"Bác sĩ quên kéo trong bụng... bệnh nhân!"

pipe

Xe tăng
Em thì bị thợ nó đổ *** nó nước làm mát vào lỗ dầu máy. May mà thay dầu máy mới hết có 300k... hik:77:

guidingstar

Xe tăng
Hè hè, mấy vụ quên đồ, quên đổ nước cháu nghe nói nhiều lắm rùi các cụ ợ! Cháu nói nhỏ nhé, hồi cháu còn đi thực tập ở xe bus còn có vụ không đổ nước! Cả tiếng sau khi chạy mà không thấy bó máy mới kinh chứ, chỉ thấy bột gang đầy ống xả! :'(
Cũng ở đấy nhé, có cụ đặt sai cam rồi đi cả dàn xupáp lẫn cò.
Bật nắp ca bô thì ở Nam Định nhé, cũng chỉ tèo kính lái và ca bô thôi, không đi mạng nào! Mà cha chủ gara đó lái thử mới may cho bác chủ xe chứ!
Còn quên dụng cụ thì chuyện cơm bữa các cụ ợ! Khách đi thấy kêu lọc cọc chán cả tháng không khắc phục được, đến lúc tháo rã thì thấy cái clê :)), rồi thì quên giắc chuyển đổi của máy chẩn đoán ở giắc DLC, đến lúc làm đến thì *** biết ở đâu, một thời gian sau xe đến kiểm tra lại lòi ra (may là ông khách này thủy chung) và vẫn cắm nguyên trong khoang máy....
Vậy nênÝ kiến của cụ chủ thớt là đứng làm phụ hoặc kiểm tra kỹ lại trước khi nhận xe là đáng hoan nghênh phải không ợ?:41:(b)(c)

Naviman

Xe tăng
-
...
Chả lẽ mình phải đứng xem và kiểm tra thợ làm từng tí à? Hay là làm chân "phụ mổ" cho chắc ăn?
Đúng... đúng...
Nhà cháu thấy chắc ăn nhất là làm chân "phụ mổ", nếu không thì cứ quanh quẩn ở đó và để ý những công đoạn mà thợ gara có thể quên như các cụ đã kể ở trên.
Mang 2B đi sửa nhà cháu còn phải kè kè ngay bên cạnh nữa là 4B, ga-ra chuẩn đôi khi vẫn có thợ mới vào nghề hoặc còn non tay lắm các cụ ợ. Dưng mà cụ nào nhiều tiền mà ít thời gian thì cứ kiếm quả ga-ra nào có tiếng tăm một chút mà giao vợ 2 thì cũng đỡ.