Bác nào làm ngân hàng giúp em vấn đề vay tiêu dùng với

Vuongpro

Xe đạp
27% là lãi suất vay tín chấp ( không tài sản đảm bảo) đấy cụ ơi.
Giờ các cụ đi vay mua nhà, mua xe thì đều dùng chính tài sản đó làm TSĐB. Nên lãi suất sẽ thấp hơn rất nhiều và còn tính theo dự nợ giảm dần
Hiện tại bên em các các chương trình cho vay mua nhà, mua xe với lãi suất ngắn hạn ( dưới 12 tháng) từ 7.5% và lãi suất dài hạn ( từ 12 tháng trở lên) từ 8%
Cụ nào cần tư vấn mua nhà, mua xe thì ới em. Em tư vấn nhiệt tình.

MrCuiBap1102

Xe đạp
27% là lãi suất vay tín chấp ( không tài sản đảm bảo) đấy cụ ơi.
Giờ các cụ đi vay mua nhà, mua xe thì đều dùng chính tài sản đó làm TSĐB. Nên lãi suất sẽ thấp hơn rất nhiều và còn tính theo dự nợ giảm dần
Hiện tại bên em các các chương trình cho vay mua nhà, mua xe với lãi suất ngắn hạn ( dưới 12 tháng) từ 7.5% và lãi suất dài hạn ( từ 12 tháng trở lên) từ 8%
Cụ nào cần tư vấn mua nhà, mua xe thì ới em. Em tư vấn nhiệt tình.
Vay tín chấp có một số bank cũng cao chót vót. Vay thế chấp thì lãi suất tiết kiệm + biên độ (tùy thuộc) rơi vào khoảng 11 đến 11.5 thôi cụ ơi. Hiện tại cũng có rất nhiều bank ra chương trình ưu đãi lãi suất khá tốt cho khách hàng.

harry84

Xe đạp
Vay tín chấp các NH lsuat rất cao, 1 số Ngân hàng có gói nhưng rất hạn chế cho vay, do khi xủa ra nợ xấu đòi các khoản tín chấp rất khó khăn.
Vay thế chấp hiện tại các Ngân hàng đều có các gói tương đối cạnh tranh, nhưng các cụ chú ý biên độ + với lsuat tiết kiệm CÙNG KỲ HẠN (lsuat tiết kiệm kỳ hạn dài các NH TMCP tương đối cao). Và các cụ chú ý phí phạt quá hạn, phí trả nợ trc hạn, thời gian thay đổi ls.
Em làm bên BIDV các cụ có nhu cầu vay thế chấp alo e (0983046888) có thể hỗ trợ, hiện BIDV có khá nh gói sp ưu đãi vay hỗ trợ mua nhà, xe oto.

hungnv999

[Tịch thu bằng lái]
Vay thế chấp thì bên Ngân hàng nào tốt các cụ nhỉ

tiepbv

Xe đạp
Sang BIDV cho nó rẻ, nhà e cũng đang vay tiêu dùng bên này

Vuongpro

Xe đạp
27% là ít hơn r đấy. Htrc em hỏi, còn 30% nữa cơ, tưởng nghe nhầm, hỏi lại cũng tí ngất. Bên em đối tượng vay hạn chế hơn nhưng ls còn chưa bằng 1 nửa so với bên này :(.
Cụ này chém. Cứ cho là VpB là 27% đi. Cụ bank nào cho vay tín chấp ( ko TSĐB) dưới 13% thì em gửi hồ sơ cụ làm luôn cho em cái. Giờ lãi suất tín chấp theo em biết thì tốt nhất là 18% của NHTM CP

haquochuytm4

Xe máy
Cụ này chém. Cứ cho là VpB là 27% đi. Cụ bank nào cho vay tín chấp ( ko TSĐB) dưới 13% thì em gửi hồ sơ cụ làm luôn cho em cái. Giờ lãi suất tín chấp theo em biết thì tốt nhất là 18% của NHTM CP
Bên em ls 0,9%/ tháng nhé .

Vuongpro

Xe đạp
Bên em ls 0,9%/ tháng nhé .
0.9%/ tháng * 12 tháng theo dư nợ giảm dần hay lãi suất phẳng thế cụ.?
27% của người ta cũng là 1.3%/ tháng thôi cụ ơi. Chứ ko phải vay 100 triệu mất lãi 27tr/ năm đâu..! @@

haquochuytm4

Xe máy
0.9%/ tháng * 12 tháng theo dư nợ giảm dần hay lãi suất phẳng thế cụ.?
27% của người ta cũng là 1.3%/ tháng thôi cụ ơi. Chứ ko phải vay 100 triệu mất lãi 27tr/ năm đâu..! @@
Ls giảm dần chứ cụ, nhưng chỉ dành riêng cho cán bộ nhà nước thôi cụ ơi. Chứ vay mà lãi như cụ nói có mà chết

tuanhungng

Xe hơi
bên em tín chấp dành cho quân nhân 11%, dành cho CB CNV nhà nước 13,5%. oke?

MrCuiBap1102

Xe đạp
Mấy cháu TMCP bé thì cạnh tranh ls thế nào với BIDV, Vietin, MB, với Cụ Agri dc. :)

Desert Eagle

Xe máy
Mấy cháu TMCP bé thì cạnh tranh ls thế nào với BIDV, Vietin, MB, với Cụ Agri dc. :)
Big 4 thì không phải ai cũng cho vay, hiện tại thì ls cho khối nhà nước đang dao động từ 0,8 cho đến 1.3 tùy từng đơn vị.

Chỉnh sửa cuối:

manhhung

Xe đạp
Cụ nghĩ vậy là sai rồi nhé , có làm mới biết được gói lãi suất của ngân hàng nào lợi cho khách hàng. Em tư vấn luôn chuẩn cho Kh và biết sản phẩm nào là ưu thế của Bank mình và luôn kèm theo 1 lời khuyên : Khách hàng nên tham khảo các ngân hàng khác trước khi vay tại Mybank . Riêng mảng KH cá nhân Bank em lại chả sợ mấy Bank bự trên của cụ : Họ có bóng dáng ai đó, vốn mạnh, tâm lý an toàn của khách hàng ... Nhưng ngành Ngân hàng là ngành quá nhiều dịch vụ , các bác Bự mạnh ở mảng KHDN còn các cháu TMCP be bé như cụ nói thì chỉ đành chia nhau miếng bánh KHCN nho nhỏ thôi cụ ạ

MrCuiBap1102

Xe đạp
Cụ nghĩ vậy là sai rồi nhé , có làm mới biết được gói lãi suất của ngân hàng nào lợi cho khách hàng. Em tư vấn luôn chuẩn cho Kh và biết sản phẩm nào là ưu thế của Bank mình và luôn kèm theo 1 lời khuyên : Khách hàng nên tham khảo các ngân hàng khác trước khi vay tại Mybank . Riêng mảng KH cá nhân Bank em lại chả sợ mấy Bank bự trên của cụ : Họ có bóng dáng ai đó, vốn mạnh, tâm lý an toàn của khách hàng ... Nhưng ngành Ngân hàng là ngành quá nhiều dịch vụ , các bác Bự mạnh ở mảng KHDN còn các cháu TMCP be bé như cụ nói thì chỉ đành chia nhau miếng bánh KHCN nho nhỏ thôi cụ ạ
Sai đúng phải trong TH cụ thể nhưng về cơ bản thì mấy bank bé ko cạnh tranh bằng lãi suất cụ ơi. Lãi suất bán vốn của bank TMCP thường cao hơn mà. Còn hiển nhiên một điều là mình k đưa lãi suất ra để cạnh tranh với mấy bác có ls thấp hơn. bác làm bank nào ngồi đâu rảnh a e rao lưu quan hệ tý:)

hong_banker

Xe đạp
Sai đúng phải trong TH cụ thể nhưng về cơ bản thì mấy bank bé ko cạnh tranh bằng lãi suất cụ ơi. Lãi suất bán vốn của bank TMCP thường cao hơn mà. Còn hiển nhiên một điều là mình k đưa lãi suất ra để cạnh tranh với mấy bác có ls thấp hơn. bác làm bank nào ngồi đâu rảnh a e rao lưu quan hệ tý:)
cụ nói thế chung quá. chưa chắc đâu cụ ạ. e so sánh suốt rồi. ko phải sp hay gói nào cũng như cụ nói

MrCuiBap1102

Xe đạp
cụ nói thế chung quá. chưa chắc đâu cụ ạ. e so sánh suốt rồi. ko phải sp hay gói nào cũng như cụ nói
Phải rồi cụ ởi tùy sp và tùy th nhưng mà theo em thấy là như vậy. Cơ bản ls vẫn cao hơn mà.