[Bán xế] Bán Focus Trend 2019 chính chủ

Trạng thái
Thớt đang đóng

acacac

Xe buýt
Ủn giúp cụ chủ. Các cụ đi focus cho e hỏi, độ rộng focus so với vios thì con nào rộng hơn và mức chênh có nhiều ko? E chỉ muốn so độ rộng thôi. Còn 1 con B với C thì khập khiễng rồi.

blackpaint

Xe container
Ủn giúp cụ chủ. Các cụ đi focus cho e hỏi, độ rộng focus so với vios thì con nào rộng hơn và mức chênh có nhiều ko? E chỉ muốn so độ rộng thôi. Còn 1 con B với C thì khập khiễng rồi.
Cụ về tháo cái ghế trước ra, đặt cái ghế nhựa vào và tháo cái cửa dầy ra lắp cái tờ bìa thì nó rộng thênh thang ngay. Chiều ngang của nó 1.823m đấy, rộng nhất phân khúc C đấy.

acacac

Xe buýt
Cụ về tháo cái ghế trước ra, đặt cái ghế nhựa vào và tháo cái cửa dầy ra lắp cái tờ bìa thì nó rộng thênh thang ngay. Chiều ngang của nó 1.823m đấy, rộng nhất phân khúc C đấy.
E đang hỏi trải nghiệm thật cụ lại trêu e. Thấy cụ cũng kêu hàng ghế sau của focus, nhưng e đang hiểu so cùng phân khúc. Còn e đang muốn hỏi xem trật của con C này so với rộng con B (hạng thấp hơn) thì nó ra răng???
Ps. E hỏi nghiêm túc nhé. Các cụ trải nghiệm rồi cho e xin thông tin với! Thanks

cuc_cu

Xe buýt
E đang hỏi trải nghiệm thật cụ lại trêu e. Thấy cụ cũng kêu hàng ghế sau của focus, nhưng e đang hiểu so cùng phân khúc. Còn e đang muốn hỏi xem trật của con C này so với rộng con B (hạng thấp hơn) thì nó ra răng???
Ps. E hỏi nghiêm túc nhé. Các cụ trải nghiệm rồi cho e xin thông tin với! Thanks
Phần ghế trước của Focus thì rộng cụ ah, còn ghế sau thì chật nếu cụ cao 1m7 trở lên. So với vios thì hàng ghế sau chật hơn đó cụ.

Tuy nhiên, lí do nó chật vì phần taplo của Focus làm sâu về phía người lái, mục đích làm tăng hành trình từ đầu xe đến vị trí lái nếu xảy ra va chạm -> an toàn.
Ngoài ra, phần ghế của focus dày êm chắc chắn và phần thân vỏ + khung rất dày -> tapli dày -> chiếm không gian nội thất -> chật -> an toàn.

Gọi là "chật" thôi chứ thực tế nó vẫn ngồi thoải mái cụ ah, không như lời đồn đâu! :)

acacac

Xe buýt
Phần ghế trước của Focus thì rộng cụ ah, còn ghế sau thì chật nếu cụ cao 1m7 trở lên. So với vios thì hàng ghế sau chật hơn đó cụ.

Tuy nhiên, lí do nó chật vì phần taplo của Focus làm sâu về phía người lái, mục đích làm tăng hành trình từ đầu xe đến vị trí lái nếu xảy ra va chạm -> an toàn.
Ngoài ra, phần ghế của focus dày êm chắc chắn và phần thân vỏ + khung rất dày -> tapli dày -> chiếm không gian nội thất -> chật -> an toàn.

Gọi là "chật" thôi chứ thực tế nó vẫn ngồi thoải mái cụ ah, không như lời đồn đâu! :)
Vâng, cảm ơn cụ! Ủn thêm lần nữa cho mau bay nhé!

blackpaint

Xe container
Em 1.71 ngồi lái thì ghế sau còn cách ghế trước 25cm. Nhà em 4 ng thì chưa bao giờ thấy chật. Bọn trẻ giờ mới lớp 5&7 cao tầm 1.50. chắc chờ bọn trẻ nó 1.80 chắc mới chật.

acacac

Xe buýt
Em 1.71 ngồi lái thì ghế sau còn cách ghế trước 25cm. Nhà em 4 ng thì chưa bao giờ thấy chật. Bọn trẻ giờ mới lớp 5&7 cao tầm 1.50. chắc chờ bọn trẻ nó 1.80 chắc mới chật.
Bọn nó ko cho e vodka cụ nữa rồi!

cuc_cu

Xe buýt
Chuẩn ạ. Cảm ơn cụ!

locve

Xe tăng
Xe đẹpaf bán khó nhỉ. Tiền của CCCM ném vào Bđs hết rùi à???

honda6787

Đi bộ
Xe đẹp quá. Xin phép bác chủ em có Mazda 3 2.0 2015 đi 8 vạn biển Hà Nội chính chủ. Ngoài các option theo xe (ghế lái chỉnh điện, HUD, pha liếc…đã nâng cấp nhiều Option cần thiết (Độ âm thanh, cửa gió hàng ghế sau, hệ thống hương thơm Air balance, tự đồng đèn gạt mưa, áp suất lốp, cruise control….) muốn bán. Bác nào có nhu cầu Inbox em ạ.

sokkermaster

Xe máy
cụ chủ cho cái giá chuẩn vào vùng kín cho cháu xin được ko. cháu thấy cụ đang cao hơn bonbanh kha khá

cuc_cu

Xe buýt
Xin lỗi các cụ, đợt lễ vừa rồi em đi nước ngoài nên quên béng up bài.

Giờ hết lễ rồi, cụ mợ nào quan tâm call trực tiếp giúp em.

Em cảm ơn!

riverstrike

Xe hơi
Em thấy cụ hơi tâng xe của mình rồi. Năm ngoái em ngồi ghế sau focus của thằng bạn về Nghệ An. Em cao 1m74, đầu gối chỉ cách hàng ghế trước 5cm. Cả chuyến đi 5 tiếng mà bí bách kinh khủng, không thể duỗi chân, co chân, hay khoanh chân lên ghế được. Đến nơi em thề không bao giờ làm hành khách cho một con focus nào nữa. Nếu cụ/mợ nào chở trẻ con hay đi 1 mình thì còn chấp nhận được, chứ người lớn thì rất khổ.

redriver2918

Xe tải
Nay e ngồi con mazda 3s mà sao hàng ghế sau nó cũng sát với ghế trước quá, căn ghế phụ với ghế sau để ngồi mà cả 2 ông ngồi 2 vị trí trên đều ko giãy được chân. Em thấy ghế con fc classic của em nó cũng rộng rãi thoải mái mà.

cuc_cu

Xe buýt
Em thấy cụ hơi tâng xe của mình rồi. Năm ngoái em ngồi ghế sau focus của thằng bạn về Nghệ An. Em cao 1m74, đầu gối chỉ cách hàng ghế trước 5cm. Cả chuyến đi 5 tiếng mà bí bách kinh khủng, không thể duỗi chân, co chân, hay khoanh chân lên ghế được. Đến nơi em thề không bao giờ làm hành khách cho một con focus nào nữa. Nếu cụ/mợ nào chở trẻ con hay đi 1 mình thì còn chấp nhận được, chứ người lớn thì rất khổ.
Em chẳng có lí do gì để thần thánh 1 con ô tô cụ ah. Xe đối với em là phương tiện, khi có kinh tế thích thì mua - chán lại bán đổi con khác. Em sử dụng xe hàng ngày, thấy thế nào em nói thế đấy - Có gì đâu mà phải tâng.

Em thấy trải nghiệm qua lời cụ thì cũng tệ thật, còn việc hàng sau chật như cụ nói thì có thể do hàng ghế trc lùi nhiều quá. Tuy nhiên, chốt vđề hàng sau con fc bản sedan cũng chật thật cụ ah :D

acacac

Xe buýt
Xe ngon, cho em ké với
Gia đình cần bán xe mazda3, bản HB màu đỏ, sx và đăng kí 10/2016, xe gia đình, chính chủ, chạy 6V như vừa hết rốt đa, bảo dưỡng hãng 5000km không trượt phát nào. Xe em vừa bảo dưỡng cấp 6V và thay 4 lốp gần 2 chục củ. Xe đã lắp thêm nhiều thứ cần thiết như:
- Gập gương lên kính tự động: 1tr
- Moto gương: 2tr
- Cruicontrol (giới hạn chân ga và đặt rảnh chân cao tốc). 2tr
- Bugi denso iridium (tiét kiệm nhiên liệu 15v mới thay tiếp): 2tr
- Lọc Gió động cơ KN (tiết kiệm nhiên liệu và 10v mới phải thay): 1,5tr
- Đèn led pha: 1tr
- Đèn Xenon cos: 2tr
- Thảm sàn 6D: 1,5tr
- Màn androi zetech liền cam 360 chính hãng còn bh 20 tháng: 23tr
Tặng luôn bộ ghế kê phía sau thành giường luôn, chưa sử dụng: 1tr
Cảm biển áp suất lốp mt11: 2,5tr
Tất cả bóng đèn Zin, màn hình zin.... em đèu giữ lại.
- Ai thích về zin như nhà sx thì giá là #420tr
Anh em nào lấy luôn hết đồ độ thì #430tr( riêng đồ em lắp thêm tầm 50tr rồi ạ). Giá tiền này tội gì phải đi xe hạng A, hạng B làm ji cho khổ các bác nhỉ :)
Giá này em chỉ bán được cho người dùng, rất mong anh em thợ thuyền thương lái tha cho em ạ. Em xin đội ơn rất rất nhiều. Xem xe ở Sài Đồng, Long Biên ạ. Em Hiếu 24 tuổi
Tất cả e ưng, trừ mỗi màu đỏ ko khoái. Tiếc quá!

cuc_cu

Xe buýt
Ủn lên đầu cho các cụ tiện theo dõi

Trạng thái
Thớt đang đóng