[Đã bán] Bán nhà đẹp 28 Ông Ích Khiêm, sổ 58m2, 4 tầng, cửa 2 mặt ngõ đẹp, 13.2 tỷ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
13,200,000 VNĐ
Diện tích
58㎡

Minh Quoc 79

Xe buýt
Tùy khẩu vị cụ ơi. Mở lòng chút cho nhẹ nhàng. Nên tôn trọng mọi sự khác biệt. Còn nói công chúa hoàng tử là cho fun thôi. Chỗ này mà không bán được là các cụ đang bán khu khác lo đấy.
Bán nhà thì không cần phải mở lòng, mở ruột ra quá làm gì sẽ không hay
Chỉ cần thông tin rõ ràng một chút, ông chủ nhẹ nhàng vui vẻ chút là người mua sẽ cảm thấy có duyên để vào việc rồi
Tại sao các cửa hàng kinh doanh cùng loại mặt hàng, cùng phố mà có cửa hàng thì đắt hàng mà có cửa hàng thì ngồi ngáp ruồi là vậy

Chỉnh sửa cuối:

sieunhancutchan

Xe tăng
Tùy khẩu vị cụ ơi. Mở lòng chút cho nhẹ nhàng. Nên tôn trọng mọi sự khác biệt. Còn nói công chúa hoàng tử là cho fun thôi. Chỗ này mà không bán được là các cụ đang bán khu khác lo đấy.
Chỗ này ko bán được thì chỗ này mới cần lo chứ các chỗ khác người ta vẫn mua ầm ầm bác ạ. Em đã bảo rồi, cầm chục tỷ đổ lên ngta sẽ cố gắng tìm nhà oto tránh hoặc oto đỗ cửa tuỳ khu vực chứ không còn nhiều người mặn mà với nhà ngõ ngách mà oto ko chạy qua được. Cái này là tâm lý cũng như xu thế chung thôi, nhất là khi đô thị phát triển về nhiều các vùng ven, dân có tiền chuyển dần ra các khu đô thị với đầy đủ các tiện ích để sinh sống. Bác theo dõi trên này cũng sẽ thấy giờ dân mà có tầm tiền trên chục tỷ đi mua nhà ngta ưu tiên cái việc oto tránh hoặc oto đỗ cửa đến thế nào. Đội trẻ đi mua nhà làm gì còn mấy người sẵn sàng mua nhà ngõ ngách xe máy trừ khi ko đủ tiền mua nhà ngõ oto.

Góp ý cụ chủ khi đăng nên đăng ảnh chụp toàn cảnh ngõ vào từ 28 OIK đến căn nhà! Vì ngõ vào quan trọng nhất, đc cccm quan tâm nhất chứ không phải mặt tiền hay bên trong căn nhà. Với cái ngõ chụp đúng như mô tả 3,2m và mặt sau 1,8m gắn với mặt trc căn nhà thì sẽ tuyệt hơn rất nhiều, trừ khi...;))
(Sân chơi gần đó không có nhiều giá trị với căn nhà)
Chính xác bác, ngõ cổng chính 1,8m và ngõ sau thoát hiểm 3,5m. Lúc đầu ko có ảnh e cũng ko hình dung ra nếu chỉ đọc qua mô tả bác chủ thớt viết vì bác ý ko nói rõ ràng cổng chính ngõ mấy mét, cửa thoát hiểm ngõ mấy mét, chỉ nói chung chung.

Chỉnh sửa cuối:

Minh Quoc 79

Xe buýt
Bán nhà thì không cần phải mở lòng, mở ruột ra quá làm gì sẽ không hay
Chỉ cần thông tin rõ ràng một chút, ông chủ nhẹ nhàng vui vẻ chút là người mua thấy sẽ cảm thấy có duyên để vào việc rồi
Tại sao các cửa hàng kinh doanh cùng loại mặt hàng, cùng phố mà có cửa hàng thì đắt hàng mà có cửa hàng thì ngồi ngáp ruồi là vậy
Vậy công chúa ngách không có ai đến đánh thức là do ... xã hội toàn tiều phu không có tiền nên không dám đến?
Tư duy chất quá đi

hungk46

Xe tải
Cãi nhau với đám later bird lai cò phát mệt bác chủ nhỉ😀?

hle3personal

Xe hơi
Cãi nhau với đám later bird lai cò phát mệt bác chủ nhỉ😀?
Kệ họ thôi bác, họ nghĩ sao họ nói vậy. Mình cũng nghĩ sao và nói vậy. Thế mới là cái xã hội thu nhỏ. Nhân quyền mà. Chứ để tâm chấp nê 3 cái lăng nhăng thì khó làm nhiều việc khác. Mặc dù phải nói thật, nhiều cụ cũng thể hiện hơi quá đà và riết róng. Đâu cần phải vậy.

Mr Hehe

Xe tăng
Nhà cụ vị trí đẹp, giá hợp lý, cho các cụ trung niên, dân gốc (hoặc) sống lâu ở 4 quận cũ. Cụ đừng chấp nhặt mấy bạn dân tỉnh, lên hanoi kiếm ăn , có vài cái nhà buôn bán chỉ chỏ có tí tẹo lãi, nên giờ ảo tưởng mình phán cái gì cũng đúng ...
😂😂😂 xin tự vào điểm danh 1 trường hợp “dân tỉnh lên HN kiếm ăn” để cụ vui lòng nhé 😂😂

zaiwaz123

Xe điện
Nhà cụ vị trí đẹp, giá hợp lý, cho các cụ trung niên, dân gốc (hoặc) sống lâu ở 4 quận cũ. Cụ đừng chấp nhặt mấy bạn dân tỉnh, lên hanoi kiếm ăn , có vài cái nhà buôn bán chỉ chỏ có tí tẹo lãi, nên giờ ảo tưởng mình phán cái gì cũng đúng ...
Cụ ạ , cái khu nhà đó trước là khu tập thể nên 100% phân cho dân tỉnh lẻ lên đấy ạ, lấy đâu ra dân gốc....

Khong nho

Xe hơi
Quan trọng họ đập chết bọn như cụ là được khoe HN gốc làm gì? Bọn giàu toàn dân tỉnh lẻ, gốc chỉ bằng góc bọn tỉnh, bỏ tay ra khỏi quần đi cụ.

hle3personal

Xe hơi
Quan trọng họ đập chết bọn như cụ là được khoe HN gốc làm gì? Bọn giàu toàn dân tỉnh lẻ, gốc chỉ bằng góc bọn tỉnh, bỏ tay ra khỏi quần đi cụ.
Không cần nặng lời cụ ơi, fun tí đi.

Dân tỉnh giờ nhiều ng giàu thật.

Nhìn cụ phản ứng mới thấy mình khá nền nã trước nhiều bình luận khó nghe trên này.

hle3personal

Xe hơi
Nhà vẫn còn. Mời các cụ.

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mình nghĩ chung cư Vip hơn. Vì cái này còn ra tiền nữa. Chung cư thì không ra nhiều nữa, nhưng Vip vẫn chơi. Vui là chính. Mất tiền vẫn vui. Thế mới là Vip. Vì nhiều tiền rồi.
Chung cư dù sao vẫn là nhà ở chung với nhiều người khác. Ví như cái nhà tạm thì Ok chứ còn sau 10-20 năm nữa thì phát sinh nhiều vấn đề lắm.

Cư dân ở chung cư phụ thuộc vào chủ đầu tư và ban quản lý chung cư. Nếu họ tử tế thì không sao, họ mà không tử tế thì cư dân chung cư khổ.

Nên theo em chung cư thì không VIP. Thằng ở trên nó nhảy nhót tý là ở dưới mất ngủ luôn.

hle3personal

Xe hơi
Chung cư dù sao vẫn là nhà ở chung với nhiều người khác. Ví như cái nhà tạm thì Ok chứ còn sau 10-20 năm nữa thì phát sinh nhiều vấn đề lắm.

Cư dân ở chung cư phụ thuộc vào chủ đầu tư và ban quản lý chung cư. Nếu họ tử tế thì không sao, họ mà không tử tế thì cư dân chung cư khổ.

Nên theo em chung cư thì không VIP. Thằng ở trên nó nhảy nhót tý là ở dưới mất ngủ luôn.
Vip là biết mất tiền vẫn chơi :)

hle3personal

Xe hơi
Ngày mới nào!!!

hle3personal

Xe hơi
Mời các cụ quan tâm đến xem và trao đổi.

hle3personal

Xe hơi

Wellgym

Xe hơi
Dạo này nhà đất sốt lắm mà căn của cụ lâu trôi nhể. Hay tại giá cao quá. Cụ để em 10 đồng em ôm cho :)

hle3personal

Xe hơi
Dạo này nhà đất sốt lắm mà căn của cụ lâu trôi nhể. Hay tại giá cao quá. Cụ để em 10 đồng em ôm cho :)
Giá sốt thật đấy cụ. Cứ cho các cụ lùng sục chán đi rồi quay lại gặp nhau thôi. Giá vậy thì mình thừa sức tự ôm cụ ạ. Có mỏi tay đâu.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Giá sốt thật đấy cụ. Cứ cho các cụ lùng sục chán đi rồi quay lại gặp nhau thôi. Giá vậy thì mình thừa sức tự ôm cụ ạ. Có mỏi tay đâu.
Nhà tìm chủ mà anh, tầm này cầm tiền mới là sốt ruột.
Em ủn.

hle3personal

Xe hơi
Nhà tìm chủ mà anh, tầm này cầm tiền mới là sốt ruột.
Em ủn.
Cám ơn cụ. Nhưng nhiều cụ đang cầm tí tiền cứ nghĩ tiền mình nó to lắm cơ. Trả giá như bèo. Cứ nghĩ hở tiền ra là bị dân cần bán lao vào dâng đất để lấy tiền :)

Trạng thái
Thớt đang đóng