Thảo luận Bài viết, tham khảo, góp ý về đạp xe cho mọi người

khong_co_xe

Xe tăng
Hihi mỗi người mỗi quan điểm thôi, nhưng đừng chê bai coi thường ý kiến của người khác, cá nhân mình vẫn thích hàng loại tốt hơn, vì lúc mới đi mua cái xe tàu BMW nghe ghê lắm đi ba bữa lỏng giò, bộ group rệu rã không lên xuống líp, đĩa nhịp nhàng được, tuy nhiên thương hiệu windspeed cũng được nhiều người khen, nhưng mình vẫn thấy nó hơi yếu về thế và độ bền, vì thế mình chọn cannondale thôi, mình đi TP chủ yếu nhưng vẫn dùng MTB đơn giản là thích, nó hơi bào sức thiệt mà tốt vì mình muốn đổ nhiều mồ hôi :)) ! Nói chung là hai bác Nam và Quang đều đang có sự hiểu biết và kinh nghiệm về xe đạp, các bác nên giữ hoà khí đừng cãi nhau và hướng dẫn cho anh em độp thủ nhiều kinh nghiệm hay và cung đường đẹp. Chúc hai bác vui nhé :D

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
Mẹ kiếp mấy thằng dở. topic người ta nói về các vấn đề đạp xe, động viên mọi người đạp xe cho khỏe, đạp xe đi làm, thì nhảy vào comment liên quan đến xe bãi với xe tàu. Khoe đi đây đi đó bằng xe đạp. Đi bộ vòng quan thế giới còn có nữa là đạp xe tàu.
Chỗ nào cũng lôi mấy chuyện cũ rích ra nhai lại, người ta không thèm nói lơ đi thì lại cố nhai thêm vào. Tao viêt gì mấy thằng dở không hiểu, không thích thì cứ im đi sao cứ nhảy vô. Cay cú thế sao? Riêng tao còn chửi mấy thằng bám đít bọn tầu rởm nhiều nữa, tao căm thù mấy thằng buôn đồ tàu rởm hại dân Việt lắm nhưng tao không phải chỗ nào cũng nhảy vô nhai lại mấy câu cũ rích như lũ dở đâu!

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
Mẹ kiếp mấy thằng dở. topic người ta nói về các vấn đề đạp xe, động viên mọi người đạp xe cho khỏe, đạp xe đi làm, thì nhảy vào comment liên quan đến xe bãi với xe tàu. Khoe đi đây đi đó bằng xe đạp. Đi bộ vòng quan thế giới còn có nữa là đạp xe tàu.
Chỗ nào cũng lôi mấy chuyện cũ rích ra nhai lại, người ta không thèm nói lơ đi thì lại cố nhai thêm vào. Tao viêt gì mấy thằng dở không hiểu, không thích thì cứ im đi sao cứ nhảy vô. Cay cú thế sao? Riêng tao còn chửi mấy thằng bám *** bọn tầu rởm nhiều nữa, tao căm thù mấy thằng buôn đồ tàu rởm hại dân Việt lắm nhưng tao không phải chỗ nào cũng nhảy vô nhai lại mấy câu cũ rích như lũ dở đâu!

hi, cãi lý ko lại giờ chuyển qua chửi tục à, nhìn vô cái bài viết là đã thấy rõ nâng bi xe bãi, chê bai xe khác thì người ta mới chửi chứ :), mình nghĩ bác cũng nên xem lại là tại sao bác đi đến đâu post bài cũng bị chửi chứ đừng chửi lại người khác

tranh luận thì đưa ra dẫn chứng, hình ảnh, số liệu, ai lại đi chửi thề như 1 thằng vô giáo dục vậy bác :D

bác khen xe bãi đẹp, tốt, bền nhưng chả đưa ra dc 1 cái ví dụ dẫn chứng nào, mình đưa ra dẫn chứng xe tàu windspeed đi ầm ầm khắp nơi thì bác lại chuyển qua chửi thề chửi tục, hẳn là bác đã dc giáo dục rất tốt :))

gia môn bất hạnh

https://vozforums.com/showthread.php?t=5540097 đọc lại topic ben voz để bên đó chửi bác như thế nào nhé =))

Chỉnh sửa cuối:

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
thanh niên lập thớt tư vấn + bán xe bãi trá hình bị chửi

1 by Nam Nguyen, trên Flickr

thanh niên sau đó chửi lại, chửi ko lại thì núp sau màn hình dọa gây sự đánh nhau :))

2 by Nam Nguyen, trên Flickr
3 by Nam Nguyen, trên Flickr

5 by Nam Nguyen, trên Flickr

thanh niên lại núp sau màn hình cào bàn phím đi tour chuyên nghiệp 1 ngày phải đi 300km :)), MTB đi 1 ngày dc 20 30km :)), và lại bị chủi

4 by Nam Nguyen, trên Flickr

thanh niên sau đó nhục quá, xóa hết bài, cúp đuôi chạy mất =))

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
6 by Nam Nguyen, trên Flickr

thanh niên đạp xe 1 ngày dc 100km lên khoe

7 by Nam Nguyen, trên Flickr

bị phản đam ngay lập tức.

8 by Nam Nguyen, trên Flickr

nhục quá lại đi chữa vcháy

9 by Nam Nguyen, trên Flickr

mở mồm ra là bị chửi :)

10 by Nam Nguyen, trên Flickr

vỗ ngực xưng pro nhưng kiến thức cơ bản về xe ko phân biệt dc, chả biết road, touring, city, mtb khác nhau chỗ nào, chỉ biết mỗi xe bãi thần thánh

11 by Nam Nguyen, trên Flickr

lại bị chửui

Chỉnh sửa cuối:

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
13 by Nam Nguyen, trên Flickr

bị chửi làm thanh niên rất buồn lòng, mất hết cả tâm và hứng để chia sẻ đam mê

12 by Nam Nguyen, trên Flickr

trong khi mục đích chính là để rao bán xe bãi =))

16 by Nam Nguyen, trên Flickr

đi xe bãi vỗ ngực xưng pro, và lại bị chửi

15 by Nam Nguyen, trên Flickr

mở miệng ra là chuyên nghiệp, pro trong khi chả biết cái gì :)

14 by Nam Nguyen, trên Flickr

thanh niên đi xe bãi thắng V cùi bắp mở miệng chê thắng dĩa dầu =)), lại bị chửi

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
Ôi thằng em đạp xe vài ngàn km liên tục ngon quá. Có lẽ loại đàn bà đầu đường hay loại dẻ rách cũng phải tôn nó là sư phụ. Tiếp đi em phát huy dành chiến thắng em. Anh cổ vũ em đó còn chỗ nào em hay nữa hông?

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
Thằng em tôi nó hay lắm, chửi đổng hay chửi vỗ mặt nó đều cho qua hết, chiến thắng là số 1!

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
Ôi thằng em đạp xe vài ngàn km liên tục ngon quá. Có lẽ loại đàn bà đầu đường hay loại dẻ rách cũng phải tôn nó là sư phụ. Tiếp đi em phát huy dành chiến thắng em. Anh cổ vũ em đó còn chỗ nào em hay nữa hông?

dĩ nhiên là ngon hơn bác rồi :D, mình bán xe là để thỏa mãn cái đam mê đi đây đi đó, ko phải núp sau màn hình cào bán phím chém gió :), ko như cái thứ chỉ biết mấy con xe bãi mà tưởng mình ngon :))

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
Thằng em tôi nó hay lắm, chửi đổng hay chửi vỗ mặt nó đều cho qua hết, chiến thắng là số 1!
xin lỗi mình ko anh em gì với bác nha, gia môn bất hạnh :)), đọc lại mấy bài bên voz có thấy nhục ko bác :)

Leo M

Xe tải
Hihi mỗi người mỗi quan điểm thôi, nhưng đừng chê bai coi thường ý kiến của người khác, cá nhân mình vẫn thích hàng loại tốt hơn, vì lúc mới đi mua cái xe tàu BMW nghe ghê lắm đi ba bữa lỏng giò, bộ group rệu rã không lên xuống líp, đĩa nhịp nhàng được, tuy nhiên thương hiệu windspeed cũng được nhiều người khen, nhưng mình vẫn thấy nó hơi yếu về thế và độ bền, vì thế mình chọn cannondale thôi, mình đi TP chủ yếu nhưng vẫn dùng MTB đơn giản là thích, nó hơi bào sức thiệt mà tốt vì mình muốn đổ nhiều mồ hôi :)) ! Nói chung là hai bác Nam và Quang đều đang có sự hiểu biết và kinh nghiệm về xe đạp, các bác nên giữ hoà khí đừng cãi nhau và hướng dẫn cho anh em độp thủ nhiều kinh nghiệm hay và cung đường đẹp. Chúc hai bác vui nhé :D
Cụ này nói đúng này.
Đề nghị xóa bài này nếu 2 cụ cứ chê bai nhau mãi chưa dứt.

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
xin lỗi mình ko anh em gì với bác nha, gia môn bất hạnh :)), đọc lại mấy bài bên voz có thấy nhục ko bác :)
Có loại không biết nhục thôi. Anh nhục em ạ. Còn gì hay nữa không em?

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
Có loại không biết nhục thôi. Anh nhục em ạ. Còn gì hay nữa không em?
thôi cùn thì rồi ko tranh luận với bác nữa :), cứ cãi lý ko dc thì chuyển sang giọng điệu lưu manh vô học rồi cãi cùi :), hình như bác chỉ có 1 trò đó xài đi xài lại

còn hay thì cứ vô topic cũ đọc thi có nhiều cái hay mà :)), chừa cái tật nâng bi hàng mình bán mà đi dìm hàng người khác đi nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
thôi cùn thì rồi ko tranh luận với bác nữa :), cứ cãi lý ko dc thì chuyển sang giọng điệu lưu manh vô học rồi cãi cùi :), hình như bác chỉ có 1 trò đó xài đi xài lại

còn hay thì cứ vô topic cũ đọc thi có nhiều cái hay mà :)), chừa cái tật nâng bi hàng mình bán mà đi dìm hàng người khác đi nhé :)
Tiên sư cái loại cứ nhảy vào topic người khác, nói nhảm, topic một đằng nói 1 lẻo. Được chưa em? Tao khinh nhưng mày nhải nhiều tao cho nhải luôn! Loại thiểu năng mới phải nói với mày nhiều vậy. Mày bú as mấy tên tàu khựa tao cũng kệ mẹ mày đừng dạy đời tao.

NamNT87

Xe tăng
Website
www.batshop.vn
Tiên sư cái loại cứ nhảy vào topic người khác, nói nhảm, topic một đằng nói 1 lẻo. Được chưa em? Tao khinh nhưng mày nhải nhiều tao cho nhải luôn! Loại thiểu năng mới phải nói với mày nhiều vậy. Mày bú as mấy tên tàu khựa tao cũng kệ mẹ mày đừng dạy đời tao.
nhìn bác người ta đánh giá dc cả 1 sự giáo dục của gia đình bác đó :)

bác càng chửi thì người ta càng thấy dc sự vô giáo dục của bác thôi :D. Người lớn, lại là người đã đứng ra làm ăn buôn bán, có tranh cãi thì dựa trên lí lẽ, dẫn chứng chứ ai lại chửi thề chửi tục như 1 thằng vô học đầu đường xó chợ vậy :(

topic tựa thì chia sẻ đam mê kỹ thuật, vào coi thì kỹ thuật như số âm, đam mê thì toàn rao bán xe bãi, bác lại tự vả vào mặt mình nữa rồi :P

gia môn bất hạnh :))

ps. có tính lập topic khóc lóc than thở như bên voz nữa hok :P

Chỉnh sửa cuối:

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
nhìn bác người ta đánh giá dc cả 1 sự giáo dục của gia đình bác đó :)

bác càng chửi thì người ta càng thấy dc sự vô giáo dục của bác thôi :D. Người lớn, lại là người đã đứng ra làm ăn buôn bán, có tranh cãi thì dựa trên lí lẽ, dẫn chứng chứ ai lại chửi thề chửi tục như 1 thằng vô học đầu đường xó chợ vậy :(

topic tựa thì chia sẻ đam mê kỹ thuật, vào coi thì kỹ thuật như số âm, đam mê thì toàn rao bán xe bãi, bác lại tự vả vào mặt mình nữa rồi :P

gia môn bất hạnh :))

ps. có tính lập topic khóc lóc than thở như bên voz nữa hok :P
Lí lẽ gì với những dạng thiểu năng trí tuệ? Bên này không có kền kền như VOZ đâu. Hai người ở trên họ đã nói quan điểm rồi đó. Còn tao ngay từ đầu đã coi như khinh mày nhưng thiểu năng thì mày vẫn lao vào và cố lôi tao vào, tao thì sẵn sàng nhịn nhục để xem mày tới đâu đó. Mày nên nhớ đây là topic của tao viết, mọi người đọc họ đều có hiểu biết của họ, họ không phải ngu mà mày phải dạy mày sợ họ bị tao lừa à? Mày nghĩ họ ngu hơn mày à? Tao đã nói tránh đụng vô mặt nhưng mày lại tưởng mày hay. Tao thực sự nghĩ là mày thiểu năng thật đấy, lần nào tao viết bài gì mày cũng nhảy vào vẫn vấn đề cũ, tao lại nói các kiểu xung quanh mày vẫn nghĩ mày hay, chửi vỗ mặt mày lại dạy khôn tao tiếp. Bên này không có người ngu bằng mày như bên VOZ đâu nên cũng không ai thèm lên tiếng đâu. Còn tao chấp nhận nhịn nhục xem mày tới đâu đó.

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
Tao bán xe là vì tự tao đạp xe thấy nó khoẻ, nó hay, nên tao đã tìm hiểu rất kỹ, tao rất muốn nhiều người hiểu và đạp xe như tao. Tao mua xe bãi đầu tiên của anh Duẩn (xedapnhat.com.vn) thấy mê rồi tao với tìm chỗ nhập xe. Tao bán cũng chỉ là vu vơ cho vui là chính lợi lộc không làm tao đặt quan trọng đâu. Đó cũng là lý do tao chấp nhận nhịn nhục để xem mày cỡ nào, nếu tao coi việc bán mấy cái xe bãi lấy tiền thì không dại lên đây tranh luận gì với mày. Nhưng mày thì lại nghĩ mọi người dễ bị tao lừa quá, hay mày mê mấy cái đồ tàu rởm mà mày cứ cuống đít lên khi thấy tao viết bài thế?
Bạn tao đã mua 2 cái xe đđạ Galaxy cho hai bố con đạp, nhưng sau khi bạn tao đi thử cái xe bãi bianchi tao mua của anh Duẩn thì bạn tao đã lấy lại chiếc xe đó để đạp. Còn mày thì không hiểu nổi tao viết gì nhưng cứ nhảy lên như con rối hết chỗ này lại đến chỗ khác. Nhảy tiếp đi tao xem đây!

aqtbvn

Xe tải
Website
www.laptopz.us
Tao sống với mọi người luôn nghiêm túc và chân thành tới từng câu nói, giúp mọi người nhiều chứ tao ít nhờ ai việc gì, nên tao cũng rất thẳng thắn và nóng tính, không cần giữ kẽ với những hạng chọc chửi. Tao sống và tự tin với khí chất của mình, chứ không sợ người khác đánh giá chỉ qua lời nói. Anh em đã mua xe cũng đã biết tao thế nào, nhưng họ sẽ không lên tiếng ở những chỗ ngu xuẩn này. Những tên ở đâu thì lại cứ dạy khôn cả tao và nghix mọi người ngu thì nó mới là kẻ ngu thật sự.