Bạn nghĩ gì khi xem những hình ảnh trên.

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Chương trùnh kiểu này mình có đầy rồi, đóng mỗi tháng 3-4tr mà khi sự cố cũng chỉ mấy trăm triệu chả giải quyết vấn đề gì nữa là đóng 1 triệu.
Bên em cụ đóng 1tr 1 tháng có thể được bảo vệ 1 tỷ đồng, Đóng đến 4tr 1 tháng là giá trị Bảo vệ và Tích lũy đều rất cao rồi.

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Như thế nào là Lâu ạ?
NHư cụ đóng Bảo Hiểm Xã Hội, Phải đóng bao nhiêu năm, Sau cũng chỉ được nhận lương hưu. Nếu cụ đóng bảo hiểm xã hội tự nguyện, Mức lương tấp nhất cũng
mất hơn 1 tr/1 tháng rồi.
Với mức 1tr/1 tháng cụ đóng Bảo hiểm nhân thọ, Cụ đóng 10, 15 năm, được bảo vệ đến 99 tuổi về rủi ro, bệnh tật ..... Giá trị hoàn lại của Bảo hiểm nhân thọ cũng là khoản lương hưu cho cụ, ngang với mức Bảo Hiểm xã hội chi trả cho cụ khi cụ đóng 1tr/tháng.
Như bên em,có gói BHNT riêng giá trị bảo vệ bệnh hiểm nghèo đã bằng 300% số tiền bảo hiểm, chi trả độc lập với quyển lợi rủi ro khác và giá trị hoàn lại cũng rất cao.
Bhxh e cũng k thích ạ. Chẳng qua 1 cái bắt buộc, có nói cũng chả làm j. 1 cái thì thích thì mua ko thích thì thôi

Phongdeptrai

Xe buýt
Cụ muốn đóng mấy năm cũng được. Bên Chubb ko bị áp đóng dài hạn.
Cụ có cái bh nào 5 năm, phí đóng mỗi năm từ 10-12tr cho người trưởng thành, 35 tuổi pm inbox em nhé. Tks cụ

MeMonBi

Xe hơi
Lót dép hóng

CHUBB

Xe buýt
Cụ có cái bh nào 5 năm, phí đóng mỗi năm từ 10-12tr cho người trưởng thành, 35 tuổi pm inbox em nhé. Tks cụ
E gửi cụ gói đóng phí 5 năm. Được bảo vệ 20 năm rồi ah. Năm thứ 20 ngoài gốc + lãi có thêm 1 khoản thưởng nữa.

EnterC.vn

Xe hơi
Ra đường bất chắc lắm. Nói chung làm cái BH cho an toàn

minhngoccuanhom

Xe máy
Theo e có điều kiện mua bảo hiểm là tốt , nhưng đừng hy vọng mua bảo hiểm để dc tiền nọ kia , mà mong cho không bao giờ sử dụng đến bảo hiểm

Airbus A350

Xe điện
4tr/1 tháng là gói tương đối rồi cụ. Quyền lợi nhiều, bồi thường cao và giá trị hoàn lại cũng lớn rồi cụ.
Cụ ko muốn đóng dài thì có gói đóng 5 năm được bảo vệ 20 năm.
E ví dụ khách đóng năm đầu đến năm thứ 2 bị tử vong người thừa kế nhận hơn 4 tỷ

Cụ CHUBB chạy cho em 1 gói bảo hiểm đóng 10 năm, mỗi năm khoảng 10-15 triệu xem thế nào? cần thông tin gì cụ inbox em nhé.

BoTit

Xe hơi
Rủi ro là gì.rủi ro là những biến cố bất ngờ xảy ra mà chúng ta không thể ngờ tới.cụ thể trong trường hợp trên ,với nhiều năm kinh nghiệm lái xe ben đầu kéo tự đổ.Ai có thể ngờ xe sẽ bị lệch ben và đổ thẳng xuống mặt đường như trên.rất may mắn là không có thiệt hại về người và phương tiện xung quanh. Vì vậy các chuyên gia tài chính cách đây hơn 400 năm đã thiết kế là 1 biện pháp phòng ngừa rủi ro.Đó chính là quy tắc số đông bù số ít.thay vì 1 con thuyền chở 100% hàng hoá của 1 doanh nghiệp thì thay vào đó họ chở cho 100 doanh nghiệp ,mỗi đơn vị 1%. Khi có rủi ro về lật tàu hay cướp biển,thiệt hại chia đều cho 100 đơn vị, bù lại k có rủi ro,trích 1 phần lợi nhuận để duy trì quỹ rủi ro trên. Bảo hiểm ra đời như vậy đó.Đã có rất nhiều doanh nghiệp cũng như gia đình nhờ có bảo hiểm mà tránh được rủi ro về tài chính hay còn gọi là ung thư tài chính.Vì sao lại nói như vậy.Đơn giản vì cuộc sống muôn hình muôn vẻ, ai ai cũng mải lo toan cuộc sống gia đình,mà quên đi chăm sóc cho sức khoẻ của bản thân và gia đình.Khi mà vấn nạn thực phẩm bẩn,ô nhiễm không khí nguồn nước gây ra nhiều căn bệnh hiểm nghèo với bất kỳ lứa tuổi nào.Bên cạnh đó với tình trạng giao thông có phần hơi hỗn loạn,tỉ lệ thương vong trung bình là 24 người / 24 h,Tức là khi ta đang ngồi xem tivi hay đang giải lao ở đâu đó,thì tại 1 nơi khác, có 1 gia đình xấu số, mất đi 1 ai đó, có thể là người trụ cột: người làm ra kinh tế trong gia đình.Vậy gia đình đó sẽ ra sao, nỗi đau tinh thần là rất lớn, nhưng khó khăn về tài chính ai sẽ gánh vác. Hãy cho tôi biết cảm nhận của bạn khi đọc bài viết này.hãy share nếu thấy nó có ý nghĩa.hãy thử nghĩ xem nếu chẳng may ông trời điểm danh, lúc đó ai sẽ giúp đỡ bạn và giúp được bao lâu.Nhiều khi bán nhà bán cửa để chữa chạy nhưng đã muộn rồi.

Em ủng hộ cụ về quan điểm, tuy nhiên dân mình còn nghèo, họ lo bữa cơm còn chưa xong nói gì mua bảo hiểm ạ

An Thinh374

Xe đạp
theo em , có điều kiện tham gia bảo hiểm được thì tốt, tuy nhiên cần tìm người tư vấn đúng,chuẩn nữa ạ.

CHUBB

Xe buýt
theo em , có điều kiện tham gia bảo hiểm được thì tốt, tuy nhiên cần tìm người tư vấn đúng,chuẩn nữa ạ.
Tư vấn cặn kẽ chi tiết từng tý. Chăm sóc hợp đồng cũng như Claim cho khách phải chuẩn chỉ cụ ah.

Lytravel

Xì hơi lốp
Theo e có điều kiện mua bảo hiểm là tốt , nhưng đừng hy vọng mua bảo hiểm để dc tiền nọ kia , mà mong cho không bao giờ sử dụng đến bảo hiểm
chuẩn luôn. chẳng ai mong nhận đc tiền bảo hiểm.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Bạn nói nghe hay lắm. Nào nếu tôi đóng 1 triệu/ tháng thì quyền lợi thế nào? Có xứng đáng không?
Cụ phải cho thông tin ngày tháng năm sinh, nghề nghiệp chạy nó mới chuẩn đc ạ.