[Cần bán] Bán căn hộ Park Hill 01 khu đô thị Timecity

Số điện thoại
0933046886
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
6,300,000,000 VNĐ
Diện tích
97.9㎡

maroon5788

Xe buýt
khu vực phía tây hanoi giờ các cơ quan đoàn thể, bộ ngành, văn phòng phủ kín. Các Cụ từ thanhxuan nếu đi làm thì hoặc lên mạn hoàn kiếm, hoặc về mỹ đình cầu giấy chứ ai lại chạy về xóm liều minhkhai. Vậy thằng nào trung tâm hơn?
Indochina nó là cc cao cấp luôn từ đầu chứ ko như times. Và kể cả đi từ cầu giấy đi bất cứ đâu cũng thuận tiện. Giờ khu vp dịch chuyển về duy tân keangnam kim mã liễu giai tdh nguyễn chí thanh láng hạ rất nhiều rồi.
Ko còn vây quanh cụ rùa nữa e nghĩ hơn time là hiển nhiên

Tuongtien1977

Xe điện
Indochina nó là cc cao cấp luôn từ đầu chứ ko như times. Và kể cả đi từ cầu giấy đi bất cứ đâu cũng thuận tiện. Giờ khu vp dịch chuyển về duy tân keangnam kim mã liễu giai tdh nguyễn chí thanh láng hạ rất nhiều rồi.
Ko còn vây quanh cụ rùa nữa e nghĩ hơn time là hiển nhiên
Tôi chỉ thấy dân cầu giấy thanh xuân kengnam Mỹ đình đổ lên cụ rùa ăn chơi chứ ít thấy chiều ngược lại

pk2018

Xe tải
Đọc cho vui mà nhìn cái giá vaiz nhái thật, giờ coin chứng sập hết ...ngân Hàng siết td lãi suất tăng... đất Cát Nhà cửa bình yên quá :))

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Tôi chỉ thấy dân cầu giấy thanh xuân kengnam Mỹ đình đổ lên cụ rùa ăn chơi chứ ít thấy chiều ngược lại
Đấy là cụ thấy thế thôi! Mấy khu này thiếu j chỗ ăn chơi mà phải lên cụ rùa! Chỗ nào kiếm ăn đc auto chỗ chỗ ấy đắt

Tuongtien1977

Xe điện
Đấy là cụ thấy thế thôi! Mấy khu này thiếu j chỗ ăn chơi mà phải lên cụ rùa! Chỗ nào kiếm ăn đc auto chỗ chỗ ấy đắt
Thực tế nó là như thế cụ ạ, xem bóng ở Mỹ đình xong rồi cũng kéo nhau lên cụ rùa ăn chơi, tết năm nay có vc thằng em miền tây ra HN chơi thuê cho nó ks Trung Hòa nhân chính nó bảo sao HN buồn vậy, hôm sau chuyển lên phố vẫn đầy đủ dịch vụ ăn uống chơi... Phía tây mới chỉ là một Trung tâm văn phòng mới của HN chứ chưa thể thấy thế cụ rùa được khi mà khách sạn, nhà hàng, vp hạng A, phố wall vẫn loanh quanh 36 phố phường. Quán điểm cá nhân là vậy, xin phép không trao đổi chủ đề này nữa tiết kiệm data cho chủ đề khác

hieupv16

Xe tải
khu vực phía tây hanoi giờ các cơ quan đoàn thể, bộ ngành, văn phòng phủ kín. Các Cụ từ thanhxuan nếu đi làm thì hoặc lên mạn hoàn kiếm, hoặc về mỹ đình cầu giấy chứ ai lại chạy về xóm liều minhkhai. Vậy thằng nào trung tâm hơn?
Phía tây là khu mới phát triển thôi. Trung tâm vẫn lấy Hồ Gươm là km số 0, nên Time nó gần trung tâm hơn là đúng rồi. Nói gì thì nói, ăn uống vui chơi vào trong phố cổ vẫn chất hơn.

Thực tế nó là như thế cụ ạ, xem bóng ở Mỹ đình xong rồi cũng kéo nhau lên cụ rùa ăn chơi, tết năm nay có vc thằng em miền tây ra HN chơi thuê cho nó ks Trung Hòa nhân chính nó bảo sao HN buồn vậy, hôm sau chuyển lên phố vẫn đầy đủ dịch vụ ăn uống chơi... Phía tây mới chỉ là một Trung tâm văn phòng mới của HN chứ chưa thể thấy thế cụ rùa được khi mà khách sạn, nhà hàng, vp hạng A, phố wall vẫn loanh quanh 36 phố phường. Quán điểm cá nhân là vậy, xin phép không trao đổi chủ đề này nữa tiết kiệm data cho chủ đề khác
Đời em 50 năm chỉ thấy sau trận bóng đổ về hồ con rùa ăn mừng. Chưa thấy ngược lại ạ.

michigan

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ cứ đùa thế nào. 1 ông ở vành đai 2, 1 ông ở vành đai 3 mà cụ bảo vành đai 3 trung tâm hơn thì em cũng chịu. :D

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
vote cụ. Nhiều ông coi việc lóc cóc phi xe wave lên bờ hồ, ăn bát phở, dựng xe vỉa hè mua vội que kem tràng tiền 10k(không biết giờ lên giá chưa), xong tạt lương văn can mua sắm hàng hiệu 5lít được 4 bộ quần áo là ăn chơi thì khó rồi =)) . Lại còn so gần hồ gươm hơn, vậy đất nhảy dù ngoài đê gầm cầu chương dương chắc đắt hơn vinhome riverside quá=))
=))

maroon5788

Xe buýt
vote cụ. Nhiều ông coi việc lóc cóc phi xe wave lên bờ hồ, ăn bát phở, dựng xe vỉa hè mua vội que kem tràng tiền 10k(không biết giờ lên giá chưa), xong tạt lương văn can mua sắm hàng hiệu 5lít được 4 bộ quần áo là ăn chơi thì khó rồi =)) . Lại còn so gần hồ gươm hơn, vậy đất nhảy dù ngoài đê gầm cầu chương dương chắc đắt hơn vinhome riverside quá=))

=))
Hồi 15 năm trc lúc còn thanh xuân trẻ tuổi thì đúng là lao lên hồ, long dong xe máy đi qua các phố bà triệu phố huế làm vài vòng hồ xem dân tổ =))
Lên tạ hiện uống bia, rồi vào bar hàng buồm lương ngọc quyến.
Rồi có ng yêu thì chuyến sang hồ tây rồi ko hồ gươm nữa=))
Rồi có gia đình có tuổi rồi thì lại tìm nơi rộng rãi thoáng mát ko xô bồ :D
Các cụ cứ thử xem tối trên hồ toàn sinh viên học sinh là đông.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Time bây giờ đông lồi mắt, đường trên cao xong có khi còn tắc kinh hoàng.ưu điểm ở đây đc cái ở không lo mất giá, đội cò và truyền thông Anh vanh phát đủ sức hà hơi thổi ngạt giá lên đỉnh nhiều năm, chú nào léng phéng bán thấp là dễ bị quây, xích ngay . thế nên đội dùng hàng của a cũng dễ đồng lòng .

Quê bầm

Xe điện
Cụ chủ nhờ đội sales hay face đẩy sẽ nhanh hơn đưa lên đây gạch đá kinh quá ạ

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Time 1,2 năm nay thấy sale vin thổi mạnh, trc thấy ế nhiều! Nói j thì nói đất cát nhà cửa mạn quanh khu Trung hoà - cầu giấy vẫn thanh khoản , giá cả tốt hơn! Có nhà cho thuê thì bít ngay! Học hành, sân bay, đi lên tt đều tiện; Hàn nhật tq ở nhiều, các vp khu Kengnam, Dewoo, ... nhiều! Các ban ngành đoàn thể cũng chuyển qua kv này nên nhà cửa Thanh khoản cực dễ!

z300

Xe điện
Cái giá thật vi diệu đối với khu vực mạn không phát triển của hn! Như Vin mạn Myz đình cầu giấy thì bìn thường! Chắc kén khách! Có lẽ A Vova phải làm thế nào lôi kéo các cty về mạn này thì thổi đất nhà tăng nhanh đc!
Em thấy hoang mang quá. Chung cư phải mất giá dần theo năm tháng nó mới đúng bản chất chứ các cụ nhỉ? Kiến thức em học mấy chục năm về Việt Nam vứt cho chó xơi hết. Cành ngày thấy mình ngu kinh khủng

panhdungkt

Xe buýt
Có cụ rao bán căn indochina 116 m có 5.5 tỏi vị trí thì trung tâm mãi chưa bay. Hoá ra giá thua cả vùng trũng minh khai. Ông thớt chắc tỉnh táo, chứ thằng nào mua giá này mới gọi là ngáo =))
Khu đó tiện ích nội khu ít ở times mọi thứ đều có trong khu rất tiện nó đắt vì cái đó. Giờ căn 120m2 tầm 6,8-7 tỷ. Căn 143m2 4 ngủ tầm 8,5 tỷ căn 178 m2 5 ngủ chắc k dưới 13 tỷ đâu ạ. Cụ cứ qua Times mà hỏi k ảo tý nào

Covid2021

Xe buýt
Khu đó tiện ích nội khu ít ở times mọi thứ đều có trong khu rất tiện nó đắt vì cái đó. Giờ căn 120m2 tầm 6,8-7 tỷ. Căn 143m2 4 ngủ tầm 8,5 tỷ căn 178 m2 5 ngủ chắc k dưới 13 tỷ đâu ạ. Cụ cứ qua Times mà hỏi k ảo tý nào
Cứ rao thế thôi cụ, ai mua cái giá ấy, cái xác nhà ở đã cũ nát dần theo năm tháng + tắc đường thì hơi khó, tất nhiên trong mọi cuộc chơi kẻ dốt vẫn có thể đẩy hạ cho kẻ dốt hơn :D

Tuongtien1977

Xe điện
Em thấy hoang mang quá. Chung cư phải mất giá dần theo năm tháng nó mới đúng bản chất chứ các cụ nhỉ? Kiến thức em học mấy chục năm về Việt Nam vứt cho chó xơi hết. Cành ngày thấy mình ngu kinh khủng
Đây là do tiền Việt mất giá thôi cụ, giá bđs thì nó bao gồm nhiều thứ, trong đó có vị trí và thương hiệu.. 2 cái này sẽ tăng giá theo thời gian

panhdungkt

Xe buýt
Cứ rao thế thôi cụ, ai mua cái giá ấy, cái xác nhà ở đã cũ nát dần theo năm tháng + tắc đường thì hơi khó, tất nhiên trong mọi cuộc chơi kẻ dốt vẫn có thể đẩy hạ cho kẻ dốt hơn :D
Ơ giao gì cụ nhà bạn e mua và bán thật chứ ảo đâu cụ sang Times park hill mà xem k ảo tý nào nhé