Bạn đồng hành

Trạng thái
Thớt đang đóng

Julie

Xe tăng
Nếu ngắt câu truyện thành 3 phần thì Phần I với tiêu đề: Bạn đồng hành, chốt ở kết thúc chuyến phượt cùng em KV lúc đầu là đẹp. Phần II lấy tiêu đề: Tìm lại chốn xưa, kết thúc ở chap 96, và phần III gọi tên: Mãi gọi tên em! :)
Chia như thế đúng ý Julie nhé! ;))
Nv Bảo Romio của Julie thì mợ phải gặp đạo diễn HoangX! Còn không thì mợ lập thớt trên cà phê, 5 phút có ngay hàng trăm anh Bảo cho Julie chọn kiểu gì cũng có mừ! ;))
Em đùa thế thôi. Tốt không đâu có đủ. Còn OF thì cũng hiếm anh Bảo lắm cụ nhé! Nhiều điểm giống anh HoangX thì nhiều. Thế nên em mới đùa là ko cần săn lùng. Săn thì phải săn thứ quý hiếm chứ. :P

HoangX

Xe tăng
Lại từ chối khéo các Fan đây mừ! :(
Đâu. Em sẽ cafe với các cụ dư mà đề xuất nghỉ t7 của đc duyệt đã :D
Nếu ngắt câu truyện thành 3 phần thì Phần I với tiêu đề: Bạn đồng hành, chốt ở kết thúc chuyến phượt cùng em KV lúc đầu là đẹp. Phần II lấy tiêu đề: Tìm lại chốn xưa, kết thúc ở chap 96, và phần III gọi tên: Mãi gọi tên em! :)
Chia như thế đúng ý Julie nhé! ;))
Nv Bảo Romio của Julie thì mợ phải gặp đạo diễn HoangX! Còn không thì mợ lập thớt trên cà phê, 5 phút có ngay hàng trăm anh Bảo cho Julie chọn kiểu gì cũng có mừ! ;))
Cụ chia chuẩn đấy ợ, đúng 80% :)
Em dự là chẳng đến với ai cả mà đến với Gấu của cụ ấy bây giờ cụ ạ:D
Mời cụ Lộc về chỗ ngồi :(

khổ vì gái

Xe đạp
đêm nay a có viết nữa không @@@.để ace trong otofun lót gạch hóng nào....thông báo:gạch đá tg ít thui.không tg lại vào nhà thương trò truyện đêm khuya vs mấy bác bô lão vs các e y tá trong viện là ace không có truyện mà hóng đâu♥♥♥

HoangX

Xe tăng
đêm nay a có viết nữa không @@@.để ace trong otofun lót gạch hóng nào....thông báo:gạch đá tg ít thui.không tg lại vào nhà thương trò truyện đêm khuya vs mấy bác bô lão vs các e y tá trong viện là ace không có truyện mà hóng đâu♥♥♥
Khả năng là không ợ. Cụ mợ đi ngủ sớm đi nhé :) em lại làm việc tiếp đây :D

today

Xe đạp
Cụ HoangX đúng là cụ QCQ rồi.

maianh2004

Xe tải
Lại phải chờ roài

Simson

Xe buýt
Viết hẳn thành Quang Cá Quả đê.

Mà đoán làm gì, kệ nó là HX gì đó. Thực ra em nghĩ bác chủ top cũng phải là dân viết khá thường xuyên nên lớp lang câu cú ổn. Nghiệp dư thường không viết chắc được thoại, nhất là đoạn dài.

chris_anyway

Xe hơi
Việc H và P chia sẻ tâm sự trong chap 98 quả thực khiên cưỡng và bất hơpk lý quá neu nhìn lại mối quan hệ vợ chồng của 2 người.
H bị vợ hững hờ hắt hủi như thế nào khi chờ cơm nhà, khi bỏ đi không cùng ôn kỉ niệm ở quán cafe tình yêu ngày trước.
Truyện dài quá nên cụ H quên chăng...

khổ vì gái

Xe đạp
Em đùa thế thôi. Tốt không đâu có đủ. Còn OF thì cũng hiếm anh Bảo lắm cụ nhé! Nhiều điểm giống anh HoangX thì nhiều. Thế nên em mới đùa là ko cần săn lùng. Săn thì phải săn thứ quý hiếm chứ. :P
anh nè♥

HoangX

Xe tăng

Ống Khói

Xe hơi
Việc H và P chia sẻ tâm sự trong chap 98 quả thực khiên cưỡng và bất hơpk lý quá neu nhìn lại mối quan hệ vợ chồng của 2 người.
H bị vợ hững hờ hắt hủi như thế nào khi chờ cơm nhà, khi bỏ đi không cùng ôn kỉ niệm ở quán cafe tình yêu ngày trước.
Truyện dài quá nên cụ H quên chăng...
Sau khi chia tay thì con người thường chín chắn và bình thản hơn...cụ không tin cứ thử rồi sẽ biết., haiz

phucnsgd

Xe tăng
Website
www.sachtbthdaklak.vn
Pà mị a cụ thớt. Tham vãi cả linh hồn. Em cũng có tính và lâm vào tình trạng như cụ. Rút cục lấy vợ rồi mà nó ghen tuông suốt ngày, mệt vãi ra.

Con Trai HP

Xe hơi
em nghĩ đời thường nó thế, cứ đào hoa phong nhĩ là gái nó quây ầm ầm cần gì phải lo, chỉ lo chúng nó gới thiệu nhau nhiều quá mình tải không nổi thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng