bác nào đi PraDo cho tư vấn cho em phát nào!

hoangphucanh

Xe hơi
bác nên cân nhắc xem mua xe cho ai , bác đi một mình nhiều hay chở gia đình , em thấy prado lái rất chán , tay lái nhẹ ,bố trí nút bấm điều khiển rất khó dùng, cái nút mở gương bây h thỉnh thoảng em vẫn phải tìm , vì nó bố trí dưới chỗ tay lái , máy hơi yếu bác tải người vượt phải về số thấp mới vượt khỏe đc , bù lại người ngồi bên sẽ thoải mái , vì xe tương đối rộng ở 5 chỗ ngồi , chỗ ghế hàng 3 thì chật lắm , xe đi êm , cách âm tốt , ngồi bên cạnh thì thích.
. Em thấy bác nói là 1 chưa thấy ai nói prado lái rất chán cả em đi 3 năm rồi và đi rất nhiều de thấy cảm giác đánh lái rất thích, cách âm tuyệt và giảm sóc ko chê vào đâu được. Xe khá ổn đấy ạ.

cmcuong

Xe đạp
vengazin;15189942 Thứ 1 các cụ xem form mới Prado hôk em nhé (em đã đặt rồi tháng 01/2014 lấy xe) [/QUOTE nói:
bác đặt ở đâu vậy? rổ giá thế nào?

khoaanycar

Xe tải
chẳng là em đang định li dị vợ 2 là kia forte để cưới 1 em chân dài miên man.có bậc có số ở trong làng chân dài là em prado .nhưng qua tìm hiểu em thấy là prado khỏe khoắn đi cả đường trường và đường đèo núi đều khoái.con vợ em nó yếu quá.nên không phục vụ em được nữa.em đang phân vân giữa prado mới và 1 em lexus RX 350 cũ.bác nào biết về 2 con này tư vấn cho em với ạ
-nên chọn lexus cũ hay prado mới.
*em là con nhà lành các bác đừng chém gió thành bão nhé.tụt hết cả ...em.hihi
thanks các bác
bên em mới về 1 xe Prado TX.L màu xanh bộ đội bản Nhật xuất Trung Đông tên công ty xe đẹp xuất sắc chạy chuẩn 2 vạn 6 hơn xe trong hãng hộp lạnh màn hình trần cụ nhé.Cụ thu xếp thỏi gian rảnh qua bên em xem xe nếu cụ có nhu cầu em nghĩ cụ sẽ thích xe ngay đấy ạ

winterfell

Xe tải
mấy tiền cụ ơii

bên em mới về 1 xe Prado TX.L màu xanh bộ đội bản Nhật xuất Trung Đông tên công ty xe đẹp xuất sắc chạy chuẩn 2 vạn 6 hơn xe trong hãng hộp lạnh màn hình trần cụ nhé.Cụ thu xếp thỏi gian rảnh qua bên em xem xe nếu cụ có nhu cầu em nghĩ cụ sẽ thích xe ngay đấy ạ

CelicaGT

Xe buýt
Em thấy nhiều cụ chê prado 2.7 và cái chủ đề kiêu này trên OF cũng nhiều rồi. Cá nhân em đi 2 năm nay rồi chả chê vào đâu được ngoài mỗi cái đi trong Hà Nội nhất là lên phố kiếm chỗ đõ hơi bất tiện. Nhiềubcuj bảo xác to máy yếu nhưng em nghí hãng họ cũng tính chấn rồi mới nhập về dòng 2.7 nhiều hơn chứ ko tự nhiên đâu.đường VN các cụ vít đc tốc độ trung bình là bao nhiêu mà cần 4.0. Có cụ lại bảo ráng lên lấy LC 200 hồi em chọn xe cũng có cụ khuyên thế nhưng ráng thêm 700 vào cái thời điểm này nó không giống cụ vào hàng phở nhân ngày đẹp trời gọi tô đặc biệt đâu. Cá nhân em nếu có dịp trúng Lô cngx muốn ó thêm con RX 350 chứ đổi thì không vì mỗi con một kiêu và có mục đích sử ngj khác nhau. Nhân đây có cụ nào mói mua Hilux 3.0 mà chán cần đẩy đi hú em nhé.

longyt

Xe tải
Tôi đã đi Prado 2004, 2008, giờ đang đi TXL 2013 2.7AT. Qua 12.000km với TLX 2013 tôi thấy Xe rất êm ái, cảm giác lại nhẹ nhàng, chính xác, cách âm tốt, các tính năng cơ bản ko thiếu gì, có cả hộp lạnh, điện 220V... Đi đường xa thì vô cùng thoải mái, cả người lái và hành khách. Lên xe luôn cảm thấy rất an tâm, kể cả trời mưa to, gió bão... Có 2 điểm hạn chế: Lúc tăng tốc nhanh, máy hơi yếu, vì vậy trên đường trường muốn vượt tốt thì chuyển ngang về số 3 là OK ngay. Xe hơi cồng kềnh khi đi đường phố. Còn lại mọi thứ với tôi là tuyệt vời!

Chỉnh sửa cuối:

Dailo

Xe tăng
Em cũng đang lấn cấn như Cụ, tìm Prado TXL khó khăn quá chắc đành chuyển hướng sang RX350 vậy. Cơ mà giá RX bây giờ cao khủng khiếp, em đang xem một em 2009/2009, mầu đen, bản trung đồ, thiếu HUD, loa MARK... giá nội bộ 2 tỉ 135 triệu, xe thì còn cứng nhưng thấy đời hơi xâu.

Cụ nào có RX 350 thì hú em với...

vengazin

Xe tải
Tôi đã đi Prado 2004, 2008, giờ đang đi TXL 2013 2.7AT. Qua 12.000km với TLX 2013 tôi thấy Xe rất êm ái, cảm giác lại nhẹ nhàng, chính xác, cách âm tốt, các tính năng cơ bản ko thiếu gì, có cả hộp lạnh, điện 220V... Đi đường xa thì vô cùng thoải mái, cả người lái và hành khách. Lên xe luôn cảm thấy rất an tâm, kể cả trời mưa to, gió bão... Có 2 điểm hạn chế: Lúc tăng tốc nhanh, máy hơi yếu, vì vậy trên đường trường muốn vượt tốt thì chuyển ngang về số 3 là OK ngay. Xe hơi cồng kềnh khi đi đường phố. Còn lại mọi thứ với tôi là tuyệt vời!
Thế Cụ sắp phải đổi form 2014 rồi vì form mới đẹp hơn hẳn :)) :)) :))