[Funland] Bà cô bên chồng

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Có những ng vô tư thành vô ý vô tứ lắm cụ ah. Như nhà e, e ở cùng e gái, ck e ko ở nhà. Có khi có em họ ck, ( em họ chứ ko fai em ruột, ck em út ạ) là con trai ạ, quê ra HN có việc ghé nhà e chơi, xong đòi ngủ lại luôn. Đuổi khéo có ng thì đi có ng thì ko đi nên đành trải chiếu cho ra PK ngủ.
Có chồng mà cho em gái ở cùng cũng khá bất tiện. Ko biết chắc đc chiyện gì. Tốt nhất cho em gái ở trọ riêng

MuathuHN252

Xe lăn
Có chồng mà cho em gái ở cùng cũng khá bất tiện. Ko biết chắc đc chiyện gì. Tốt nhất cho em gái ở trọ riêng
Ck e đi làm xa ko ở cùng. Vậy theo cụ 3 mẹ con nên ở 1 mình với nhau ạ?

Langthang_Mercedes

Xe container
Thế không về nhà ngày nào à?

Tùy suy nghĩ thôi nhưng tự do vẫn muôn năm. Chồng về em gái đi chơi xa à? Em là chồng đi xa về nhà lại rén cũng chả máu lắm.

MuathuHN252

Xe lăn
Có phòng riêng mà cụ. Lâu lâu mới về thôi. E con còn nhỏ, nhà ko có gv, ck em còn muốn các em ở cùng em cho nhà có người, và lúc chẳng may e có việc đột xuất hoặc đêm hôm con ốm đi viện, thì còn nhờ đứa còn lại chứ cụ. Cũng đỡ buồn nữa

Tùy suy nghĩ thôi nhưng tự do vẫn muôn năm. Chồng về em gái đi chơi xa à? Em là chồng đi xa về nhà lại rén cũng chả máu lắm.

MuathuHN252

Xe lăn

Muốn máu cũng ko dc vì nhà có con ạ. Các con cũng chưa ngủ riêng, chẳng biết bh mới cho ngủ riêng dc. Có 3mc buồn. Giờ bảo cno ngủ riêng, e ngủ 1 mình thì e chịu

chichihua

Xe buýt
Nhờ ngừoi quen bệnh viện nằm truyền nước mấy hom nhé mợ chủ. Đảm bảo chồng sáng mắt ra ngay.

cap3hk

Xe tăng
Website
ghequangame.com
Thớt này chủ yếu cho em xin hỏi ý kiến của các mợ ạ. Nếu chồng các mợ đồng ý cho vợ chồng em gái (em gái và em rể) về ở cùng nhà riêng của vợ chồng các mợ thì các mợ thấy thế nào?
Em k biết có phải do em ích kỷ ko nữa nhưng em thấy cực kỳ khó chịu với kiểu ở chung nhà với em gái chồng và em rể như vậy. Cho đến nay là đc gần 1 tháng rồi nhưng em vẫn chưa thích nghi đc với cuộc sống như kiểu có người lạ trong nhà vậy :( Hơn nữa cái thái độ xử sự và cách sống ko biết điều của con em gái chồng càng ngày càng làm em sôi máu mà k biết xả đi đâu...
Li dị mợ ạ ;))
Không dám li dị thì ngậm đắng nuốt cay vậy.
Không thì hôm nào đang ngậm thằng cu tí trong mồm mợ đưa màn hình điện thoại viết đoạn
" Giờ mình bảo em nó chuyển đi hay để em nhay đứt"
Ắt được việc =))

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Ở nhà 1 mình thấy bt. Thêm em gái có vững tin hơn ạ?. Mình ở chung cư. Thang máy có cam, có thẻ. Hành lang cũng an ninh. Ở mấy mình chả như nhau

MuathuHN252

Xe lăn
Ở nhà 1 mình thấy bt. Thêm em gái có vững tin hơn ạ?. Mình ở chung cư. Thang máy có cam, có thẻ. Hành lang cũng an ninh. Ở mấy mình chả như nhau
Em quen ở nhiều mình rồi, h ở 1 mình e buồn lắm ạ. Vd như năm ngoái, 1 lần đêm e fai đi cấp cứu ở viện, 1 lần thì con em. Năm nay cũng đưa con đi khám đêm mấy lần, nếu ở riêng thì lúc đó mới gọi em gái từ nhà nó sang nhà mình ạ? Rõ là mất tgian hơn.
Bọn em nhà đông chị em, ở với nhau từ hồi sinh viên đến h, đứa nào đi lấy ck hoặc về quê làm mới ra riêng thôi.
Trộm cướp gì thì e lại ko lo

Chỉnh sửa cuối:

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Em quen ở nhiều mình rồi, h ở 1 mình e buồn lắm ạ. Vd như năm ngoái, 1 lần đêm e fai đi cấp cứu ở viện, 1 lần thì con em. Năm nay cũng đưa con đi khám đêm mấy lần, nếu ở riêng thì lúc đó mới gọi em gái từ nhà nó sang nhà mình ạ? Rõ là mất tgian hơn.
Bọn em nhà đông chị em, ở với nhau từ hồi sinh viên đến h, đứa nào đi lấy ck hoặc về quê làm mới ra riêng thôi.
Trộm cướp gì thì e lại ko lo
Uh cũng do nhà bạn ck đi suốt. Chứ ck ở nhà khéo bạn ko dám cho em gái ở chung

MuathuHN252

Xe lăn
Uh cũng do nhà bạn ck đi suốt. Chứ ck ở nhà khéo bạn ko dám cho em gái ở chung
Vâng ạ. Ck ở nhà thì khác, bản thân e gái e nếu a rể ở trong nhà nó cũng ko muốn ở chung đâu ạ. E ko nói những vấn đề linh tinh, đơn cử như ở nhà muốn thả rông mà có a rể thì cũng ko dc, rồi lỡ tắm quên đồ gọi chị lấy giúp hoặc quấn khăn vô lấy ko sao. Nghĩ thế đã thấy phức tạp rồi.

Diep1979

Xe điện
Nhà cháu vẫn nói F1 lớn là nhà bố mẹ cũng là nhà của con và em. Sau lớn phải nhường nhịn em nhé

Tuy nhiên, nhà cháu thấy nếu em gái kéo cả gia đình về nhà anh trai ở thì cũng bất tiện thật.
Thà ra ngoài thuê, anh em vẫn hòa khí, chị dâu em ck cũng vui hơn

bing-bing

Xe buýt
Éo ai lại cho ở như thế. Ngắn hạn thì đc.

Thai bp

Xe tăng
thà cho tiền thuê chỗ khác chứ quan ddiemr của e là không ở chúng nv dc. ở nhờ vài ngày thì dc.

xedaprach

Xe điện
Đến chị giúp việc loanh quanh vài tiếng đã thấy không thoải mái rồi nữa là cả ngày, ăn ngủ đêm hôm.
Ví dụ lúc nghỉ ngơi thư giãn nằm sô pha ghếch chân ăn vặt xem tivi, lại có ông em rể lượn qua chả phải ngồi thẳng dậy, rồi vào nhà tắm tắm rửa hát hò bật nhạc tùm lum, chả nhẽ cứ bô bô trước mặt người lạ. Thỉnh thoảng vc tình cảm thơm hay ôm cái thì sao, chả nhẽ diễn phim tình cảm cho dâu rể xem?

TUCSON9389

Xe điện
Vì em biết tính con em gái chồng rồi nên em biết em và nó k thể ở chung nhà, nó lười và bừa bãi mà tính em thì phải gọn gàng sạch sẽ, nó ở nhờ nhà em nhưng chả muốn động chân động tay gì, đành rằng nó bầu bí nên em cũng thông cảm phần nào mấy việc nhà, ấy thế nhưng em chỉ thực sự cảm thấy k đc tôn trọng khi hôm qua em đi làm về nó nhìn thấy em mà k thèm hỏi chị 1 câu, ăn nó k thèm mời, xin lỗi các cụ nếu em stress quá mà lại lên đây kêu ca
chồng mợ là cái thể loại éo gì thế nhỉ. thôi mợ hạ hỏa đi.kệ con bà nó, coi nó là người vô hình. nó ngu thì nó tự chịu

Thesun1987

Xe tải
chồng mợ là cái thể loại éo gì thế nhỉ. thôi mợ hạ hỏa đi.kệ con bà nó, coi nó là người vô hình. nó ngu thì nó tự chịu
Thớt được 5 năm rồi mà vẫn hấp dẫn nhỉ! Mợ chủ không chia sẻ cái kết cho mọi người hóng

goodgirl

Xe tăng
E gái ck em cũng về ở cùng gần 1 năm nay, nói chung nhiều khi mình cũng bất lực vì ko biết nói như thế nào. Nhưng thật sự ở cùng lâu e cũng ko thấy thoải mái.

nguyen_kia

Xe điện
Tách ngay chứ sao nữa, sống với bố mẹ còn khó mà hòa hợp được nữa là cả vc em gái.

vanhai493

Xe điện
K rõ chủ thớt chia tay chồng chưa kaka