[Funland] Bán kết AFF Cup: Indonesia - Việt Nam các cụ vào chém cho xôm :)

littlebull

Xe buýt
E chịu ko biết cụ ạ, nhưng thôi thua là thua cụ ạ các e nó cũng hết sức rồi :(
Không trách gì các em, chỉ là khó hiểu với các loại lãnh đạo, chúng nó nghĩ gì khi giao hữu 2 trận với indo mà không phải là đội khác.
Đá thế nó thử đội hình các kiểu là ông lộ hết bài. Mà ông nghĩ là sẽ ko thể gặp lại Indo trong giải ah??? Cm lũ ngu

manonfire

Xe đạp
EM NÓI CẤM CÓ SAI CÁC CỤ Ạ.

mrbruto

Xe hơi
hỏng hết từ thượng tầng rồi, các cụ có chửi thì tiện chửi luôn cả chúng nó nữa

ha050703

Xe tải
theo em cứ thuê HLV nước ngoài cho đỡ cục bộ quân anh quân tôi cho nhanh. chứ đá thì ở DNA thì thái lan chả ai vượt đc mặt rồi

exit82

Xe điện
theo em cứ thuê HLV nước ngoài cho đỡ cục bộ quân anh quân tôi cho nhanh. chứ đá thì ở DNA thì thái lan chả ai vượt đc mặt rồi
e nghĩ ngoài HLV còn nhiều vấn đề tồn tại khác nữa, thuê ngoại thì cũng có mặt lợi và ko lợi, chưa kể giá mà rẻ thì chuyên môn cũng chưa biết thế nào :(

ha050703

Xe tải
e nghĩ ngoài HLV còn nhiều vấn đề tồn tại khác nữa, thuê ngoại thì cũng có mặt lợi và ko lợi, chưa kể giá mà rẻ thì chuyên môn cũng chưa biết thế nào :(
Đợt này em chả chê gì chỉ chê cụ bộ quá, ông đi đá giải mang mỗi 2 ông đa tiền vệ trung tâm, ông xuân trương mà chấn thương nốt thì lấy ai đá

littlebull

Xe buýt
Các đội tuyển Đna là bét dĩn TG rồi, mơ gì được đá với ĐT nước khác. Lên KH mời các clb có trình độ hơn là tốt lắm rồi.
Thực tế là Đtvn có làm điều đó, nhưng vì lại chơi với indo những 2 lượt trận, nên tôi mới nêu ra vấn đề là có quá nhiều ko??? Sao ko ai nêu ra vđ vậy... Trong khi chỉ cần giao hữu 1 trận, còn trận kia thì mời clb khác chẳng hạn...

exit82

Xe điện
thực ra trình độ của VN có hơn ai đâu,tại mình cứ tự sướng nào là VN mạnh hơn,cầu thủ bên mình hơn hẳn đội bạn.bó tay luôn,có biết tên cầu thủ bên Indo là cầu thủ nào đâu mà phán họ kém hơn mình trước khi đá chứ
ngày trước hồi hlv Miura thì cũng những NHM đó chỉ trích lối chơi nhàm chán,bạo lực...thay bằng Hữu Thắng thì mấy trận đầu gặp đội yếu là,đá giao hữu thắng tưng bừng thì khen lấy khen để : nào là ai còn nhơ Miura,hlv Hữu Thắng hợp với tuyển vn,biết chơi bóng ngắn...
xin lỗi,khi thua lại các bạn nhảy vào chửi hlv ko đủ tài....

thật sự chả có cái lối chơi nào gọi là phù hợp đúng nghĩa cả,chỉ có lối đá làm sao có kết quả tốt mới là phù hợp
nhân sự VN có vậy,cố gắng là cố gắng,ko nên chê trách nếu thất bại bởi VN chúng ta mạnh hơn nước nào ở ĐNA này,hỏi thật đó
chuẩn cụ, do kì vọng quá nên thât bại thường khó nuốt trôi, mình cứ tự huyễn hoặc là kì phùng địch thủ với TL chứ thực ra TL gặp mình là dễ đá hơn với Malai, Sing, thậm chí là INdo nhiều, gặp lần nào mình cũng thua và thường thua đậm :(

exit82

Xe điện
Đợt này em chả chê gì chỉ chê cụ bộ quá, ông đi đá giải mang mỗi 2 ông đa tiền vệ trung tâm, ông xuân trương mà chấn thương nốt thì lấy ai đá
công nhận thiếu tiền vệ phòng ngự, XT thiên về tấn công nên khả năng hỗ trợ phòng ngự gần như là ko có