Số điện thoại
0333437990
Giá
60,000 VNĐ
Địa chỉ
Đội 3 - Tân Trại - Phú Cường - Sóc Sơn - Hà Nội

Blacksoulstone

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Emtaplaib2

Xe đạp
Cũng thấy nhiều cụ đánh giá tốt, sang đầu tháng 3 có chuyến đi mình gửi cụ giữ xe giùm nhé!

Blacksoulstone

Xe buýt

BMW3se

Xe tải
Thấy nhiều cụ review tốt quá, cuối tuần này có việc mấy hôm thử trải nhiệm DV của cụ xem sao. Có gì sẽ zalo cụ, mình đuôi 969 nhé cụ.

Blacksoulstone

Xe buýt
Thấy nhiều cụ review tốt quá, cuối tuần này có việc mấy hôm thử trải nhiệm DV của cụ xem sao. Có gì sẽ zalo cụ, mình đuôi 969 nhé cụ.
Dạ vâng em cám ơn cụ anh ạ !

Blacksoulstone

Xe buýt

Hajp

Xe tải
K biết xe gửi có an toàn k, mất mát gì k. Hoặc vd trong quá trình đánh xe lên sb cho khách mà gặp sự cố tai nạn thì sao?

Blacksoulstone

Xe buýt
K biết xe gửi có an toàn k, mất mát gì k. Hoặc vd trong quá trình đánh xe lên sb cho khách mà gặp sự cố tai nạn thì sao?
Xe để bãi thì an toàn cụ ạ ! Còn trong quá trình đánh trả xe mà gặp sự cố em sẽ là người chịu trách nhiệm ạ ! Nhưng cụ anh gửi lần đầu thì vào bãi rồi em chở lên sảnh sẽ tốt hơn ạ !

Thienphu

Xe tải
Mùa dịch nên tôi đi xe nhà cho yên tâm và chủ động. Lên mạng kiếm chỗ gửi xe ở sân bay Nội Bài cho rẻ, tiện và yên tâm thì tìm đc đúng topic này!
Viết hết thì hơi dài nên xin phép ko lòng vòng nhiều, đánh giá 5 sao cho chủ thớt về dịch vụ.Tuy nhiên E cần quay, chụp lại thân vỏ xe của khách sau khi E chụp công-tơ-mét để gửi cho khách E ạ, tránh chủ xe bị mà ko biết, sau này lại nghĩ do mình E ạ! Vì xe A có sẵn vài chỗ xước sát rồi mà ko thấy E nói gì! Mr.T😜

Chỉnh sửa cuối:

Blacksoulstone

Xe buýt
Mùa dịch nên tôi đi xe nhà cho yên tâm và chủ động, lên mạng kiếm chỗ gửi xe ở sân bay Nội Bài cho rẻ, tiện và yên tâm thì tìm đc đúng topic này!
Viết hết thì hơi dài nên xin phép ko lòng vòng nhiều, đánh giá 5 sao cho chủ thớt về dịch vụ.Tuy nhiên E cần quay, chụp lại thân vỏ xe của khách sau khi E chụp công tơ mét để gửi cho khách E ạ, tránh chủ xe bị mà ko biết, sau này lại nghĩ do mình E ạ! Vì xe A có sẵn vài chỗ xước sát rồi mà ko thấy E nói gì! Mr.T😜
Dạ vâng cụ anh ! Thường thì khi đánh xe từ trên sảnh là sẽ bàn giao tình trạng xe luôn ạ ! Nhưng nhiều khi vội quá em cũng quên mất 😅
Một lần nữa cám ơn cụ anh nhiều ạ !

Blacksoulstone

Xe buýt

phihanhgia

Xe container
Chúng tôi cũng mới trải nghiệm ở bãi gửi xe của cụ Duy Quý. Phải nói là tuyệt vời, cụ Duy Quý trẻ tuổi quá nhiệt tình và siêu nhanh nhẹn.
1) Hôm đi trời mưa, cụ Duy Quý chủ động chở cậu em tôi từ bãi nhà ra sảnh sb bằng ô tô cho khỏi ướt. Chỗ này là một dấu cộng rồi.
2) Cậu em để quên giấy tờ cá nhân trong xe ô tô, sắp kiểm tra an ninh sb phát hiện ra, phải quay lại bãi xe để lấy, gọi điện cụ Duy Quý có mặt luôn. Cụ Duy Quý nhanh chóng đưa về nhà lấy giấy tờ, và chở lại ra sb trong sự vội vã. Do đã check-in từ trước, cậu em vẫn kịp lên máy bay với tư cách là hành khách cuối cùng của chuyến bay, trước khi gate đóng cửa.
Nếu không có sự nhanh nhẹn của cụ Duy Quý, cậu em chắc là đã lỡ chuyến bay. Chỗ này là một dấu cộng nữa.

Chốt lại: Đánh giá 5++ (năm sao và hai dấu cộng, hơn cả 5 sao) cho sự nhiệt tình, niềm nở, vui vẻ và dịch vụ rất tốt.
Chắc chắn chúng tôi sẽ có dịp quay lại những lần sau và giới thiệu những người khác biết đến bãi xe Duy Quý. Cảm ơn DQ và mong muốn cụ DQ có điều kiện để mở rộng bãi xe, để nhiều chủ xe cùng được hưởng dịch vụ 5 sao ở đây.

Chỉnh sửa cuối:

Blacksoulstone

Xe buýt
Chúng tôi cũng mới trải nghiệm ở bãi gửi xe của cụ Duy Quý. Phải nói là tuyệt vời, cụ Duy Quý trẻ tuổi quá nhiệt tình và siêu nhanh nhẹn.
1) Hôm đi trời mưa, cụ Duy Quý chủ động chở cậu em tôi từ bãi nhà ra sảnh sb bằng ô tô cho khỏi ướt. Chỗ này là một dấu cộng rồi.
2) Cậu em để quên giấy tờ cá nhân trong xe ô tô, sắp kiểm tra an ninh sb phát hiện ra, phải quay lại bãi xe để lấy, gọi điện cụ Duy Quý có mặt luôn. Cụ Duy Quý nhanh chóng đưa về nhà lấy giấy tờ, và chở lại ra sb trong sự vội vã. Do đã check-in từ trước, cậu em vẫn kịp lên máy bay với tư cách là hành khách cuối cùng của chuyến bay, trước khi gate đóng cửa.
Nếu không có sự nhanh nhẹn của cụ Duy Quý, cậu em chắc là đã lỡ chuyến bay. Chỗ này là một dấu cộng nữa.

Chốt lại: Đánh giá 5++ (năm sao và hai dấu cộng) cho sự nhiệt tình, niềm nở, vui vẻ và dịch vụ rất tốt.
Chắc chắn chúng tôi sẽ có dịp quay lại những lần sau và giới thiệu những người khác biết đến bãi xe Duy Quý. Cảm ơn DQ và mong muốn cụ DQ có điều kiện để mở rộng bãi xe, để nhiều chủ xe cùng được hưởng dịch vụ 5++ ở đây.
Dạ vâng em cám ơn cụ anh nhiều ạ !

Namtroc

Xe điện
Gửi đây thì an tâm rồi, xe mình có vài tỷ thôi mà

Blacksoulstone

Xe buýt

6V4 PRADO

Xe điện
Người OF
Em đặt lịch 6/5,gửi cụ mấy hôm

Blacksoulstone