[Camera] Bà già đi xe máy điện chơi trò ú òa, làm em vạ lây, cuối năm mà đen quá cc!

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Chia buồn cho cụ chủ, âu cũng là như các cụ xưa vẫn nói: "của đi thay người".

Cơ mà cụ nhắc tới cái còi như này, chợt em lại nhớ đến cái thớt nào trong này nói về văn hoá CÒI đấy cụ :))
Còi quyền cụ nhỉ

trươc cái xe tải là điểm mù.em cũng nghĩ cụ chủ đi hơi nhanh.rút kinh nghiệm cụ ạ

wagon865.46

Xe tăng
Nhìn cam thì nhanh, chứ 20-30 km/ h thôi. Mấy ông gõ phím cứ trách cụ chủ chạy nhanh nọ kia nghe mà chán. Vào các ông thì lại gào lên là em đi chậm. Nói thật vụ này là đen, bà cụ hiểu gì về kĩ năng đâu, đi theo thói quen trong làng nên mới lao thẳng vào xe cụ chủ. Cụ chủ có đi 10km/h vẫn dính
Em cũng không quen biết cụ chủ thớt, nhưng đọc còm của cụ nên phải còm. Em đồng ý với cách nhận xét của cụ.
Nhiều khi đi đường về đến nhà mới biết may được ông bà tổ tiên đỡ hộ. Còn tình huống này, theo cá nhân em, cụ chủ thớt quá đen, lúc đó cụ chủ có dừng lại cũng bị đâm.

wagon865.46

Xe tăng
Xin thưa với cc là em mất hơn 40 củ vì em giải quyết tình cảm ạ, em có gọi CSGT vào làm việc và em cũng đã tham khảo ý kiến của 1 số mối quan hệ (cả bên bạn em làm CSGT (ko phải CSGT giải quyết vụ việc) cả bên luật sư) nên em mới đưa ra quyết định như vậy, chi phí cho gđ bà ấy cũng hết gầm 100 củ ạ (em có lưu đủ mọi biên lai, viện phí Việt Đức...) nên em nghĩ giải quyết hài hòa và tình cảm vậy thôi chứ em ko muốn đưa nhau ra tòa ạ
Chia sẻ với cụ về tình huống không may này.
Năm mới chúc cụ và gia đình sức khoẻ, an khang hạnh phúc!

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
Bà ấy sang trái đường cũng là bất ngờ thật, vì đôi lúc nghĩ góc đó là an toàn vì là cùng chiều. Người ta bị cũng khổ, dân ta đi xe máy liều vì chưa bị thì chưa sợ, bị rồi mới thấy khổ cả phần còn lại