Thảo luận Bác nào đang chạy focus trend 2018 cho em xin tư vấn, em đang tính cưới em này

mouse136

Xe tải
Vụ của cụ xử lý sao rồi ạ?
Cụ ib e xin tên đại lý để e chừa ra đc ko ạ?

Ko biết có bác nào lấy Focus Trend mà giống e ko nữa, xe lấy đầu tuần thì cuối tuần nằm garage.
Lí do: Xe nóng máy, chạy ù hết cả tai, bảo dưỡng check nói lỗi quạt két nước, kt nói có thể lắp quạt cân bằng động ko chuẩn làm rung ù vô khoang.Nằm hết 1 ngày, lấy quạt mới tứ xe khác gắn qua-->kq là chỉ có giảm bớt, nên bên đl nói sẽ báo cho hãng Ford VN.
E có hỏi 1 a kt, a này nói trước có ng cũng bị vậy, ng ta cũng la um sùm đòi trả xe, nhung kq hinh như ko tới đâu...
Lấy xe mới mà vài hôm đã nằm ụ là bực bội rồi, nhưng vẫn chưa là gì so với cái bực thằng sales và đại lí Ford, ngày lên nhận xe thầy nó để xe mình đậu ngoài đường, xe thì dính toàn bụi sơn nước của ctr bên cạnh, nhìn ko thể ko chửi thề, làm ăn như kiểu chụp giựt vậy!
Xe đang chờ giải quyết từ hãng (bên d/l nói hãng sẽ cho ng xuống ktra) nên e tạm để đây,chưa công bố tên Sales và đại lí.
Vài chia sẻ cho bác nào muốn có tt từ Focus.

Shop245

Xe buýt
Focus trend bên e đợt này xe đang về cả 4 cửa và 5 cửa ạ khá là đầy đủ màu sắc. giá thì e không tiện báo trên này sợ anh em lại chém nhau nên cụ nào quan tâm thực sự thì alo e 0973426733 hoặc inbox cho e số đt e gọi lại ngay ạ
Cụ ném chỗ kín e phát, e đang quan tờ âm...

cauchu

Xe hơi
Ko biết có bác nào lấy Focus Trend mà giống e ko nữa, xe lấy đầu tuần thì cuối tuần nằm garage.
Lí do: Xe nóng máy, chạy ù hết cả tai, bảo dưỡng check nói lỗi quạt két nước, kt nói có thể lắp quạt cân bằng động ko chuẩn làm rung ù vô khoang.Nằm hết 1 ngày, lấy quạt mới tứ xe khác gắn qua-->kq là chỉ có giảm bớt, nên bên đl nói sẽ báo cho hãng Ford VN.
E có hỏi 1 a kt, a này nói trước có ng cũng bị vậy, ng ta cũng la um sùm đòi trả xe, nhung kq hinh như ko tới đâu...
Lấy xe mới mà vài hôm đã nằm ụ là bực bội rồi, nhưng vẫn chưa là gì so với cái bực thằng sales và đại lí Ford, ngày lên nhận xe thầy nó để xe mình đậu ngoài đường, xe thì dính toàn bụi sơn nước của ctr bên cạnh, nhìn ko thể ko chửi thề, làm ăn như kiểu chụp giựt vậy!
Xe đang chờ giải quyết từ hãng (bên d/l nói hãng sẽ cho ng xuống ktra) nên e tạm để đây,chưa công bố tên Sales và đại lí.
Vài chia sẻ cho bác nào muốn có tt từ Focus.
đã giải quyết chưa cụ! cụ cập nhật cho ae khác biết?

focus thì em nói thật trong phân khúc, đi là phê nhất giá cũng mềm hơn thời điểm trước rất nhiều,... xe đầm chắc, cảm giác lái tốt... máy khoẻ và bốc... cụ đừng chọn xe nhật xe hàn vì nó được cái mã thôi.. còn chất thì nên chọn focus 0888 073 883 mr trí hnf cụ cần thì alo em.. e tư vấn cho

Tiendat0711

Xe hơi
E đi bộ thiệt nhưng vì ít post bài, chủ yếu là đọc để biết tt thôi
E có đủ tin nhắn của sales và đạilí, biên bản giải quyết của hãng và biên bản thay quạt mới của bảo hành tại dl
Tình hình là ng của Ford xuống,sau khi thay quạt thì đề nghị mình cho tháo toàn bộ giàn mặt trước để tìm nguyên nhân, để có thể xử lí cho các xe sau nếu bị cùng vấn đề.Lúc đầu cũng nghĩ chắc phải chịu cho ng ta rã xe ra, nhưng nghĩ lại ng trước cũng bị mà cũng ko gq dc gì nên thôi, sau đó nv hãng thử độ ồn của xe sau khi thay quạt và so sánh vs 1 xe mới khác-->kq tương đương nhau ( đo bằng mấy cái app gì đó trên phone????)
sau cùng phải chấp nhận, nhưng lấy xe về ra cao tốc chạy thử thì cảm giác nó vẫn còn ù.
so sánh với lúc đầu thì bớt dc khoảng 80%.
Nếu bác mua xe mới 1 tuần mà phải nằm xưởng cho họ ngâm kiú, liệu cảm xúc bác lúc đó thế nào? chưa kể service của dl và sales, lấy tiền coi như xong, trách nhiệm còn lại thuộc về hãng.

Hôm bàn giao xe cho khách đây, xe để ngoài đường các bác ạ,,,

em cũng thích ford nhưng vấn đề của cụ đúng là cần quan tâm, có thông tin gì cụ report nhá

A03806

Xe tải
Các cụ đang đi ford rồi không ai lên tiếng giúp sao ? Cái này e cần 1 lời khuyên hết sức thật bỏ qua cái tôi vì thường dùng xe gì các cụ ngại nói thật điểm xấu về nó.

fordtot_dongever

Xe buýt
Các cụ đang đi ford rồi không ai lên tiếng giúp sao ? Cái này e cần 1 lời khuyên hết sức thật bỏ qua cái tôi vì thường dùng xe gì các cụ ngại nói thật điểm xấu về nó.
Nhiều cụ đang chưa hiểu cụ muốn thông tin gì cụ ak.
Còn về điểm yếu của Focus, em tổng hợp theo ý kiến đa số khách hàng thì vấn đề ở hàng ghế sau hơi chật khi người trên 1m7 ngồi, nếu chủ yếu đi cá nhân hoặc gia đình nhỏ 2ng lớn 1-2 trẻ con thì k vấn đề.
Focus đời này đang rất "lành" theo đánh giá của tư vấn bán hàng bọn e!

SantaFe_MLX

Xe buýt
Em có nhu cầu lấy focus trend 5 cửa màu trắng. Giá hợp lý em đặt tiền luôn. Cụ sale nào ở Hà Nội cho em xin báo giá. Nếu 555 thì đừng báo cho mất công vì có chỗ đồng ý em giá đó rồi

MUcielago

Xe tải
Em có nhu cầu lấy focus trend 5 cửa màu trắng. Giá hợp lý em đặt tiền luôn. Cụ sale nào ở Hà Nội cho em xin báo giá. Nếu 555 thì đừng báo cho mất công vì có chỗ đồng ý em giá đó rồi
Em vừa đi xem, lái thử Focus Trend hôm nay. Sale báo em 560.
Cụ inb em chỗ kín 555 & dưới 555 với! Tks cụ.

Cao Dương

Xe đạp
Focus đang xuống giá thảm hại, cụ nào cần giá xe và chính sách khuyến mại alo e Phúc Hà Thành Ford 0973426733 hoặc nháy máy để e gọi lại nhé. Phọt giá tụt quần luôn ạ.e xin phép không báo giá trên này vì ở đây nó k tiện ạ
Mấy hôm nữa anh qua nhé!

SantaFe_MLX

Xe buýt

Duc Trung TH

Đi bộ
có cụ nào chốt được ff sport 2019 tầm 700 ko ạ?