[Đã bán] Bán Kia sorento Limited nhập khẩu 2010, máy dầu 2.0 Egvt

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
415,000,000 VNĐ

Thanhmap2716

Xe hơi
Cụ ngoài hiểu biết và chuyên nghiệp ra thì ai hơn cụ ở khoản này…cụ khớp lệnh đi còn gì nữa mà lại đi phải khuyên cụ chủ cứ vững tin mà bán…😂😂😂
Ngon vậy mà k chén cụ nhỉ? Toàn xui trẻ con ăn mứt😋😋; gớm nếu ngon thì các thầy thợ xe bế đi lâu r làm j đợi đến thớt 4

Tungbk75

Xe hơi
Ngon vậy mà k chén cụ nhỉ? Toàn xui trẻ con ăn mứt😋😋; gớm nếu ngon thì các thầy thợ xe bế đi lâu r làm j đợi đến thớt 4
Cụ nói thế hơi quá, giá em giao bán cho người dùng cụ ạ, giá Salon nhập phải thấp hơn thế thì mới nhập được. Xe của em thì ngon giá ko ngon với thợ ạ

vinhtroc

Xe tải
Những thông tin và thông số cụ chủ đưa ra là hoàn toàn chính xác, tuy nhiên còn thiếu 1 tính năng là xe sẽ tự khoá sau 30 giây nếu chìa khoá cách xe trên 90cm, và nếu chìa khoá hết pin CR 2032 (chưa kịp thay) sẽ dùng chìa cơ để mở cửa và khi vào trong xe sẽ có chỗ cắm chìa smart key để nổ máy khởi động xe.
Xe cụ chủ cũng đẹp và giữ gìn đấy nhưng chưa bằng xe nhà cháu cùng đời (xe nhà cháu đi đến giờ mới được 4,1v) cực mới, đi dòng này đến giờ vẫn rất kinh tế và hài lòng!
Cụ cứ vững tâm mà bán!
Chúc xe cụ sớm có chủ mới!

Chỉnh sửa cuối:

tamchenlenxe

Xe buýt
Các cụ nói kinh tế là hồi trước giá dầu rẻ. H dầu đắt rồi. Chi phí chênh mấy đâu mà đắt hơn xe xăng cả mớ, mà đi xe dầu ồn mùi là đương nhiên. Chưa kể xe máy dầu tuổi cao và chất lượng dầu ở vn cũng ối dời ơi. E nói trên thực tế so với xe xăng thôi cho nhiều cụ thần thánh xe dầu , chứ e ko bàn về giá xe cụ chủ ạ :D

MINHKD

Xe điện
Các cụ nói kinh tế là hồi trước giá dầu rẻ. H dầu đắt rồi. Chi phí chênh mấy đâu mà đắt hơn xe xăng cả mớ, mà đi xe dầu ồn mùi là đương nhiên. Chưa kể xe máy dầu tuổi cao và chất lượng dầu ở vn cũng ối dời ơi. E nói trên thực tế so với xe xăng thôi cho nhiều cụ thần thánh xe dầu , chứ e ko bàn về giá xe cụ chủ ạ :D
Đi trong thành phố và đồi núi thì máy dầu tiết kiệm đang kể đấy, tính về lượng nhiên liệu liệu, không tính về tiền.

Tungbk75

Xe hơi
Những thông tin và thông số cụ chủ đưa ra là hoàn toàn chính xác, tuy nhiên còn thiếu 1 tính năng là xe sẽ tự khoá sau 30 giây nếu chìa khoá cách xe trên 90cm, và nếu chìa khoá hết pin CR 2032 (chưa kịp thay) sẽ dùng chìa cơ để mở cửa và khi vào trong xe sẽ có chỗ cắm chìa smart key để nổ máy khởi động xe.
Xe cụ chủ cũng đẹp và giữ gìn đấy nhưng chưa bằng xe nhà cháu cùng đời (xe nhà cháu đi đến giờ mới được 4,1v) cực mới, đi dòng này đến giờ vẫn rất kinh tế và hài lòng!
Cụ cứ vững tâm mà bán!
Cảm ơn cụ nhiều ạ, xe 4.1v thì cụ đi quá ít nhỉ.
Xe này dành cho ai có tý đam mê và hiểu nó thôi ạ. dù 13t nhưng chạy vẫn đầm chắc, kinh kế, máy móc vẫn ngon ạ

Giá cao quá, khó tiếp cận
cảm ơn cụ vào ủn cho em lên đầu ạ
Thực tệ máy dầu ít hỏng vặt hơn máy xăng đấy cụ ạ, tất nhiên xe dầu ko dành cho số đông cụ ạ (cụ cứ nhìn số lượng bán ra thì biết). còn dầu thì e cứ đổ 0.001s cây Petrolimex chưa bao giờ vị sao cả

Đi trong thành phố và đồi núi thì máy dầu tiết kiệm đang kể đấy, tính về lượng nhiên liệu liệu, không tính về tiền.
Chuẩn cụ, ngoài ra đi cung đường lên miền miền ngược mới thấy lợi thế của máy dầu ạ

datto70

Xe điện
Ủn cho cụ chủ thôi ạ, em thì cứ chọn 18-40 trở về, chứ trên 50 dù hoa hậu em cũng không thích.:)):)):))

Cụ cứ vững tâm mà bán!
Cụ lên ảnh cho các cụ ngắm chút

MINHKD

Xe điện
Em chưa gặp ai đi Santafe máy dầu nên ko biết, chỉ thấy các cụ bảo hay phải làm lại máy. Tuy nhiên, chỗ em trước có còn tải van Starex 2006 máy CRDi 2.4 mua hàng bãi cũ chắc bên Hàn cũng chạy 20 vạn cũng nên, về bọn em chạy thêm chục vạn nữa vẫn thấy khỏe, chẳng hỏng gì. Từ 2013 đến này bên em chạy Navara cũng thấy khỏe, chẳng phải làm lại máy.

Tungbk75

Xe hơi
Em chưa gặp ai đi Santafe máy dầu nên ko biết, chỉ thấy các cụ bảo hay phải làm lại máy. Tuy nhiên, chỗ em trước có còn tải van Starex 2006 máy CRDi 2.4 mua hàng bãi cũ chắc bên Hàn cũng chạy 20 vạn cũng nên, về bọn em chạy thêm chục vạn nữa vẫn thấy khỏe, chẳng hỏng gì. Từ 2013 đến này bên em chạy Navara cũng thấy khỏe, chẳng phải làm lại máy.
Toàn nghe nói chứ thực tế máy dầu Hyundai nó bền lắm cụ ạ. E biết có còn San 2009 Chạy 50v rồi máy chưa phải làm lại

muca

Xe tăng
Thôi, cụ chủ chốt 365 đi để em rao bán forte SIi 2009 lên gầm cao của cụ chủ. Em giấu vợ quỹ đen được 100 rồi, chắc xin vợ thêm vài chục nữa là ổn. ;))

Chỉnh sửa cuối:

tamchenlenxe

Xe buýt
Thôi, cụ chủ chốt 365 đi để em rao bán forte SIi 2009 lên gầm cao của cụ chủ. Em giấu vợ quỹ đen được 100 rồi, chắc xin vợ thêm vài chục nữa là ổn. ;))
E nghĩ khớp lệnh cụ này là hợp lý ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng