[Đã bán] Bán lại bộ máy bàn cho dân designer - cấu hình cực khủng

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
31,500,000 VNĐ

ducnc11

Xe hơi
Ý em là rẻ hơn 10 củ cụ ạ.
Web cứ bán thôi còn ai mua thì mua mà cụ.
Còn nếu mua mới thì có nhiều so sánh hơn.
Để tránh bị dìm giá thì em bảo cứ sang voz kia mà check là cụ chủ biết giá bán ngay ấy mà
à em xl cụ nhé. e k hiểu ý cụ. E note là e ghi giá đắt nhất cái car đó rồi để cụ chủ trừ đi, chứ e check 6tr cũng có :D
web nó để giá cũ , giờ này 3050 chỉ từ 6 củ thôi cụ ạ (con asus rog của cụ giá hnc là 8,5tr), trong hình của cụ chủ chỉ ghi 3050 chung chung là thấy bán hàng ko có tâm rồi vì cùng 1 mã chip khác hãng có thể chênh nhau vài triệu, 10 củ mua được 3060 hàng ngon rồi mạnh hơn 3050 nhiều, check stock chuẩn cứ vào hanoicomputer với anphat, mua trên 30tr còn có chiết khấu luôn, 3dcomputer em nói thật chưa đủ tuổi so về uy tín
à cụ ơi e hiểu ý các cụ rồi. E chỉ là xây dựng cái case với cái VGA giá đắt nhất ở cái shop ý để cụ chủ tự cân đối thôi. :D

lehoat

Xe hơi
Các cụ trả giá mạnh lên. Được thì coi như có duyên. thuận mua vừa bán. Không được thì em lại mua bộ vô lăng về em đua xe.

Camepro

Xe tải
đầu 2 thì liệu có làm việc được ko cụ

Nguyencuong1101

Xe tải
Case used mà build lộ cộ thế kia :(( giá này tìm người đam mê thôi chứ case tầm 30 củ là người ta cũng tìm hiểu chán rồi build cụ ạ

lehoat

Xe hơi
Tiện thế cụ nào có bộ vô lăng chơi trò đua xe mà muốn pass lại thì ới em tiếng ạ.

Eng_HN

Xe tải
Máy này máy dựng ạ? máy dựng em sợ chạy ko ổn í. Chuẩn nhất vẫn là máy của các hãng, dựng thế này cấu hình nhìn thì ổn, sợ chạy ko ổn định, các thông số tiểu tiết của linh kiện chưa chắc đã phù hợp nhau

lehoat

Xe hơi
Máy này máy dựng ạ? máy dựng em sợ chạy ko ổn í. Chuẩn nhất vẫn là máy của các hãng, dựng thế này cấu hình nhìn thì ổn, sợ chạy ko ổn định, các thông số tiểu tiết của linh kiện chưa chắc đã phù hợp nhau
Về độ ổn thì dùng mới rõ được. Nhưng bảo hành thì không ngại lắm.

lehoat

Xe hơi
Các cụ cho em cái giá đi. Cần thì ae đấu giá

tung.npvh

Xe tăng
Cấu hình này trung bình thôi chứ cực khủng đâu cụ. Cực khủng của đồ hoạ giá phải gấp 3 :D
công nhận, đốt tiền vào máy tính thì cảm giác như ko có giới hạn nào cả ;)

nếu quan tâm đến độ ổn định thì workstation có lẽ phù hợp - nhưng độ khủng của cấu hình sẽ thấp hơn

khanhnet

Xe hơi
Cụ ko có kiến thức về mảng này ko nên phát biểu linh tinh trong topic bán hàng của người ta thế. Trên thị trường máy tính bàn hiện này đến 90% là máy dựng cấu hình lên tùy theo nhu cầu, mục đích, tài chính của người dùng, máy đồng bộ chỉ chiếm 1 phần rất nhỏ vì giá thành linh kiện đắt, khó thay thế sửa chữa...

lehoat

Xe hơi
Cụ ko có kiến thức về mảng này ko nên phát biểu linh tinh trong topic bán hàng của người ta thế. Trên thị trường máy tính bàn hiện này đến 90% là máy dựng cấu hình lên tùy theo nhu cầu, mục đích, tài chính của người dùng, máy đồng bộ chỉ chiếm 1 phần rất nhỏ vì giá thành linh kiện đắt, khó thay thế sửa chữa...
Thanks cụ. Con khát sữa mà lên đây gặp mấy cụ khó tính. Chả có tính xây dựng gì

casauking

Xe tăng
Thực ra ra hàng bảo a có bao nhiêu tiền đó dựng cho a 1 bộ máy mà hoá đơn ko ghi giá cụ thể từng món là dễ bị kê giá lên cao nhất. Vậy nên giờ bác chủ thớt bán lại mất giá hơn nhiều so với ngày xưa là hoàn toàn dễ hiểu :D
E nghĩ giờ bác cứ ném cái hoá đơn xem tổng thể hết bao nhiêu rồi bác trừ đc bao nhiêu % là dễ nhất chứ kiểu tù mù này khó bán lắm luôn, vì người mua họ tự ra các cửa hàng khác họ lên 1 cấu hình tương tự là họ biết ngay hết bao nhiêu tiền rồi. Chưa kể thời điểm bác mua giá linh kiện nó còn cao, giá cạc màn hình có khi gấp rữoi gấp đôi giá bây h luôn vì đợt đó vừa covid mà đào coin nó đang sốt nữa, cạc bán đắt lắm
Mấy thằng to to thì e nói thật như nhau cả thôi, cạnh tranh bằng hậu mãi là chính nên mua chính hãng tụi to thì mua xong bị lỗi mang ra bọn nó nhận bảo hành hết ý mà, vì bảo hành là mang về hãng hết chứ mấy thằng cửa hàng này có tự bảo hành đc đâu.

lehoat

Xe hơi
Thực ra ra hàng bảo a có bao nhiêu tiền đó dựng cho a 1 bộ máy mà hoá đơn ko ghi giá cụ thể từng món là dễ bị kê giá lên cao nhất. Vậy nên giờ bác chủ thớt bán lại mất giá hơn nhiều so với ngày xưa là hoàn toàn dễ hiểu :D
E nghĩ giờ bác cứ ném cái hoá đơn xem tổng thể hết bao nhiêu rồi bác trừ đc bao nhiêu % là dễ nhất chứ kiểu tù mù này khó bán lắm luôn, vì người mua họ tự ra các cửa hàng khác họ lên 1 cấu hình tương tự là họ biết ngay hết bao nhiêu tiền rồi. Chưa kể thời điểm bác mua giá linh kiện nó còn cao, giá cạc màn hình có khi gấp rữoi gấp đôi giá bây h luôn vì đợt đó vừa covid mà đào coin nó đang sốt nữa, cạc bán đắt lắm
Mấy thằng to to thì e nói thật như nhau cả thôi, cạnh tranh bằng hậu mãi là chính nên mua chính hãng tụi to thì mua xong bị lỗi mang ra bọn nó nhận bảo hành hết ý mà, vì bảo hành là mang về hãng hết chứ mấy thằng cửa hàng này có tự bảo hành đc đâu.

Giá này chưa bao gồm chuột, bàn phím cơ nhé các cụ.
Các cụ cứ thẩm thoải mái ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng