[Funland] Bà chủ quán chửi sml mấy thượng đế vào ăn quán (include em DzuTo áo xanh )

genius2005

Xe hơi
Thế mà cũng vác mõm đi ăn ... ngu thì bị chửi chứ bịnh tật jiề

dongnat123

Xe container
Em thấy quán ở nth rửa bát và khay cá inox lăn lóc bẩn thế mà ngồi ăn được, đến chịu

xekcòi

Xe tải
Vào quán ăn mà gặp khách chửi bậy em còn không muốn ngồi nữa là chủ quán. Cạn cmn lời với thượng đế.

Cứng Đơ

Xe buýt
Chả éo đâu như Hà lội lắm người mất tiền để nghe xúc phạm8-} trong cờ nhíp có cả e áo ngành đang húp sùm sụp khi bên tai tiếng chó sủa dức đầu ^:)^

Bạch Tử Du

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều khách vào ăn không những chủ quán muốn chửi mà Du cũng muốn đu trend chửi hộ. Ăn một tô phở mà đòi hỏi đủ yêu cầu, toàn lặt vặt. Hết yêu cầu này sang yêu cầu khác như thể là vua trong khi bẩn thỉu vứt giấy ăn xuống sàn, khạc nhổ, hắt nước, nói oang oang v.v

BOPMIT

Xe tải
Riêng đi ăn ở đâu phải xếp hàng thôi là em đã Té rồi nói gì Chửi ,cho tiền em cũng chả vào .Lạ là CCCM vẫn ngồi được .Em phục !

MiTa

Xe lăn
Quán này có miễn phí e cũng del vào, dù nó ko chửi mình nó chửi người khác cũng ko ăn. Dân làm như ko ăn chỗ này thì chết đói lăn quay ra ngay ấy nhỉ.

haidongtay

Xe điện
Em không hiểu tại sao các địa phương khác không có loại bún cháo chửi khách như này mà chỉ HN mới có.
Vì địa phương khác chỉ cần chửi khách là dẹp tiệm ngay.
Chắc là văn hóa HN nó đặc biệt
Làm c.hó có người mà chửi hả cụ,các cụ đi hết lên Thổ Du nằm lì ở đó rồi,giờ khách,1 là người làng,2 là vãng lai thì chửi ai.So bì như cụ hình như hơi khập khiễng

haidongtay

Xe điện
Nhiều khách vào ăn không những chủ quán muốn chửi mà Du cũng muốn đu trend chửi hộ. Ăn một tô phở mà đòi hỏi đủ yêu cầu, toàn lặt vặt. Hết yêu cầu này sang yêu cầu khác như thể là vua trong khi bẩn thỉu vứt giấy ăn xuống sàn, khạc nhổ, hắt nước, nói oang oang v.v
Cụ nói chuẩn,nhiều khi đang ăn thằng đối diện ăn xong trước xong lau mồm còn xì mũi xịt xịt ọc ọc làm chỉ muốn nôn.Em gặp rất nhiều thành phần đó khi đang ăn,vậy mà ăn nói đạo mạo lắm.

haidongtay

Xe điện
Riêng đi ăn ở đâu phải xếp hàng thôi là em đã Té rồi nói gì Chửi ,cho tiền em cũng chả vào .Lạ là CCCM vẫn ngồi được .Em phục !
Xếp hàng là cái văn minh,chuyện này cụ nói vậy là cụ sai rồi đấy,bất kể làm gì nếu cần xếp hàng thì nên xếp hàng.Cụ thử qua chỗ em ăn cơm văn phòng xem,xếp hàng dài dằng dặc,đến em là người làm ở đó ăn còn phải xếp hàng như khách.Cụ đừng tưởng cụ có tiền là nhất,còn nhiều người có nhiều tiền hơn cụ lắm

haidongtay

Xe điện
nhìn cái đống bát như đống rác thế bảo sao không ung thư. chết không phân hủy dc. Nước rửa bát toàn hóa chất trung quốc thì rửa như kia thì hết thế nào dc, chưa kể bệnh truyền nhiễm lây qua đường tiêu hóa. bảo sao ung thư nhiều thế
Cụ chắc toàn măm cơm nhà,chứ nói như cụ 100% quán ăn đều như vậy.Mà cơm nhà giờ cũng chỉ hạn chế thôi chứ chả tránh hết được vì thực phẩm cũng chưa chắc chuẩn

hanh trang 5

Xe hơi
tsb thằng PTV báo Dâm trí, mày rảnh quá đi, ko mày mò làm bài phóng sự ji hay hay hay một bài review đồ ăn các tỉnh thành như của báo Thanh Niên cũng được, chúng mài cứ nhai đi nhai lại chuyện bún mắng cháo chởi ở HN làm ji...ai chẳng biết từ xưa rồi, đăng lại làm rác mắt rác tai, ai ăn kệ họ, quán nó chửi vẫn ăn là việc của họ, nói nhiều, lại còn cái bệnh ăn ko tử tế, tâm địa xấu, cố tình hỏi chọc ngoáy cho chủ quán chửi để lén ghi âm ghi hình...tsb dân trí hết trò
Cụ này chửi tục quá, bỏ qua những thủ thuật PV khách quan mà nói phải có những bài như này mọi người lên án mới thay đổi về văn hóa ăn ở đất thổ đu và một số nới khác nữa, dù sao hiểu quả cuối cùng vẫn tích cực cho xã hội

cuongcq

Xe tải
Nói gì thì nói các quán này đem lại hình ảnh chẳng hay ho gì cho HN cả, các cụ có thể ko bao giờ bị chửi nhưng có nhiều người kahcs bị chửi nên mang tiếng nhiều năm rồi. Muốn văn minh thì e nghĩ chúng ta nên tẩy chay các quán như thế này đi, ko có khách thì bố nó cũng chẳng dám chửi ai.

lacettiGG

Xe điện
Nghe chửi liên tục mà cũng ngồi ăn ngon lành được thì chắc cũng phải thế nào ấy chứ :))

BOPMIT

Xe tải
Xếp hàng là cái văn minh,chuyện này cụ nói vậy là cụ sai rồi đấy,bất kể làm gì nếu cần xếp hàng thì nên xếp hàng.Cụ thử qua chỗ em ăn cơm văn phòng xem,xếp hàng dài dằng dặc,đến em là người làm ở đó ăn còn phải xếp hàng như khách.Cụ đừng tưởng cụ có tiền là nhất,còn nhiều người có nhiều tiền hơn cụ lắm
Sao cụ lại có thể phát biểu thiếu suy nghĩ vậy nhỉ ,tôi có quyền làm gì tôi thích miễn là không thiếu văn hóa là được ,Cụ cứ xếp hàng có sao đâu .tôi thì ko thích đấy !Còn có thể lựa chọn theo khả năng của mình mà cần gì nhiều tiền

haidongtay

Xe điện
Sao cụ lại có thể phát biểu thiếu suy nghĩ vậy nhỉ ,tôi có quyền làm gì tôi thích miễn là không thiếu văn hóa là được ,Cụ cứ xếp hàng có sao đâu .tôi thì ko thích đấy !Còn có thể lựa chọn theo khả năng của mình mà cần gì nhiều tiền
À vâng,đó là quyền của cụ thôi,em xin lỗi vì hơi văn minh chút.Cảm ơn cụ đã nhắc nhở

thịt luộc

Xe máy
Mình vào đây vì có thông tin em DzuTo áo xanh, vậy mà không thấy gì. Đi ra.

0962226789

Xe container
Nhân dịp bún mắng cháo chửi lên báo em post lại câu chuyện của em 5 năm về trước
Một lét văn hóa Hà lội!
Hôm nay có việc lên phố cổ , tiện rẽ vào nhà thằng bạn lâu không gặp. Chém gió một lúc nó kêu đi ăn ! Vừa dừng xe , một thanh niên tranh ảnh đầy mình :
- Đ.m thằng mù không thấy biển để xe bên kia đường à ?
Giật bắn mình , nghe thằng bạn chửi lại :
- Đ.m mày vào gọi thằng bố mày ra dắt xe cho tao !
Vào trong quán ,gặp ông chủ quán to béo tay dao tay thớt cầm con dao chỉ mặt !
- Thằng m.l tưởng mày chết trong l con đĩ nào rồi mà bây giờ mới vác xác qua đây !
- Bia cho bố nhanh không bố hiếp cả họ nhà mày bây giờ !
Ngồi vào bàn , nó bảo đây là quán mà người ta hay gọi là bún mắng cháo chửi , nhìn mặt mày chắc chưa được ăn bao giờ ! À ra thế 30 năm sống ở Hà lội mới chỉ nghe chứ chưa chứng kiến, tìm cái mở bia không thấy mình cao giọng :
- Đ.m thằng già không mang mở bia thì bố mày mở bằng cái đầu b. à ?