[Cần bán] Bà con ai gặp các vấn đề về mối muỗi, gọi cho tôi 😂

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
0 VNĐ

eco.pestcontrol

Xe tải
Website
www.ecopestcontrol.com.vn
Dán Đức cụ diệt giá rổ ntn. Bảo hành bao nhiêu lâu hả cụ. Em ở chung cư
Giá theo diện tích cụ nhé, bảo hành các cụ off 4 tháng ạ. Cụ check inbox giùm em, tks cụ!

Vit09

Xe hơi
Nhà e có loại mối thấy nó có cánh bay ra ý bác, xong lúc sau thấy nó đứt cánh xong bò lung tung chui vào đồ gỗ thì phải. Nhà bác có diệt dc loại ấy k

eco.pestcontrol

Xe tải
Website
Nhà e có loại mối thấy nó có cánh bay ra ý bác, xong lúc sau thấy nó đứt cánh xong bò lung tung chui vào đồ gỗ thì phải. Nhà bác có diệt dc loại ấy k
Nó là mối cánh, khi có mối cánh thì có thể nhà bác đang bị mối hoặc cũng chỉ là do mối bên ngoài bị thu hút bởi ánh đèn bay vào, tầm này đang mùa mối phân đàn làm tổ nên bay ra nhiều. Bọn này khi rụng cánh chui xuống đất nếu gặp điều kiện thích hợp sẽ trở thành mối chúa - hình thành tổ mối mới. Bọn mối cánh này rụng cánh là nó cũng chết thôi, cẩn thận cụ cứ quét vứt đi đc rồi. À mà mối cánh rang lên ăn đc đó hehe

Vit09

Xe hơi
Nó là mối cánh, khi có mối cánh thì có thể nhà bác đang bị mối hoặc cũng chỉ là do mối bên ngoài bị thu hút bởi ánh đèn bay vào, tầm này đang mùa mối phân đàn làm tổ nên bay ra nhiều. Bọn này khi rụng cánh chui xuống đất nếu gặp điều kiện thích hợp sẽ trở thành mối chúa - hình thành tổ mối mới. Bọn mối cánh này rụng cánh là nó cũng chết thôi, cẩn thận cụ cứ quét vứt đi đc rồi. À mà mối cánh rang lên ăn đc đó hehe
Vâg. E thì nghĩ nó ở trong hốc tủ của nhà bác ạ, thảo nào đợt này nó bay ra lắm thế. E thấy rụng cánh ra có con thì chết có con thì chui vào khe tủ gỗ bác ạ. Nhà e toàn phải bật đèn bắt muỗi tắt điện đi nó bay vào nổ đen đét luôn. Chả biết có làm cách nào diệt tận gốc dc ko bác?

eco.pestcontrol

Xe tải
Website
Vâg. E thì nghĩ nó ở trong hốc tủ của nhà bác ạ, thảo nào đợt này nó bay ra lắm thế. E thấy rụng cánh ra có con thì chết có con thì chui vào khe tủ gỗ bác ạ. Nhà e toàn phải bật đèn bắt muỗi tắt điện đi nó bay vào nổ đen đét luôn. Chả biết có làm cách nào diệt tận gốc dc ko bác?
Diệt dc nếu mò dc đường mối đang hoạt động cụ, cụ sắp xếp đc thời gian thì set em cái hẹn - bên em qua ktra xem sao. Có gì cụ inbox thông tin giùm em nhá :)

anhtt10

Xe buýt
Cụ diệt được ruồi cống ko ạ? Nhà e phòng tắm tầng 1 nhiều quá. Tks

eco.pestcontrol

Xe tải
Website

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn

quocanhpack

Xe tăng
Nhà tôi 3 tầng 1 tum. Tổng s mặt bằng là 200m2. Cụ báo giá diệt muỗi giúp tôi. Mà cụ cho hỏi thuốc đó có dị ứng với trẻ em không? Cách đây dăm bảy năm tôi cũng có nhờ cậu bạn chạy qua cụ mua thuốc về tự pha. Mới phun được 1 tầng thì mấy mini đã ngứa khắp mặt nên tôi bỏ. Giờ lắm muỗi quá.

eco.pestcontrol

Xe tải
Website
Nhà tôi 3 tầng 1 tum. Tổng s mặt bằng là 200m2. Cụ báo giá diệt muỗi giúp tôi. Mà cụ cho hỏi thuốc đó có dị ứng với trẻ em không? Cách đây dăm bảy năm tôi cũng có nhờ cậu bạn chạy qua cụ mua thuốc về tự pha. Mới phun được 1 tầng thì mấy mini đã ngứa khắp mặt nên tôi bỏ. Giờ lắm muỗi quá.
Có loại dị ứng có loại ko cụ - nhà có trẻ nhỏ thì lựa loại ko dị ứng là đc mà, nhà cụ hết 800k nhé :)

eco.pestcontrol

Xe tải
Website

eco.pestcontrol

Xe tải
Website

toxic82

Xe điện
Nhà các cụ có mối muỗi kiến gián alo em nhé, nhà em 3 đời diệt mối muỗi côn trùng, em là đời đầu tiên 😅
Thông tin thì ở link gian hàng nhà em dưới đây ạ :)
Nhà e đang bị kiến, thuốc diệt có ảnh hưởng đến trẻ con ko cụ?

eco.pestcontrol

Xe tải
Website
Nhà e đang bị kiến, thuốc diệt có ảnh hưởng đến trẻ con ko cụ?
Bản chất thuốc diệt côn trùng là hoá chất hết, nhưng dùng với dư lượng an toàn thì nó an toàn thôi cụ. Trẻ nhỏ dưới 3 tuổi cứ né ít nhất nửa ngày cho lành nhé cụ

zonda82

Xe container
Vì tao tao phải đánh mày, vì mày tao phải đánh cả tao lẫn mày

Trạng thái
Thớt đang đóng