[Thảo luận] Bắn tốc độ gần sân bay NB

LacettiCDX

Xe buýt
Website
www.vinaholidays.com.vn
Em vừa đưa gấu về trời mưa rét mà các xxx làm việc chăm chỉ lắm, rất nhiều cụ bị ăn cạp nong, tý e up ảnh cho các cụ xem, bắn hình như ngồi inova bắn qua gương
Chiều HN - Sân bay gần đến sân bay, em về lúc hơn 11h vẫn làm, đội có vẻ đông
E thấy quá nhiều cụ bị vịn
Các cụ đi sân bay lưu ý

Nhiều xe bị Vịn ở đoạn cua

Xe nghi bắn tốc độ

Chỉnh sửa cuối:

fan_ryu

Xe hơi
Ôi trời. Đêm qua đi nội bàu,qua đoạn t2 20km/h, em vãi *** ra quần, đã thế còn vạch liền chỗ đường cong, 2 chỗ này em đảm bảo xxx mà làm 10 cụ thì 9 cụ tỏi.

LacettiCDX

Xe buýt
Website
www.vinaholidays.com.vn
Bị bắt nhiều lắm các cụ ạ, lúc đi em thấy khoảng 6-7 xe bị vịn vào
Còn lúc về thì cũng tầm đấy
Đúng là làm ở đây thu hoạch đủ các cụ nhể, tốc độ 40 các cụ nhớ đấy nhé

mopmi

Xe tăng
Ôi trời. Đêm qua đi nội bàu,qua đoạn t2 20km/h, em vãi *** ra quần, đã thế còn vạch liền chỗ đường cong, 2 chỗ này em đảm bảo xxx mà làm 10 cụ thì 9 cụ tỏi.
XXX làm việc nếu bắn tốc độ 40-50km/h thì còn chấp nhận được. Nếu bắn TĐ 20km/h thì quả thật là quá chuối, nếu ko muốn nói là xxx ăn bẩn.

xecho

Xe tải
Chưa dám kết luận, nhưng cụ nào sợ bắn tốc độ chứng tỏ ý thức giao thông vẫn còn phải tiếp tục nâng cao hơn nữa ạ

SimsSam

Xe điện
Lâu rồi mới thấy Cụ xuất hiện. Cảm ơn cảnh báo của Cụ.

Cháu bị xxx Hòa bình bem thứ 2 tuần trước. Lỗi lấn vạch liền khi xuống đèo. cháu làm hỏng xxx Cụ ạh.

LacettiCDX

Xe buýt
Website
www.vinaholidays.com.vn
Chiều về 20km/h em thấy ko bắn, nếu bắn thì chết hết, em nhiều lúc về nửa đêm hoặc ngày cũng đều 20km cẩn thận vẫn hơn, chả tội gì mất tiền, hôm nay e vẫn diễn đúng kể cả đoạn cầu Thăng Long 50km/h em vẫn cứ túc tắc, nói cung cứ đúng luật mà diễn thôi

longvu

Xe tăng
các cụ giải ngố cho em cái, trời mưa sao bắn tốc độ cho kết quả chính xác đc hả các cụ?
Tối qua em cũng phi từ NB về, đường vắng, mưa, và do cũng muộn quá (1h đêm) nên em toàn quất 100 cây chuối, ko thấy bóng dáng xxx nào cả.

LacettiCDX

Xe buýt
Website
www.vinaholidays.com.vn
Lâu rồi mới thấy Cụ xuất hiện. Cảm ơn cảnh báo của Cụ.

Cháu bị xxx Hòa bình bem thứ 2 tuần trước. Lỗi lấn vạch liền khi xuống đèo. cháu làm hỏng xxx Cụ ạh.
Cám ơn cụ nhà cháu mới bơi qua Israel 10 ngày mới về, đang làm cái câu chuyện các chuyến đi

BAOVIET_TAXI

Xe điện
em thì ko ủng hộ cảnh báo .chấp hành đúng luật thì cần gì sợ bắn .chứng tỏ ofer vẫn nhiều cụ chạy quá tốc độ và ko tuân thủ luật

duytrung

Xe buýt
Website
www.otofun.net
E cứ chạy đúng tộc độ chả lo gì bị bắn , e thật

Hoàng_Gầy

Xe điện
Em đoạn này cả đi lẫn về vẫn 39,99999km/h nhưng em vẫn thắc mắc là có bắn 20 hay không? Vì em thấy 20 quá phi lý.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
em thì ko ủng hộ cảnh báo .chấp hành đúng luật thì cần gì sợ bắn .chứng tỏ ofer vẫn nhiều cụ chạy quá tốc độ và ko tuân thủ luật
Cụ này cứ nghĩ mình là thánh à?
Lúc nào cụ cũng đi được đúng luật à?
Không lúc nào cụ lơ là à, để mà sơ ý vi phạm?

Một ngày cụ đi xe, cụ ko sơ ý phạm lỗi vài lần thì cụ ko phải sống ở cái Việt Nam này.

Cụ nói ngứa tai bỏ xừ

BAOVIET_TAXI

Xe điện
Cụ này cứ nghĩ mình là thánh à?
Lúc nào cụ cũng đi được đúng luật à?
Không lúc nào cụ lơ là à, để mà sơ ý vi phạm?

Một ngày cụ đi xe, cụ ko sơ ý phạm lỗi vài lần thì cụ ko phải sống ở cái Việt Nam này.

Cụ nói ngứa tai bỏ xừ
Cái biển to lù lù thế ,đường thì thoáng có phải trong phố đâu mà ko nhìn thấy.cũng như cầu vượt xuân thủy cũng vậy,hôm nào ko băn thì đầy cụ chạy mát ga .Ở đây em ko nói là sơ ý hay ko mà ý em là ý thức cháp hành luật của 1 số cụ rất kém,có cảnh báo thì mới đi dúng luật.trên đường em gặp đầy xe gắn logo chạy ấu vãi
Em ko phải thánh nhưng em luôn đi đúng luật đấy cụ ạ ,trong phố chưa bao giờ biết dẫm vạch chứ đùng nói là lỗi khác.chỉ trừ cho người xuống thì bị lỗi dừng xe thôi

Chỉnh sửa cuối:

Chaukga

Xe container
Mắc lỗi thì mất xiền. Vậy mình đừng mắc lỗi là ổn.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Cái biển to lù lù thế ,đường thì thoáng có phải trong phố đâu mà ko nhìn thấy.cũng như cầu vượt xuân thủy cũng vậy,hôm nào ko băn thì đầy cụ chạy mát ga .Ở đây em ko nói là sơ ý hay ko mà ý em là ý thức cháp hành luật của 1 số cụ rất kém,có cảnh báo thì mới đi dúng luật.trên đường em gặp đầy xe gắn logo chạy ấu vãi
Em ko phải thánh nhưng em luôn đi đúng luật đấy cụ ạ ,trong phố chưa bao giờ biết dẫm vạch chứ đùng nói là lỗi khác.chỉ trừ cho người xuống thì bị lỗi dừng xe thôi
Thôi, nhất cụ, cụ lái xe hoàn hảo quá. Có điều nếu cụ biết đọc thì nhìn đoạn bôi đậm nhé, nó thuộc về phạm trù sơ ý như em nói (còn với cụ là cố ý - chính ý thức chấp hành pháp luật của cụ còn lỏng lẻo, thì phê phán ai ạ). Còn cụ cho là thế ko phải là vi phạm luật thì tùy cụ nhé :)

Tốt nhất cụ nên đọc kỹ thì trả lời có lẽ nó chuẩn hơn!

Cụ chủ topic có ý tốt cảnh báo mọi người, ai để ý thì để ý, ai không thì thôi. Đời có người này người kia, lúc này lúc khác. Chả ai hoàn hảo cả :)

Ai cũng như cụ BAOVIET_TAXI thì chả có tai nạn giao thông hay công an làm gì cả, nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

hungnokia3300

Xe tải
Website
www.facebook.com
Đi đường ở HN thì nhà cháu đố kụ đi được đúng luật đấy. Thông báo đưa ra để AE biết mà lường trước mà tuân thủ chứ không phải là đối phó. Tất nhiên là có người này người nọ, nhưng đa phần là dân OF là nghiêm chỉnh chấp hành.

mopmi

Xe tăng
Cụ chấp hành luật nghiêm chỉnh quá. Trường hợp trên đường quốc lộ có biển báo tạm thời 5km/h(do công nhân đang vét rãnh đường đặt biển báo) mà cụ chấp hành đúng tốc độ được thì e vái cụ cả nón, chứ ko ai bảo cụ là hâm.