[Funland] Bạn này hay nhất nhì VN hiện tại mà sao không thể lên sao hạng A đc các cụ nhỉ?

BopCoi

Xe tải
Âm nhạc nó cũng tương tự ẩm thực ấy. Có một số món không phải mình xơi được mà nói người khác cũng phải xơi được. Không xơi được quy chụp là khiếu ẩm thực có vấn đề. Giờ vẫn còn thể loại này. Việc học thực sự rất quan trọng!
Không cần phải còm quyết liệt vậy đâu cụ, âm nhạc cũng là văn hóa đấy, mình trình bày có văn hóa và nhã nhặn sẽ dễ đi vào lòng người hơn.

HH1993

Xe điện
Tối em vìa cắm tai nghe thẩm thử. Ít nhất 2 bô lão trên này đã chê hụt hơi rồi :))
Thôi xin bác.
Nếu bác là người thích nhạc (sến ) thì bác nghe mẹ anh giáo sư cho nhanh ( đã là tệ ) chứ nghe ky này khi lại giựt đứt tai nghe ném vào sọt rác và...nghĩ tai nghe hỏng đấy.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
E cứ thấy đc giải mai vàng thì chắc là đc giới chuyên môn đánh giá tốt rồi cụ chứ cũng ko đủ hiểu biết để biết hạng mục nào mới giá trị? Cụ có thể cho thông tin phân hạng của giải mai vàng ko?
"Giải Mai vàng đã được cải tiến qua từng năm theo hướng chuyên nghiệp hóa trong khâu tổ chức. Tuy nhiên, kết quả bình chọn trong những năm gần đây đã vấp phải không ít những ý kiến không đồng tình từ dư luận với những cá nhân, tác phẩm chưa thật sự nổi bật nhưng vẫn đạt giải"

.

HH1993

Xe điện

jazzzzz

Xe lăn
Nick cụ chắc làm trong ngành âm nhạc, chắc khả năng thẩm âm của người trong ngành nó khác khán giả, ca sỹ nam nào giờ theo cụ hát ổn nhất?
Em k làm trong mảng này, chỉ thích nhạc jazz thôi cụ.
Đối với dòng nhạc trữ tình, em thích Lân Nhã, xem live rất đã

BopCoi

Xe tải
"Giải Mai vàng đã được cải tiến qua từng năm theo hướng chuyên nghiệp hóa trong khâu tổ chức. Tuy nhiên, kết quả bình chọn trong những năm gần đây đã vấp phải không ít những ý kiến không đồng tình từ dư luận với những cá nhân, tác phẩm chưa thật sự nổi bật nhưng vẫn đạt giải"

.
Thôi, sai thì nhận đi cụ, cụ vừa bảo giải điện ảnh thì đc, TH thì ko đc, giờ lại chê cả giải SM luôn, vậy là giải điện ảnh của SM ko gian lận, còn giải truyền hình thì gian lận?

HH1993

Xe điện
Trùng ca sỹ số 1 của tôi rồi, cụ cho tên 1 người khác nữa đi.
Nếu trùng với ca sỹ của bác mà bác lại nghe và bốc cái thằng ku này lên thì thua bác.
Vậy bác thử đánh giá cháu gái ...Tiểu Bình giúp tôi.

HH1993

Xe điện
Người biết nghe nhạc nó cũng khác bọt với người không biết nghe!

VCHDHN

Xe container
Thôi xin bác.
Nếu bác là người thích nhạc (sến ) thì bác nghe mẹ anh giáo sư cho nhanh ( đã là tệ ) chứ nghe ky này khi lại giựt đứt tai nghe ném vào sọt rác và...nghĩ tai nghe hỏng đấy.
Đùa thôi em toàn lướt qua cu này chưa nghe, xem b giờ.

BopCoi

Xe tải
Cũng là 1 giọng hát đẹp, tuy nhiên em thích kiểu bài hát có lúc xuống sâu, có lúc lên thật cao, trầm bổng có cao trào và cái quan trọng nhất là phải có cảm xúc và chạm đến được cảm xúc của khán giả.

BopCoi

Xe tải
Nếu trùng với ca sỹ của bác mà bác lại nghe và bốc cái thằng ku này lên thì thua bác.
Vậy bác thử đánh giá cháu gái ...Tiểu Bình giúp tôi.
Có phải TB này ko cụ?
Nếu đúng thì giọng tốt nhưng ko có gì đặc biệt và hát ít cảm xúc.

HH1993

Xe điện

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Thôi, sai thì nhận đi cụ, cụ vừa bảo giải điện ảnh thì đc, TH thì ko đc, giờ lại chê cả giải SM luôn, vậy là giải điện ảnh của SM ko gian lận, còn giải truyền hình thì gian lận?
Chỗ nào em lan man sang giải SM vậy cụ, gian lận hay không thì em không biết, đây là giải do báo Lao Động tổ chức, dư luận nói về việc tiêu chí và chất lượng giải ghi trên wiki chứ em biết gì đâu. Còn xin lỗi ai là fan của giải MV, em còn chả biết đây là cái giải gì nếu không nhờ cụ thớt bốc thơm.

Cụ bí thì đừng chụp mũ em thế chứ? Hay là cụ là loại ofer không có văn hóa thảo luận đấy, để em té luôn khỏi thớt?

BopCoi

Xe tải
Chỗ nào em lan man sang giải SM vậy cụ, gian lận hay không thì em không biết, đây là giải do báo Lao Động tổ chức, dư luận nói về việc tiêu chí và chất lượng giải ghi trên wiki chứ em biết gì đâu. Còn xin lỗi ai là fan của giải MV, em còn chả biết đây là cái giải gì nếu không nhờ cụ thớt bốc thơm.

Cụ bí thì đừng chụp mũ em thế chứ? Hay là cụ là loại ofer không có văn hóa thảo luận đấy, để em té luôn khỏi thớt?
E thấy từ ngữ của cụ ko phù hợp với e, e dừng tranh luận với cụ ở đây cho vui vẻ, cụ đồng ý ko?