[Đã bán] Bán nhà LK học viện tư pháp 25 Lê Văn Lương

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
160 VNĐ
Diện tích
60㎡

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Ủn cho cụ chủ. Bán qua cò nhanh hơn cụ ạ. Qua of ko ăn thua đâu.
Trên này cũng nhiều đại gia và ng có kinh nghiệm, phán chuẩn phết đới cụ ah, khó trôi thì mới cho lên đây để các cụ thẩm đới

ngoclya

Xe buýt
Ủn cho cụ chủ. Bán qua cò nhanh hơn cụ ạ. Qua of ko ăn thua đâu.
Cảm ơn cụ. Em cũng muốn đăng ở đây, người thậy việc thật để cụ/mợ hay người quen có nhu cầu thì qua xem. Cũng có một số xem, nhưng chưa khớp được giá em muốn bán nên em vẫn cứ rao từ từ vậy!

ngoclya

Xe buýt
Trên này cũng nhiều đại gia và ng có kinh nghiệm, phán chuẩn phết đới cụ ah, khó trôi thì mới cho lên đây để các cụ thẩm đới
Em thì trước đây cũng có bán, rồi mua nhà hiện tại em đang ở đều qua trên of nên em cứ đăng ở đây xem sao. Hiện em cũng không phải gấp gáp, nếu có việc cần gấp em sẽ qua các cụ môi giới! Thanks

escape1279

Xe buýt
Em đã từng rao bán nhà trên này em biết. Nhiều cụ đến xem nhưng ko dứt điểm được. Đặc biệt có cụ ko mua xong em bán rồi lại tiếc, giờ vẫn thi thoảng nhắn tin nhờ hỏi xem khu nhà đó có ai bán ko.

Mũi tên bạc

Xe container
Em đã từng rao bán nhà trên này em biết. Nhiều cụ đến xem nhưng ko dứt điểm được. Đặc biệt có cụ ko mua xong em bán rồi lại tiếc, giờ vẫn thi thoảng nhắn tin nhờ hỏi xem khu nhà đó có ai bán ko.
Thì cụ bán đúng giá thị trường thì họ có cơ sở để tiếc chứ toàn đưa giá ảo lên thì có mấy người tiếc đâu cụ! :D

ngoclya

Xe buýt
Em đưa giá em cũng đã tham khảo và để ra một chút để cụ/ mợ nào có nhu cầu còn đưa lên đặt xuống. Mua nhà, đất để đầu tư là một chuyện còn mua ở thì nhiều khi 1, vài giá nó không quá quan trọng đâu. Quan trọng nhất là mình xem thực tế, đất cát hợp, vị trí hợp cho sinh hoạt như đi làm, con cái học hành, thuận tiện. Nói chung là để ở thì nhiều yếu tố quyết định việc mua trong đó giá chỉ là một yếu tố, nếu giá nằm trong mức mình có thể & không quá cao với mặt bằng chung thì nên quyết. Nhiều khi tham khảo nhiều dẫn đến bỏ lỡ cơ hội mua là cũng có!

escape1279

Xe buýt
Thì cụ bán đúng giá thị trường thì họ có cơ sở để tiếc chứ toàn đưa giá ảo lên thì có mấy người tiếc đâu cụ! :D
Tóm lại bất động sản thì trừ khi người quen mua/bán thì ko nói, còn có nhu cầu cứ giao việc cho cò đi tìm và làm giá em thấy hiệu quả.

Tóm lại bất động sản thì trừ khi người quen mua/bán thì ko nói, còn có nhu cầu cứ giao việc cho cò đi tìm và làm giá em thấy hiệu quả.
Chuẩn cụ, năm nay em bán 3 mảnh đều qua các bạn MG, rất được giá và được việc. Rao trên này gọi là phủ thông tin hoặc em ko có duyên trên này.

Mũi tên bạc

Xe container
Người bán làm thế thì đúng r cụ nhưng người mua mới khó. Có cụ trên of đặt niềm tin vào cò nó chả làm mất gần. 1 tỏi kìa. Cò nó đâu có lấy tiền hoa Hồng ko đâu, toàn kết hợp ăn chênh!

escape1279

Xe buýt
Người bán làm thế thì đúng r cụ nhưng người mua mới khó. Có cụ trên of đặt niềm tin vào cò nó chả làm mất gần. 1 tỏi kìa. Cò nó đâu có lấy tiền hoa Hồng ko đâu, toàn kết hợp ăn chênh!
Vậy là do người bán ko biết định giá thôi cụ!

ngoclya

Xe buýt
NHÀ EM ĐÃ NHẬN TIỀN CỌC.
EM XIN PHÉP DỪNG THỚT.
CẢM ƠN CÁC CU/MỢ ĐI QUA ĐÃ CÓ TƯƠNG TÁC! CHÚC CÁC CỤ/MỢ TUẦN MỚI NHIỀU SỨC KHỎE.

SIPO

Xe tải
Em đang quan tâm 1 căn ở khu này, em lần đầu chuyển từ chung cư xuống, mong các cụ, mợ chỉ giáo các vấn đề liên quan (dân cư, ngập lụt,...). Tks các cụ, mợ ạ.

phihanhgia

Xe container
NHÀ EM ĐÃ NHẬN TIỀN CỌC.
EM XIN PHÉP DỪNG THỚT.
CẢM ƠN CÁC CU/MỢ ĐI QUA ĐÃ CÓ TƯƠNG TÁC! CHÚC CÁC CỤ/MỢ TUẦN MỚI NHIỀU SỨC KHỎE.
Chúc mừng cụ bán được giá phù hợp.
Khu này trước đây tôi đánh giá sơ bộ 160/m2 có lẽ cũng là phù hợp.

ngoclya

Xe buýt
Em đang quan tâm 1 căn ở khu này, em lần đầu chuyển từ chung cư xuống, mong các cụ, mợ chỉ giáo các vấn đề liên quan (dân cư, ngập lụt,...). Tks các cụ, mợ ạ.
Khu này cụ thích thì cụ cứ vào trực tiếp xem. Mua để ở mình phải qua thực tế cảm nhận. Còn lụt lội cụ ko phải lo do em biết thì khu này lúc đầu quy hoạch họ làm bài bản như khu đô thị nên cống thoát ở dưới rất to, em qua đây chưa thấy khi nào có nước đọng cả. Về dân thì một số là cán bộ bên tư pháp do họ được phân, một số là các doanh nhân họ làm văn phòng, nhà ở luôn ở đây, ngoài ra một số cũng như cụ & em. Qua em biết thì cư dân họ sống mỗi người mỗi việc nên trong này không thấy có xích mích gì từ những ngày đầu đến nay, việc hoàn thiện nhà cửa cũng không ai làm khó ai cả!

SIPO

Xe tải
Khu này cụ thích thì cụ cứ vào trực tiếp xem. Mua để ở mình phải qua thực tế cảm nhận. Còn lụt lội cụ ko phải lo do em biết thì khu này lúc đầu quy hoạch họ làm bài bản như khu đô thị nên cống thoát ở dưới rất to, em qua đây chưa thấy khi nào có nước đọng cả. Về dân thì một số là cán bộ bên tư pháp do họ được phân, một số là các doanh nhân họ làm văn phòng, nhà ở luôn ở đây, ngoài ra một số cũng như cụ & em. Qua em biết thì cư dân họ sống mỗi người mỗi việc nên trong này không thấy có xích mích gì từ những ngày đầu đến nay, việc hoàn thiện nhà cửa cũng không ai làm khó ai cả!
Dạ cụ, em cũng đang tìm hiểu và được 1 số thông tin cơ bản và có thể là thông tin bên ngoài. Với nhu cầu và điều kiện thì phù hợp với em rồi, em cần thêm thông tin trực tiếp như của cụ nữa để thêm quyết tâm ạ. Cảm ơn cụ nhiều.

minhducarc

Xe tải
Em cũng vừa múc xong nhà cụ Accorddd ở Phương liệt trên này . Thuận mua vừa bán. Mai đi ký HĐMB đây. Em thấy mua nhà để ở cũng tùy nhu cầu của từng người. Đối với người cần thì giá này thì rẻ, với người không cần thì nó lại đắt nên chẳng nói đc gì.Em mua nhà của cụ Accorddd thì gần như sinh hoạt, học hành của con không ảnh hưởng gì, gần anh em. Nhiều khi những cái đấy không tính đc bằng tiền . Mấy hôm nữa em cũng rao bán cái nhà ở ngõ 1 /34 Phan Đình Giót của em ở trên này xem có duyên không.

Trạng thái
Thớt đang đóng