[Funland] bác nào có kinh nghiệm chữa bệnh trĩ chỉ giùm em.

dragon2011

Xe tải
Bạn cho xin Sđt của bạn đi, mình sắp khám bác sĩ Ngọc mà lo quá
Cụ nên vào Bệnh viện chuyên khoa trực tràng mà khám (Tràng An, Việt Đức,...), tránh xa PK cộng đồng 193 Bà Triệu ra.
Trĩ độ nhẹ còn tiêm được, nặng rồi thì không ăn thua đâu. Em từng tiêm chỗ BS Ngọc rồi, đau chết đi sống lại nhưng vẫn không khỏi được, phải đi cắt mới ổn.
Cụ search nhóm "Hội chia sẻ kinh nghiệm mổ trĩ và hậu phẫu" trên Facebook, đọc kỹ những chia sẻ trong đó, rồi hãy quyết định nhé.

Sieunhanheo

Xe đạp
Cụ nên vào Bệnh viện chuyên khoa trực tràng mà khám (Tràng An, Việt Đức,...), tránh xa PK cộng đồng 193 Bà Triệu ra.
Trĩ độ nhẹ còn tiêm được, nặng rồi thì không ăn thua đâu. Em từng tiêm chỗ BS Ngọc rồi, đau chết đi sống lại nhưng vẫn không khỏi được, phải đi cắt mới ổn.
Cụ search nhóm "Hội chia sẻ kinh nghiệm mổ trĩ và hậu phẫu" trên Facebook, đọc kỹ những chia sẻ trong đó, rồi hãy quyết định nhé.
Bạn bị trĩ độ mấy

dragon2011

Xe tải
Mình bị trĩ hỗn hợp, độ 3.

liverpool

Xe tải
Cụ chuẩn. Cứ bệnh viện mà làm.
em vừa đi cắt về đây, cắt bàng pp longo, hôm đầu đau rát không ngủ được, 1-2 hôm sau dịu dần…
Em nghĩ các quảng cáo tiêm, cắt k đau đều là bốc phét vì toàn mấy phòng khám với ông lang quảng cáo và chém thế.

Lucas88

Xe máy
Cụ chuẩn. Cứ bệnh viện mà làm.
em vừa đi cắt về đây, cắt bàng pp longo, hôm đầu đau rát không ngủ được, 1-2 hôm sau dịu dần…
Em nghĩ các quảng cáo tiêm, cắt k đau đều là bốc phét vì toàn mấy phòng khám với ông lang quảng cáo và chém thế.
Xin review cụ cắt longo nhé
- cụ đau mấy ngày
- nghỉ nằm nhà mấy ngày
E đang tính đi cắt cho triệt để, chứ mỗi lần đi cầu xong khổ sở quá

Hưngchột

Xe buýt
Em nghe nói mổ longo hay bị biến chứng hẹp hậu môn lắm bác ạ

Nha_Sy

Xe tải
bị trĩ thì nên vào BV khám, cần thiết thì phẫu thuật, giờ có nhiều phương pháp nhẹ nhàng mà an toàn, nhưng vẫn phải gây mê hay tiền mê, dó đó các Cụ không nên đến các Phòng khám bên ngoài làm nhé (phòng khám không được phẫu thuật lớn, ko đc gây mê, tiền mê), dùng thuốc mê, tiền mê dễ bị biến chứng suy hô hấp do co thắt cơ hô hấp, cực nhanh tử vong (điển hình vụ Thẩm mỹ viện Cát Tường, thẩm mỹ BS Ái ở đg Giải Phóng