Số điện thoại
0333437990
Giá
60,000 VNĐ
Địa chỉ
Đội 3 - Tân Trại - Phú Cường - Sóc Sơn - Hà Nội

hungstarwar

Xe tải
em vừa gửi xe nhà cụ Duy Quý từ 01-:-04/01/2021
Phải nói là cụ chủ CỰC KỲ UY TÍN + NHIỆT TÌNH và CHU ĐÁO!
cụ chủ gửi định vị zalo qua điện thoại nên dù bãi có nằm hơi sâu so với bãi ngoài nhưng việc tìm đến không hề khó. Bãi xe chính là khuôn viên nhà cụ, có cổng, hàng rào, cánh cổng inox kiên cố, hệ thống mái che, camera hoàn chỉnh. Đặc biệt còn có cả chế độ giám sát xe từ xa qua camera IP. Bãi xe đã được đổ bê tông + lát nền sạch sẽ, đang mở rộng quy mô (hết vườn). Gửi xe xong có người đưa lên tận sảnh sân bay!
Đặc biệt, nhà em có trục trặc lúc làm thủ tục checkin sân bay, thậm chí đã tính đến nước hủy bay, hoặc bay làm 2 đợt! bằng nhiều mối quan hệ và sự nhiệt tình giúp đỡ của cụ chủ, nhà em đã được bay với nhau và tận hưởng kỳ nghỉ vui vẻ trọn vẹn! (riêng chuyện này đúng là không có đủ lời cảm ơn nào cho hết sự giúp đỡ tận tình của cụ Duy Quý)!
Đến ngày 4/1/2021 mặc dù em hạ cánh muộn nhưng cụ chủ đã rửa sẵn xe, kiên nhẫn nhích từng tí 1 trong làn đón khách của sân bay đang tắc cứng do quá đông phương tiện để giao xe cho em, 1 công việc rất mất thời gian thế nhưng em rất cảm phục sự nhiệt tình của cụ chủ đã giao xe tận tay cho nhà em!
Một lần nữa xin cảm ơn cụ Duy Quý, lần tới nhất định em sẽ yên tâm giao xe cho cụ trông giữ!

Chỉnh sửa cuối:

xeloibocthep

Xe hơi
Đã sử dụng dịch vụ của cụ hôm tết dương lịch.
Hơi ngai vì gửi gần 3 ngày cụ nhất quyết chỉ lấy tiền 2 ngày. Nói mãi không được.
Chưa kể bay đêm hơn 11h cụ ra tận nơi đón vào.
Cảm ơn cụ. Chúc cụ đắt khách.

Blacksoulstone

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đã sử dụng dịch vụ của cụ hôm tết dương lịch.
Hơi ngai vì gửi gần 3 ngày cụ nhất quyết chỉ lấy tiền 2 ngày. Nói mãi không được.
Chưa kể bay đêm hơn 11h cụ ra tận nơi đón vào.
Cảm ơn cụ. Chúc cụ đắt khách.
Dạ cám ơn cụ ạ !

Blacksoulstone

Xe buýt

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Đọc review thấy khen quớ. Tết nhà mình đi sẽ gọi bạn ;)

Blacksoulstone

Xe buýt

Poisoner

Xe tăng
Em đánh dấu cái, tết mà em Vy không quấy rối thì em cũng đi sb mấy hôm.

Chỉnh sửa cuối:

Blacksoulstone

Xe buýt
Em đánh dấu cái, tết mà em Vy không quấy rối thì em cũng đi sb mấy hôm.
Dạ vâng em cám ơn cụ ạ ! Em cũng hi vọng tình hình dịch bệnh được kiểm soát để đời sống dân ta ổn định ạ !

Poisoner

Xe tăng
Hôm nay lần đầu tiên em trải nghiệm dịch vụ của cụ chủ, phải nói là hài lòng hết mức. Chiều qua em lên đến sân bay khá muộn, trước giờ bay chỉ khoảng 30p nên phi thẳng lên tầng 2 nhà ga T1 và báo số cột cho cụ Quý, 20s sau cụ đã có mặt nhận xe và tự đánh về bãi đỗ. Tuy là lần đầu tiên sử dụng dịch vụ của cụ Quý nhưng qua cách trao đổi trước khi đi xe lên Nội Bài nên em hoàn toàn tự tin giao xe cho cụ ý ngay tại sảnh đi T1, khỏi mất thời gian di chuyển từ bãi đỗ nhà cụ Quý ra sân bay. Sáng nay em bay ra, máy bay hạ cánh xong nhắn tin cho cụ Quý, di chuyển lên tầng 2, báo số cột thì khoảng 1p sau cụ có mặt giao xe. Trong thời gian gửi xe có thể ngắm xe mình tại bãi đỗ qua camera 24/7. Giá gửi từ 18h hôm qua đến 11h hôm nay là 20k, rẻ bất ngờ. Vì chưa gửi đủ cả ngày và đêm nên cụ chủ không lấy cả 50k/ngày như giá niêm yết. Tất nhiên do giao xe tại tầng 2 T1 nên em phải chi trả 2 lần phí vào sân bay 30k. Vài dòng review về trải nghiệm của bản thân để các cụ mợ khác tham khảo. Cá nhân em sẽ tiếp tục sử dụng dịch vụ của cụ chủ khi có dịp đi sân bay.

Blacksoulstone

Xe buýt
Hôm nay lần đầu tiên em trải nghiệm dịch vụ của cụ chủ, phải nói là hài lòng hết mức. Chiều qua em lên đến sân bay khá muộn, trước giờ bay chỉ khoảng 30p nên phi thẳng lên tầng 2 nhà ga T1 và báo số cột cho cụ Quý, 20s sau cụ đã có mặt nhận xe và tự đánh về bãi đỗ. Tuy là lần đầu tiên sử dụng dịch vụ của cụ Quý nhưng qua cách trao đổi trước khi đi xe lên Nội Bài nên em hoàn toàn tự tin giao xe cho cụ ý ngay tại sảnh đi T1, khỏi mất thời gian di chuyển từ bãi đỗ nhà cụ Quý ra sân bay. Sáng nay em bay ra, máy bay hạ cánh xong nhắn tin cho cụ Quý, di chuyển lên tầng 2, báo số cột thì khoảng 1p sau cụ có mặt giao xe. Trong thời gian gửi xe có thể ngắm xe mình tại bãi đỗ qua camera 24/7. Giá gửi từ 18h hôm qua đến 11h hôm nay là 20k, rẻ bất ngờ. Vì chưa gửi đủ cả ngày và đêm nên cụ chủ không lấy cả 50k/ngày như giá niêm yết. Tất nhiên do giao xe tại tầng 2 T1 nên em phải chi trả 2 lần phí vào sân bay 30k. Vài dòng review về trải nghiệm của bản thân để các cụ mợ khác tham khảo. Cá nhân em sẽ tiếp tục sử dụng dịch vụ của cụ chủ khi có dịp đi sân bay.
Cám ơn cụ anh nhiều ạ !

Blacksoulstone

Xe buýt