Khoe xe bán swift nhập 2014 màu trắng chính chủ

Triệu Khôi

Xe tải
Vãi các thím .xe nhập nhé. K có đèn gương. Lâu k tham khảo giá.nhưng đừng so xe việt với xe nhập. Lại còn bản 430t nữa thì eo đi được đâu lại giống SH việt ;))
Thế ảnh của mợ có đèn gương kia kìa, 2014 ko còn xe nhập, mợ xem đính chính lại thông tin hình ảnh và giá. Còn swift 2016 mới hãng bán có 429 là chuẩn ạ

Ha Cong Anh

Xe điện
Thật ra thì cái đời 2013 nhập giá lúc ý nó là hơn 600tr cụ ạ. Đăng ký đăng kiểm biển HN ra gần 700tr. Sang năm thứ 4, giá xe nó tụt thảm hại, nhưng các mợ ý lại muốn bán giá gốc trừ khấu hao như ngày xưa thì khó thật. :))
2014, em đi mua với ông anh, xe CKD là 509, CBU khoảng 570 (nhưng hết hàng). Mấy ẻm nhỏ nhỏ này, nhập với sản xuất trong nước nó không quá khác biệt.

Pandapeo

Xe hơi
Vãi các thím .xe nhập nhé. K có đèn gương. Lâu k tham khảo giá.nhưng đừng so xe việt với xe nhập. Lại còn bản 430t nữa thì eo đi được đâu lại giống SH việt ;))
theo mình thì dòng swift xe nhập và xe lắp ráp của mợ một 8 một 10 ko khác nhau là mấy. chứ mợ quăng 1câu "ko đi đc đâu lại giống SH việt" thì đúng là con ếch nó ngồi đáy giếng quá . ko biết mợ có đi sh việt bao giờ chưa nhưng ngoài cân nặng và độ chắc chắn ở phần đầu xe ra (khi đi đạt tốc độ trên 80km mới cảm nhận đc) thì sh việt so về GIÁ, độ TIÊU THỤ nhiên liệu thì hơn hẳn sh nhập (tất nhiên là ko thể xếp ngang mâm nhau đc nhưng nói là ko đi đc đâu thì đúng là hơi THIỂN CẬN). cụ có xe thì cụ cứ giữ chứ đừng quăng mấy câu chê bai xe khác nọ kia ra trên này mà nhận bét nhè gạch ngói vào nhà đấy ạ, vừa ko bán đc xe vừa bị chửi thì lại buồn ra đấy ạ. Thân

RAV468

Xe tải
Đứa em mình làm phó phòng XK của Honda cho biết xe SH, SHmode là các model toàn cầu, hiện hai dòng này xuất đi Nhật, Châu Âu, Indo,...chất lượng như nhau hết chả có gì khác biệt cả. Chỉ có chút khác biệt ở các thì trường như Indo phải có cái lắp biển số đằng trước, Nhật thì phải có phản quang 2 bên xe,.. Còn phụ tùng giống nhau hết. SH sx ở Ý ngày trước thì đi êm và chắc xe hơn thật, còn bây giờ mà SH nhập thì giống hệt SH Việt. Xe nhỏ và cỏ như Suzuki Swift thì ko có nhiều khác biệt mấy và người mua cũng ko quan trọng vụ này, sx 2016 mới tinh chưa biển có 429tr mà cụ chủ đòi giá này cho em 3 năm tuổi thì cụ ấy phải lập sẵn nội dung của thớt mới, khi cần chỉ việc copy và chờ đến tận "mùa quýt" xe cũng ko bay.
theo mình thì dòng swift xe nhập và xe lắp ráp của mợ một 8 một 10 ko khác nhau là mấy. chứ mợ quăng 1câu "ko đi đc đâu lại giống SH việt" thì đúng là con ếch nó ngồi đáy giếng quá . ko biết mợ có đi sh việt bao giờ chưa nhưng ngoài cân nặng và độ chắc chắn ở phần đầu xe ra (khi đi đạt tốc độ trên 80km mới cảm nhận đc) thì sh việt so về GIÁ, độ TIÊU THỤ nhiên liệu thì hơn hẳn sh nhập (tất nhiên là ko thể xếp ngang mâm nhau đc nhưng nói là ko đi đc đâu thì đúng là hơi THIỂN CẬN). cụ có xe thì cụ cứ giữ chứ đừng quăng mấy câu chê bai xe khác nọ kia ra trên này mà nhận bét nhè gạch ngói vào nhà đấy ạ, vừa ko bán đc xe vừa bị chửi thì lại buồn ra đấy ạ. Thân

yesterday0009

[Tịch thu bằng lái]
Swift nhập nó khác swift việt:
- swift nhập 4 phanh đĩa 4 bánh; swift việt 2 phanh đĩa trước
- swift nhập 6 túi khí, swift việt 2 túi khí
- swift nhập các phím chỉnh tích hợp trên vô lăng, swift không tích hợp
- swift nhập không có gương điện (muốn đi thì tự tay bẻ gương ra); swift việt có gương gập điện
- swift nhập hết 2013 là hết bản nhập, sang 1/1/2014 Suzuki Việt Nam dừng nhập khẩu để chuyển bán bản lắp ráp Việt Nam ở nhà máy Đồng Nai
- swift nhập giá 599 tr ra khỏi showroom. Cả lăn bánh cộng thêm 12% trc bạ + 20 triệu tiền biển + bảo hiểm trách nhiệm, đăng kiểm, phí bảo trì đường bộ...7 triệu , tổng ~ 700 tr
-----
E cũng có swift nhập, mua đúng ngày cuối cùng 2013 (toàn Showroom HN lúc đó chỉ còn duy nhất 2 chiếc). E cũng muốn khoe tí (e ko bán ạ, vì đi rất thik và ưng vô cùng ạ)

Chỉnh sửa cuối:

Zerromask

Xe hơi
Giá này thì thần thánh rùi! Hay cụ chủ nhân tiện tháng ngâu chơi chiến lược tăng giá vì có rẻ chưa chắc đã bay đc..

grandis2012

Xe buýt
Ka.... Lúc mới đầu em cũng giật mình nghĩ thím chủ sẽ không phải mua gạch xây nhà. Không ngờ đã nhận đủ gạch xây mấy cái nhà nhanh hơn dự kiến.
Thím ấy chắc chạy mất dép rồi.
Mong các cụ tha cho!!!!! Ka....