[Đã bán] Bán căn hộ Park 7, Times City Park Hill, tầng cao, 03 phòng ngủ.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
5,450,000,000 VNĐ
Diện tích
113㎡

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
Căn cụ view hơi kém thôi.nhìn sang P6 P5.
Giá chung rồi.
Cụ nào ko mua ko ở times ko biết giá kêu vậy thôi.
Ở times bán nhanh lắm cụ cứ cho môi giới bán cho nhanh.
Đăng lên đây toàn gạch mà nhà mình chung cư có xây được đâu phí lắm cụ.

Phuongnt0202

Xe tải
Căn 3 ngủ dùng điều hoà Multi tiền điện có đến 5 triệu 1 tháng ko cụ?

nph_hn

Xe tải
Năm ngoái em bán bên T4, 110m2 giá 5,3tỷ, ra đi nhanh như 1 cơn gió. Hồi đấy đưa lên đây được 2 ngày em dỡ xuống vì nghe các thánh chê bôi ỉ ôi kinh quá. Cụ chủ cứ vững tâm mà bán. Người mua thật và có khả năng thì họ không nói nhiều.
Thế tính ra căn của cụ chủ giá lại hợp lý cụ nhỉ. Hoặc căn ở T4 của cụ view đẹp.

thangnghevib

Xe hơi
Park 7 đẹp và thoáng hơn cụ ơi.
Ko phải giải thích gì đâu cụ ơi, kệ họ.
Họ ko biết rằng anh V càng xây sau thì S càng bé, nhà sát nhau, sân chơi bé, chỗ để xe ko có… hoặc có biết nhưng muốn dìm hàng thì thế. Kệ họ đi.

Bo_Tun

Xe buýt
Cám ơn 2 cụ, em thích chung cư ở điểm mà nhà đất không có: Mát mùa hè và ấm mùa đông, trẻ em ở rất ổn: đỡ ho hen ốm vặt. Park 7 thì em đánh giá cao và không muốn chuyển (hiện em ở Vin Riverside Phúc Lợi, căn hộ em đang lock lại ah).
Em kết mỗi câu kết của cụ: "Người mua thật và có khả năng thì họ không nói nhiều". tks 2 cụ.
Chung cư là mặc định mát mùa hè ấm mùa đông hả cụ? Về điểm này thì nhà đất chẳng thiếu, thậm chí còn hơn luôn :)

thangnghevib

Xe hơi
Chung cư là mặc định mát mùa hè ấm mùa đông hả cụ? Về điểm này thì nhà đất chẳng thiếu, thậm chí còn hơn luôn :)
Cái này là quan điểm. Với e là thế, với cụ là không. Tranh cãi nhau làm gì mất thời gian với tài nguyên mạng.

ngominh

Xe tăng
So về môi trường sống trong phố thì cùng tầm tiền nhà thổ cư chả có cửa gì so với chung cư

Bo_Tun

Xe buýt
So về môi trường sống trong phố thì cùng tầm tiền nhà thổ cư chả có cửa gì so với chung cư
Chung cư có những vấn đề của chung cư. ~ 5 tỉ rưỡi là có kha khá lựa chọn nhà đất ở những khu vực rất thuận tiện cho sinh hoạt rồi.

Cái này là quan điểm. Với e là thế, với cụ là không. Tranh cãi nhau làm gì mất thời gian với tài nguyên mạng.
Cụ chém ẩu thì em sửa thôi. Chung cư mà hướng Tây thì ấm quanh năm, còn nếu ban công hướng Đông Nam nhưng bị thằng đối diện chắn mất thì vẫn bí như thường.

thangnghevib

Xe hơi
Chung cư có những vấn đề của chung cư. ~ 5 tỉ rưỡi là có kha khá lựa chọn nhà đất ở những khu vực rất thuận tiện cho sinh hoạt rồi.

Cụ chém ẩu thì em sửa thôi. Chung cư mà hướng Tây thì ấm quanh năm, còn nếu ban công hướng Đông Nam nhưng bị thằng đối diện chắn mất thì vẫn bí như thường.
Cụ đang lấy 1 khía cạnh để nói 1 cái tổng quát. 4 mùa cụ ở chung cư nhiệt độ sẽ quân bình hơn so với nhà đất. Do 3-4 mặt nhà của cụ đã có nhà bên cạnh che chắn rồi. Đấy là lý do em nói mát mùa hè và ấm mùa đông, cụ phải so sánh với nhà mặt đất, chứ ko phải lấy thí dụ 1 căng hướng tây nào đó.
Nếu ở tầng cao thì rất sạch sẽ và thoáng mát nữa.

Bo_Tun

Xe buýt
Cụ đang lấy 1 khía cạnh để nói 1 cái tổng quát. 4 mùa cụ ở chung cư nhiệt độ sẽ quân bình hơn so với nhà đất. Do 3-4 mặt nhà của cụ đã có nhà bên cạnh che chắn rồi. Đấy là lý do em nói mát mùa hè và ấm mùa đông, cụ phải so sánh với nhà mặt đất, chứ ko phải lấy thí dụ 1 căng hướng tây nào đó.
Nếu ở tầng cao thì rất sạch sẽ và thoáng mát nữa.
Em ở cả nhà đất và chung cư rồi, giờ cũng đang ở cái chung cư thứ hai trong vòng 2 năm. Tầng 29 vẫn bụi, dù là ít hơn so với tầng thấp, và nếu không phải hướng đón gió hay bị chắn thì vẫn bí như thường

Bonus mấy ảnh view nhà em hiện tại. Trước mặt rộng mênh mông nhưng không thoáng bằng nhà đất em đang cho thuê

Hoanft

Xe buýt
Em nghèo làm gì có tiền mà ở Vin. Tuy nhiên người thân thì ở đủ cả T, cả P cụ ơi, ko covid thì tháng nào chả đôi lần ăn chực :)
Vâng, vodka cụ. Tóm lại cả hai khu đều đẹp. Nếu có tiền em cũng lựa chọn Vịn ở chỗ nó tiện cụ ah.

_voi_coi

Xe hơi

em không thấy cụ ấy chém ẩu tý nào, so sánh thì nên cùng hệ quy chiếu. chung cư thường có có các mặt bên và mặt trên giáp nhà khác nên ko tiếp xúc trực tiếp nhiều với ánh nắng, các toà chung cư được xây cao và thoáng dưới chân nên dễ hút gió, không khí trong nhà nhờ vậy đc lưu chuyển và sạch hơn. cửa tại chung cư thường ít hơn và kín hơn so với nhà đất nên mùa hè thì mát và mùa đông thì ấm hơn. một số chung cư cũ hoặc chủ đầu tư ko uy tín mức độ hoàn thiện kém thì có thể khoản kín gió khi đóng cửa ko đc đảm bảo nhưng bên vin em thấy khá tốt. ngoài ra nói là hơn là hơn so với nhà đất ở cùng hệ quy chiếu nghĩa là cùng hướng cùng khoảng giá ... chứ ko phải là mặc nhiên bảo nó sẽ mát sẽ ấm
5 tỷ hơn là mua đc cả chung cư và nhà đất tuy nhiên mỗi cái đều có những thế mạnh của mình. em cũng ở chung cư và nhà đất nhiều năm thấy park rất đáng sống. thật với cụ 5 tỷ em chẳng biết mua cái nhà nào có vị trí tương đương mà cho một môi trường sống ok như vậy
cụ chủ giao tầng cao nếu em ko nhầm sẽ là tầng nóc. tầng này sẽ kén khách hơn nên thường giá giảm chút so với bên dưới. cá nhân em từng sống một thời gian căn nóc trong park nhưng ko thấy vấn đề gì như mọi người hay lo lắng như nóng, ồn, thang máy chờ lâu. còn lại giá em ko bàn, chúc cụ chủ nhanh bán đc hàng

ngominh

Xe tăng

Đây mới là chém ẩu =))

ATG

Xe buýt
hình như Vin tên huý hay sao ấy ko đc nói xấu nó

_voi_coi

Xe hơi
hình như Vin tên huý hay sao ấy ko đc nói xấu nó
:)) giọng cụ như mấy đứa con gái đang tị nhau cái váy mới ấy, văn minh lên đi cụ Vin cũng làm đầy cái hỏng đóng cửa vin pro, vin smart, adayroi .. giờ thì đang đốt tiền ở vinfast. ngay như sở trường là xây nhà bán thì thiết kế cái royal với cái khu T bên times như cc, phí cả cái nhà. Nhưng cái gì làm tốt mang lại giá trị thì nên công nhận cụ ah.

Trạng thái
Thớt đang đóng