em mới hiểu rõ sự tình sau khi nó dám "chốt" tin thêm con màu đỏ.

vuila9

Xe tăng
Kỷ niệm của em về 24h.com.vn

Một người bạn em chơi máy ảnh, có một iMiss Thăng Long vào SG chụp ảnh quanh nhà thờ Đức Bà, cô pé ngay thơ nói: "Mấy anh ráng chụp, hình của mấy anh được đưa lên báo mạng" ... anh ý hỏi: "báo gì ... ???" "Dạ, 24h.com.vn anh ạh" ... bạn em trả lời. Thôi, tưởng gì chứ báo đó thì em giữ ảnh của anh lưu niệm đc rồi, anh cám ơn em" ...

Giờ em mới hiểu rõ sự tình sau khi nó dám "chốt" tin thêm con màu đỏ.
cũng tại mấy nhà báo này nên thông tin cho những người đọc loạn hết cả lên

rednick_sky

Xe đạp
em này đang bệnh, các chuyên gia đang cứu chữa,chắc để lâu quá không chạy, đang bị lỗi điện

kleeman

Xe máy
Thế là e này tái xuất sang HK giờ vào sổ được rồi nên về ợ :)
tìm dc sổ rồi bác ah. con này tất tần tật 650k. cũng ko lãi bao nhiêu vì thời gian lưu kho hơi lâu. xe này đi có thích thật đấy, e đi thử con vàng rồi, mượt và êm ái hơn murcielago nhiều, công nghệ cũng nhiều hơn, hệ thống treo nhiều chế độ hơn, màn hình navi đẹp hơn và ko còn phải dùng của kenwood như murcielago nữa:(. nhưng có lẽ e đã hết duyên với 2 cửa rồi, lúc mới khỏe mạnh thì thế lúc ốm đau thì mệt lắm ạ. nên thôi cứ 4 cửa cho nó lành bác ợ.

tikul

Xe tăng
tìm dc sổ rồi bác ah. con này tất tần tật 650k. cũng ko lãi bao nhiêu vì thời gian lưu kho hơi lâu. xe này đi có thích thật đấy, e đi thử con vàng rồi, mượt và êm ái hơn murcielago nhiều, công nghệ cũng nhiều hơn, hệ thống treo nhiều chế độ hơn, màn hình navi đẹp hơn và ko còn phải dùng của kenwood như murcielago nữa:(. nhưng có lẽ e đã hết duyên với 2 cửa rồi, lúc mới khỏe mạnh thì thế lúc ốm đau thì mệt lắm ạ. nên thôi cứ 4 cửa cho nó lành bác ợ.
chơi siêu xe ở đường VN là khoai phết,có em nào về nữa ko hả bác??

repsol

Xe container
Mua mới gần 14 tỉ tnay đến lúc bán đi chắc còn nửa :(
Thế là M6 với R8 bác bán hết cả rồi ạ??M6 hamman đẹp quá =((

Kuzu

Xe máy
thôi rồi lượm ơi, xe đời mới mà đã nằm liệt thế rồi :( chán thật

Trưởng_Thôn

Xe điện

Chủ nhân của em nó đây. Cụ nào chém C$ ý nhỉ? Chính thức là ido Minh nhựa, vái cả nón a ý :x A Minh giờ thuộc đẳng cấp thế giới rồi. Giờ cho lên Spirit báo nước ngoài chả giật đùng đùng ý chứ :))

Chỉnh sửa cuối:

tikul

Xe tăng
nhìn gara chán hẳn

tintin7999

Xe đạp

Chủ nhân của em nó đây. Cụ nào chém C$ ý nhỉ? Chính thức là ido Minh nhựa, vái cả nón a ý :x A Minh giờ thuộc đẳng cấp thế giới rồi. Giờ cho lên Spirit báo nước ngoài chả giật đùng đùng ý chứ :))
1 Bugatti + 2 Lamborghini + 2 Roll Royce + ... = bó tay :D

tikul

Xe tăng
đẳng cấp thế giới là cái chắc,ít ảnh quá nên bọn Spirit nó không đăng hay sao í