[CCCĐ] Ba thế hệ đi Tây

TungNguyenMD

Xe container
Chỉ khi ra đến bãi xe mới thấy có người. Còn lại bên trong BV em thấy vắng vẻ, nếu có người ai cũng nói nhỏ nhẹ. Mà chẳng riêng gì trong BV, em thấy người Mỹ cái gì cũng thích to: nhà to, xe to, đồ dùng lớn...nhưng nói lại nhỏ hơn người Việt mình

Lấy xe đi về

TungNguyenMD

Xe container
Rời bệnh viện cả nhà em đi shopping ở một trong những mall lớn của vùng này là Macy's

Cạnh đây là khu nhà giầu với những ngôi nhà trị giá cả chục triệu USD

TungNguyenMD

Xe container
Cái trung tâm mua sắm này khá rộng lớn, họ bán đủ thứ từ thời trang, vật dụng gia đình, cho tới ô tô. Nhưng giá cả cũng khá đắt

TungNguyenMD

Xe container
Thấy bán xe Tesla em vào xem nó ra sao

Thấy bảo em này hơn 100K, không biết về VN giá thành bao nhiêu

XetăngT34

Xe buýt
Hay quá cụ ạ, những góc nhìn lạ và mới mẻ khác với đi tour. Em cám ơn cụ.

TungNguyenMD

Xe container
Em này thì "có" mấy chục ngàn thôi ;)

Đặc trưng của màn hình Tesla là siêu to, siêu khổng lồ

TungNguyenMD

Xe container
Sau một hồi xem xét, cũng thấy mê. Nhưng nghĩ tới cảnh VN mình không có cột sạc điện nên em thôi các bác ạ :))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Chả nhẽ họ ghê tởm Cộng sản đến vậy sao Cụ? :D
Vào máy bay, em được ưu tiên ngồi hàng gần cuối: số ghế 60/62. Nhưng thôi kệ cmn, thấy mình được xếp ngồi cạnh 2 em tây xinh như mộng là em vui rồi. Ấy thế nhưng vừa ngồi xuống, em tây bên tay phải nhìn em như người ngoài hành tinh với ánh mắt khinh bỉ. Chưa hết, em tây bên tay trái cũng trợn mắt "Oh" lên một tiếng rồi chạy ra toilet nôn thốc nôn tháo.
Thật khó hiểu, từ trước đến nay em cứ nghĩ phải quan hệ TD thì mới có thai, rồi có thai thì mới ốm nghén, mới nôn. Vậy tại sao em vừa ngồi xuống cạnh em tây đã chạy ra toilet nôn rồi? Hay khả năng đàn ông của mình nó mạnh quá nên chỉ cần ngồi cạnh cũng làm cho phụ nữ có thai chăng? Có thể lắm, ngày xưa đọc truyện cổ tích VN thấy có mấy bà thấy dấu chân lạ ướm thử cũng mang thai. Vậy nên em nghĩ như thế hoàn toàn có thể.
Hai em tây lấy cái cớ mả mẹ gì đó nói với tiếp viên xin đổi chỗ mà dứt khoát không ngồi cạnh em. Ặc! làm sao vậy nhỉ? sao ngừoi ta lại chạy trốn mình như dịch bệnh vậy???? Em cũng không hiểu, nhưnng sau khi nghe lỏm thấy hai em tây thì thào với nhau cái gì có có chữ "Com miu nít" thì em hiểu ra các bác ạ. Tất cả chỉ do chiếc áo của em đang mặc :))

Thôi kệ, chúng mày phân biệt cũng được, ghế càng rộng, cậu càng có cơ hội nằm duỗi dài ra ghế đánh một giấc cho đến khi máy bay hạ cánh

TungNguyenMD

Xe container
Outback là chuỗi bít tết khá lớn ở Mỹ, giá ăn trung bình khoảng 30 USD/ người. Nhà em có bữa trưa tại đây

TungNguyenMD

Xe container
Chẳng phải theo trào lưu gần đây ở VN "Đã uống thì không lái".... mà ở đây uống mà lái nó cho đi tù. Nên em phải tuân thủ luật ăn bít tết với Coca

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF