[Funland] áy náy quá các cụ các mợ ạ

Sứa.

Xe buýt
Vâng em cũng mong đội xxx nương tay, vì em ấy chắc đi tìm nhà nên thấy kéo hết kính xuống vừa đi vừa ngó nghiêng cụ ạ
Chắc tìm địa chỉ ks rồi, cụ nào đó lại ko gửi vị trí gg ròi, nhẽ ra cụ phải cascader :))

30 lần đi ra phố buổi tối thì phải 20 lần em nhắc xe khác bật đèn.
10 lần còn lại thì 4 lần ko thể nhắc được vì điều kiện giao thông. Chỉ 6 lần là ko thấy để nhắc. Một số lần thì em nhắc mà họ vẫn ko hiểu phải bật đèn mới tài.
Nghĩa là kha khá người quên bật đèn buổi tối, 80% quên bật đèn là phái đẹp :D

Xe bọ xít

Xe container
Tối qua có việc nên đi hơi khuya ngoài đường, đến đoạn Giáp Nhất từ cầu đến Nguyễn Trãi đoạn này cấm oto thì thấy 1 chiếc xe biển 15 nghĩ xe tỉnh không biết chạy ngang lên thì may mà cửa kính mở và lái xe là một cô gái. Em vội nhắc to đường này cấm oto 1 chiều đấy lái xe mới giật mình trả lời ôi thế ạ, em vọt quá 1 đoạn thì thấy chốt 1 chú áo vàng đã vọt lên con bồ câu trắng chạy ngược lại chắc phát hiện ra xe oto đi vào đường cấm từ xa rồi, nhưng chắc em nhắc nên cô bé quay xe chắc không kịp. Về thấy áy náy quá cũng tội xe tỉnh lạ mà cái biển cấm hơi bị khuất bởi rặng cây, nếu em chạy nhanh chút có thể nhắc được cô bé quay đầu mà không bị phạt. Chỗ này rất nhiều xe bị dính, bản thân em gần đó nhưng có hôm đi mải nghĩ cũng đi 1 lèo ra thẳng nguyễn trãi mà giật mình, nhưng may không có chốt. Mà lạ sao các xxx họ không chốt ngay chỗ đầu cầu ai đi sai thì hướng dẫn, chứ toàn rình dân vi phạm rồi mới lao ra phạt. Có lẽ chỗ này là mỏ vàng các cụ mợ chú ý nhé.
Muộn thế các A còn canh giấc ngủ cho nhân dân là quá trách nhiệm rồi.
Mà đứng nhắc nhờ khi vừa rẽ vào đường 1 chiều thì E chưa thấy ở đâu có, còn đi 1 đoạn thì đủ chứng cớ và bằng chứng. Chắc đêm hôm mà lại thân gái thì các A cũng hết sức thông cảm thôi mà. Nên Cụ cứ yên tâm ko phải áy náy nữa nhé

Trần Đoành.

Xe container
Dạ, để em cập nhật, thường chiều vào em đi bên này xong lộn ra láng, chiều ra em đi trên láng rồi rẽ lối cây xăng, cũng ít đi giáp nhất ra nguyễn trãi.
Mình đọc nhanh lại tưởng cụ lộn ra làng ở chiều ra
Mắt kèm nhèm quá rồi =))

TraiKhongSo

Xe tăng
Công nhận. nếu là cháu thì cũng thấy áy náy thật đấy.
Thà nó cứ đứt dây thần kinh đê còn đỡ hoặc mù ko biết j

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Mịa, giúp thì giúp đến cùng, nhắc câu xong về phọt lên áy náy với chả suy nghĩ
Đúng ra ông thớt phải đứng ra nói chuyện, thậm chí sẵn sàng nộp phạt thay với CS, sau đó tìm nhà nghỉ cho em ấy, an ủi động viên chống sốc rồi sắp xếp chăn êm đệm ấm tử tế xong rồi mới về
Chu đáo, tin cậy, 77 Hàng Đào.
Hí hí.

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com

jazzzzz

Xe lăn
Saobk phi ra chặn đầu bồ câu nhỉ

BMW X11

Xe tăng
CỤ mà nhắc đc thì con cái của anh đi mô tô kia lại thiếu mất hộp sữa. Cái gì cũng có 2 mặt, cụ đừng áy náy quá.
Cứ nhắc bác ạ. Nhất là khi khổ chủ là 1 chỵ vừa xuynh vừa trẻ.

Sữa còn rơi đầy đường, bác lo dì.

Kiên Khùng

Xe điện
Em e là không nương tay đâu.
Có lần em đi vào đường 1 chiều (lúc vào không cấm), đoạn đường đó chỉ dài khoảng 300m, biển cấm ở cuối đường. Em vào chỉ khoảng 10-15m thôi. Dừng lại khoảng 5 phút, xong việc thì lùi xe ra để về. Vừa lùi được mấy mét thì 2 anh ập tới, nói đi ngược chiều. Mất toi kha khá bánh mỳ. |-)
Nhiều khi chỉ vào 10-15cm thôi đã mất cả cuộc đời cụ ơi :))

Tối qua có việc nên đi hơi khuya ngoài đường, đến đoạn Giáp Nhất từ cầu đến Nguyễn Trãi đoạn này cấm oto thì thấy 1 chiếc xe biển 15 nghĩ xe tỉnh không biết chạy ngang lên thì may mà cửa kính mở và lái xe là một cô gái. Em vội nhắc to đường này cấm oto 1 chiều đấy lái xe mới giật mình trả lời ôi thế ạ, em vọt quá 1 đoạn thì thấy chốt 1 chú áo vàng đã vọt lên con bồ câu trắng chạy ngược lại chắc phát hiện ra xe oto đi vào đường cấm từ xa rồi, nhưng chắc em nhắc nên cô bé quay xe chắc không kịp. Về thấy áy náy quá cũng tội xe tỉnh lạ mà cái biển cấm hơi bị khuất bởi rặng cây, nếu em chạy nhanh chút có thể nhắc được cô bé quay đầu mà không bị phạt. Chỗ này rất nhiều xe bị dính, bản thân em gần đó nhưng có hôm đi mải nghĩ cũng đi 1 lèo ra thẳng nguyễn trãi mà giật mình, nhưng may không có chốt. Mà lạ sao các xxx họ không chốt ngay chỗ đầu cầu ai đi sai thì hướng dẫn, chứ toàn rình dân vi phạm rồi mới lao ra phạt. Có lẽ chỗ này là mỏ vàng các cụ mợ chú ý nhé.
ơ, thế nếu cụ giúp được cô gái kia thì cụ không áy náy với anh xxx ah

Mô kích 50

Xe tải
Là em thì em cũng chạy thẳng ra Nguyễn trãi, em còn không biết là đoạn này cấm ô tô đi ra cơ. Chắc biển mới cắm.
Biển cấm lâu lắm rồi nhưng cắm hơi khuất, nhiều bác ko để ý là cứ phi thẳng luôn. Đến cầu là bác phải rẽ trái sang chỗ cây xăng Ngã Tư Sở thì mới ra Nguyễn Trãi dc

Batman

Xe điện
Người OF
Vâng Cụ.
Em cũng đi theo thói quen là từ cầu nhật tân về em đi thẳng láng, đoạn chợ ngã tư sở này ra nguyễn trãi, đường có hơi xấu, nhiều lần tính rẽ qua giáp nhất, nhưng ngại lại đi thẳng cho nhanh. May là chưa lộn sang đó, không có lại dính đường cấm xe oto.
Biển cấm lâu lắm rồi nhưng cắm hơi khuất, nhiều bác ko để ý là cứ phi thẳng luôn. Đến cầu là bác phải rẽ trái sang chỗ cây xăng Ngã Tư Sở thì mới ra Nguyễn Trãi dc

nickthu2

Xe tải
chỗ đó trước có quán Chiếu hoa phỏng cụ?